• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เหมือนกันพี่แม่งฝนดันตกอีกเลยซัดเบียรอยู่บ้านชิวๆๆเลย :coolly-0018:

แถวบ้านพี่หยุดแล้ว มากินแถวนี้มั้ยน้องเบสโบบูส

ตอนนี้เพื่อนผมมันจะขาย p1สีขาว offsหน้า 22หลัง17ไห้ผม พี่ขายยางจิงป่าวคับปล.หลังไมคืไรคับหรือว่าโฆษะ open 1500:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
ขายจริงครับ
เวลาลงแน่นอนถามโอ๊ตดูได้ บรึงๆๆๆ

แถวบ้านพี่หยุดแล้ว มากินแถวนี้มั้ยน้องเบสโบบูส
คงไม่เป้นไรครับขอบคุณครับ
ตอนนี้ชิวๆๆได้ที่เลยครับฟังเพลงนอนเล่นคอมมืออีกข้างจิมเบียรอยุ๋ในห้องแอร์เย็น:coolly-0044:

พี่โอ๊ดผมว่าพี่หาซื้อหน้าแหลมวางsrอีกไหมคับอยากเห็นหรือจะวาง rb

ตอนนี้ชิวๆๆได้ที่เลยครับฟังเพลงนอนเล่นคอมมืออีกข้างจิมเบียรอยุ๋ในห้องแอร์เย็น:coolly-0044:

เมิงนี่สายเมาจิงๆเว้ยเห้ย

สายเหล้าสายเบียร์ สายเมาแท้ๆ:coolly-0007:

อี้ล้ออะไรงะ ไม่เห็นรู้จักเลย
:coolly-0010:[/CENTER]
ชุดนี้ชุดแฮบปี้มิลคับ ชุดเหลือเงินทำอย่างอื่นต่อคับ:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

พี่โอ๊ดผมว่าพี่หาซื้อหน้าแหลมวางsrอีกไหมคับอยากเห็นหรือจะวาง rb
เปลี่ยนเป็นKE70 2ประตูดีกว่าความเป้นไปได้สูง(รถพ่อ) คันนี้พาพี่เอเสียคนมาแล้วครับ