• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ชาว K-sport หายไปไหนกันหมดเลยถ้าใครอยู่มารายงานตัวกันหน่อยนะนะ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31185
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสียดาย....
กลับก่อน ไว้สนามหน้าไม่พลาด (จะขอ passport ถึง 2 ทุ่มเลย ฮึม..)

ยินดีกับผู้ชนะดว้ยครับ
พร้อมเปล่าเสาร์ที่26มิย.นี้มีอีกนะ:coolly-0024:

ระดับนี้มันต้อง AD08 0NLY ครับ
อย่างน้อยก็ไม่ออกฟาว์ .....ฮาๆๆคับ
พี่ตั้มไฟฟาว์หายไปไหนคร๊าบ:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อ๋อ..พี่ตั้มเค้าไม่อยู่ค่ะ..
ออกไปกับลูกน้องประมาณ40คน
เห็นเค้าบอกว่าจะไปตื้บคนแถว บางนา อ่ะค่ะ..:coolly-0029::coolly-0029:

ออกไปกับลูกน้องทั้งกองร้อย:coolly-0010:
เห็นเค้าบอกว่าจะไปตื้บคนแถว บางนา ปากน้ำ อ่ะค่ะ..:coolly-0029::coolly-0029:
เกียจิงโจ้ไปด้วยครับพี่ตั๊ม:coolly-0010::coolly-0010:

แก้ไขล่าสุด:
พี่Cefjapan เกียจิงโจ้ เป็นไงบ้างเป็นหวัดป่าวพี่ อิอิ...
กลับก่อนอะพี่วันนั้นอะ
ไปโดนสระหรอครับ

พี่Cefjapan เกียจิงโจ้ เป็นไงบ้างเป็นหวัดป่าวพี่ อิอิ...

ให้เมลมา ก็ออนเอ็มบ้างเถอะคับ เดอะเทรนเนอร์

โน้ตบุ้คเสร็จแล้วครับมาเอาได้เลยครับปล.ผมจะรีบไปแดนจิงโจ้ครับเดี่ยวตกเครื่องบิน:coolly-0010::coolly-0010:
O.K เสร็จเรียบร้อยแล้วใช่ไหมครับ...

ทีนี้จะไปไหนก็เชิญตามสบายครับ....

ยังไงก็ขอบคุณมากๆครับ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #4,971
มีคนหนีกลับไม่ยอมบอกด้วย:coolly-0002::coolly-0002:
ไม่ยอมอยู่รอทีเด็ด:coolly-0028:

ไปโดนสระหรอครับ
กลับไปไข้รับประทานเลยครับ:coolly-0006:ส่วนเกียจิงโจ้ต้องถามน้าA 2ถ้วยว่าแรงไหมเพราะน้าแกเคยใส่มาก่อนเดินตามรอยน้าแกครับ:coolly-0029:ที่กลับก่อนเพราะเมียจะบินไปขอนแก่นครับ:coolly-0010:งานหน้ามาอีกนะครับเบสสนุกดีแต่ขาดคนขายเงาะ:coolly-0028:

มีคนหนีกลับไม่ยอมบอกด้วย:coolly-0002::coolly-0002:
ไม่ยอมอยู่รอทีเด็ด:coolly-0028:
งานหน้าผมขอแก้ตัวครับพี่เดี๋ยวเอาหญิงไปเส้นครับ:coolly-0010:ปล.ชอบปากแตรพี่RAYครับพี่เท่ดีครับพี่

หวัดดีครับทุกๆท่าน วันนี้อยู่ยาววว:coolly-0013::coolly-0013:

(โอ๊ตหลังเต่า)อย่าลืมเข้ามาใส่ด้วยเดี๋ยวโดนเรียบทางด่วนมือใหม่อีกนะ..:coolly-0023:

(โอ๊ตหลังเต่า)อย่าลืมเข้ามาใส่ด้วยเดี๋ยวโดนเรียบทางด่วนมือใหม่อีกนะ..:coolly-0023:
:coolly-0046:ครับ พี่ เดี๋ยวนัด เอกะบอยไปด้วย พอเสร็จให้บอยจัดป.โทให้ดีก่า

สงสัยไข้รับประทานหายกันไปหมดเลย:coolly-0008:

:coolly-0046:ครับ พี่ เดี๋ยวนัด เอกะบอยไปด้วย พอเสร็จให้บอยจัดป.โทให้ดีก่า

จัดป.โทคือไรหรอ:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:

ออกไปกับลูกน้องประมาณ40คน
เห็นเค้าบอกว่าจะไปตื้บคนแถว บางนา อ่ะค่ะ..:coolly-0029::coolly-0029:
ขอโธดครับ คุงพี่ ตั๊มไฟฟาว์ ตลอดงาน....
จะฟาว์ไปอีกนานไหมคร๊าบ......
ยังไงก็ฟาว์:coolly-0040::coolly-0040::coolly-0040: