• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

คนขายเงาะมายังเนียะ :coolly-0010:
เกียจิงโจ้คิดถึง:coolly-0009:
ได้ข่าวว่าเขาไปเลี้ยงช้างแถว จ.สุริน แล้วครับปล.หรือว่าไปตามหาซื้อเกียจิงโจ้อย่ครับ:coolly-0010:

งานนี้เกียจิงโจ้ ยับอึเเน่นอนครับ:coolly-0046:
สงสัยต้องหาเกียDATSANช้างเหยียบมาใส่แล้วครับ4เกียเดินหน้าเท่านั้นเกียถอยไม่ต้องครับ:coolly-0018::coolly-0009:ปล.มีนักป่วนหน้าใหม่ครับเค้าคือหมีเมืองลิง&volk winning:coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
เหนื่อย ร้อน เเต่สนุกมากคับ พี่น้องชาว K- SPORT มากันเยอะมาก
ยินดีกับเเชมป์ด้วยคับ

เหนื่อย ร้อน เเต่สนุกมากคับ พี่น้องชาว K- SPORT มากันเยอะมาก
ยินดีกับเเชมป์ด้วยคับ

:coolly-0044:หนุกเนอะ มันแดงอ่ะ มันยังไม่ดำ ควรหน้าแนนจะแอบเอาพัดลมไปด้วย อิอิ

ไฟล์แนบ

63.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
และแล้วเมื่อเล่นเวปจนค่าโทรสับมันบอกว่าไม่ควรเล่นเน็ทจากมือถืออีกแล้ว สถานการณ์บังคับ+อยากรู้อยากเห็นความคืบหน้ากะเค้าบ้าง คนอย่างแนนที่โง่ไอทีสุดๆๆ(ขนาดมี hi speed อยู่แล้วแต่คอมเครื่องเก่าเค้าลงให้ พอคอมใหม่ลงไม่เป็น) ก็สามารถจัดการจนได้ เย้ เย้:coolly-0012::coolly-0012::coolly-0012:

แก้ไขล่าสุด:
บอกแล้วต้องเกียจิงโจ้เท่านั้นครับยินดีกับน้าAหื่นกามและพี่น้องk-sportที่ได้ถ้วยด้วยคับ:coolly-0010::coolly-0010:
สนามหน้าเดือนก.ค.พบกันครับ

สนุกสนานครับ..ยินดีกับพี่น้อง k-sport ที่ได้ถ้วยด้วยครับ...

ส่วนจิงโจ้อย่าพึ่งหนีไปออสเตเลียนะครับ (โมโน้ตบุ้คให้เสร็จก่อนนะเว้ย)

ส่วนเรื่องรถเดือน ก.ค จะรอดูคร้าบ... จิงโจ้รัยว่ะวิ่งได้ 4 เกีย 5555

:coolly-0030:เฮ้อ......เมื่อไหร่เรนนี่จะกลับมานะ:coolly-0043:​

สนุกสนานครับ..ยินดีกับพี่น้อง k-sport ที่ได้ถ้วยด้วยครับ...

ส่วนจิงโจ้อย่าพึ่งหนีไปออสเตเลียนะครับ (โมโน้ตบุ้คให้เสร็จก่อนนะเว้ย)

ส่วนเรื่องรถเดือน ก.ค จะรอดูคร้าบ... จิงโจ้รัยว่ะวิ่งได้ 4 เกีย 5555
ต้องถามน้าA 2ถ้วยดูครับว่าเกียจิงโจ้ลูกไหลแรงจิงไหม:coolly-0010::coolly-0037:

ต้องถามน้าA 2ถ้วยดูครับว่าเกียจิงโจ้ลูกไหลแรงจิงไหม:coolly-0010::coolly-0037:
ไปถึงช้าเลยไม่ทันชมพลังจิงโจ้เลย:coolly-0044::coolly-0044:

คุณA คุณบอย และผม ใครไม่ได้รางวัลกลับมา โดน1สระ เอาเปล่าคร้าบบ
ปล.เจ็บใจแมตที่แล้วไม่หาย แมตนี้ต้องเอาให้ได้ :coolly-0018:
คุยอะไรไว้กันเอ๋ย......????:coolly-0043:

คุยอะไรไว้กันเอ๋ย......????:coolly-0043:
พรุ่งนี้บินไปออสเตเรียแล้ว(แดนจิงโจ้:coolly-0029:)ครับน้าA 2ถ้วยไปตามหาเกียในฝันก่อนปล.ไป1สระที่:coolly-0010::coolly-0010:u-barขอนแก่นไหมครับ:coolly-0010: