• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เครื่องดียางไม่ดีออกตัวไม่ได้
พรุ่งนี้จะไปเอา AD08 หรือ FEDERAL ดีคับเลือกไม่ถูก

เดอะเทรนเนอร์หายไปไหนฟะ...:coolly-0008:

เครื่องดียางไม่ดีออกตัวไม่ได้
พรุ่งนี้จะไปเอา AD08 หรือ FEDERAL ดีคับเลือกไม่ถูก
ระดับนี้มันต้อง AD08 0NLY ครับ
อย่างน้อยก็ไม่ออกฟาว์ .....ฮาๆๆคับ
พี่ตั้มไฟฟาว์หายไปไหนคร๊าบ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ระดับนี้มันต้อง AD08 0NLY ครับ
อย่างน้อยก็ไม่ออกฟาว์ .....ฮาๆๆคับ
พี่ตั้มไฟฟาว์หายไปไหนคร๊าบ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
จะมาประมาณ07.00นครับ

มีรายการใหม่มาให้แก้คันกัน
ภาคกลางคืนต่อด้วย HOTROD
ถ้าสนใจก็บอกนะครับ

สงสัยไอ้Aนอนไปแล้ว:coolly-0032:

พี่เก๋ ได้ขอบ 17 มาแล้วนะคับตอนนี้เหลือโช็คแล้วก็ยางหลัง อิอิ

ช่วยด้วย โปรแกรมที่ต้องคอย update ของ vista เนี่ย มันมีโปรแกรมDEP data execution prevention อารายก็ไม่รู้อ่ะ รู้แต่ว่ามันจะปิดโปรแกรมปิดเพจทันทีที่มันคิดว่าไม่ปลอดภัย แต่มันกลายเป็นปิดทุกอย่างหมดเลยอ่ะ เข้าไป turn off DEP ตัวนี้ได้เลยไหมคะ

ช่วยด้วย โปรแกรมที่ต้องคอย update ของ vista เนี่ย มันมีโปรแกรมDEP data execution prevention อารายก็ไม่รู้อ่ะ รู้แต่ว่ามันจะปิดโปรแกรมปิดเพจทันทีที่มันคิดว่าไม่ปลอดภัย แต่มันกลายเป็นปิดทุกอย่างหมดเลยอ่ะ เข้าไป turn off DEP ตัวนี้ได้เลยไหมคะ
ไปปิด automaticupdate เป็นtrun off และไปปิดfire wallที่controlpanalเป็นoff ครับแต่window vistaมันค่อนข้างอืดครับพี่แนน
ว่างๆลงเป็นxp servicepack3หรือไม่ก็เป็นwindow7ไปเลยดีกว่าครับพี่เล่นง่ายกว่าด้วยครับเร็วกว่าด้วยครับพี่ หรือไม่ฝากไว้ที่อู่พี่เก๋ก็ได้ครับเดี๋ยวผมทำไห้ครับ

สนุกสนานครับ..ยินดีกับพี่น้อง k-sport ที่ได้ถ้วยด้วยครับ...

ส่วนจิงโจ้อย่าพึ่งหนีไปออสเตเลียนะครับ (โมโน้ตบุ้คให้เสร็จก่อนนะเว้ย)

ส่วนเรื่องรถเดือน ก.ค จะรอดูคร้าบ... จิงโจ้รัยว่ะวิ่งได้ 4 เกีย 5555
โน้ตบุ้คเสร็จแล้วครับมาเอาได้เลยครับปล.ผมจะรีบไปแดนจิงโจ้ครับเดี่ยวตกเครื่องบิน:coolly-0010::coolly-0010:

ไปปิด automaticupdate เป็นtrun off และไปปิดfire wallที่controlpanalเป็นoff ครับแต่window vistaมันค่อนข้างอืดครับพี่แนน
ว่างๆลงเป็นxp servicepack3หรือไม่ก็เป็นwindow7ไปเลยดีกว่าครับพี่เล่นง่ายกว่าด้วยครับเร็วกว่าด้วยครับพี่ หรือไม่ฝากไว้ที่อู่พี่เก๋ก็ได้ครับเดี๋ยวผมทำไห้ครับ

:coolly-0033::coolly-0033::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0012::coolly-0012:
(ดูจากภาพประกอบนะคะบรรยายไม่ถูก)
แต่ขอบคุงมากนะคะ

1.นาดคลอง7 รุ่น15-14-รถบ้านขับหลัง

2.ตัวป่วนรังสิต รุ่น16-15-รถบ้านขับหลัง
3.เดอะเทรนเนอร์ รุ่น16-15-รถบ้านขับหลัง
4.นักแข่งเรียบทางด่วนหน้าใหม่ รุ่น16-15-รถบ้านขับหลัง
5.แนนนี่ รุ่น20-18
6.Aโตเกียว รุ่น15-14-โอเพ่นขับหลัง
7.โอ๊ตเสี่ยงตีน รุ่น16-15-14-รถบ้านขับหลัง
8.CEF-JAPAN รุ่น16-15-14

และคนอื่นๆที่คิดว่าไปเช่น :coolly-0010:อุ๊เคมี-ตั้มต้านม็อบ-RAYนักแข่งหน้าเก่า-หนอนซ้อมเทพ-หนึ่งเซียนฝั่งซ้าย-เทนไก่ย่างๆลๆ :coolly-0028:ช่วยลงชื่อด้วยครับจะได้ไปบอกพวกRZหรืออาจเพิ่มเติมรุ่นได้
เเดง คือ ตุ๊ด
เขียว คือ เเชม์
เหลือง คือ เกียจิงโจ้
ขาว คือ ไฟฟาว์
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,957
เอาไว้ให้ ตั้มไฟฟาวน์ แก้ตัวเหอะ:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

เสียดาย....
กลับก่อน ไว้สนามหน้าไม่พลาด (จะขอ passport ถึง 2 ทุ่มเลย ฮึม..)

ยินดีกับผู้ชนะดว้ยครับ

ยัคันอยู่เลครั.:coolly-0024: