• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มองไปทางไหนก็เห็นแต่หนี้สิน......

มองไปทางโน้นก็มีพวกวางมือเลี้ยงลูก...
แล้ทางนี้ละขอเสียงคนไม่กลัวเมียหน่อย...กริบๆๆๆๆๆ.
กลัวทั้งบาง.....

มองไปทางโน้นก็มีพวกวางมือเลี้ยงลูก...
แล้วางนี้ละขอเสียงคนไม่กลัวเมียหน่อย...กริบๆๆๆๆๆ.
กลัวทั้งบาง.....

แน่จริงอย่าพกเมียไปเที่ยว 5 5 5

เพ่bigไมลjอยู่อีกเป่า:confused:

แวะมาเยี่ยม....ไปแระ...ฟิ้วววว:go: :go:

คราวหน้าแวะมาเยี่ยมเอาของฝากติดไม้ติดมือมาด้วยนะ555
มะขามเปียกไหมพี่ เดี๋ยวเอาไปฝาก แถมแถแถม ขนมโงกเงก อีกนึงถุง :biggrin: :biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,931
มะขามเปียกไหมพี่ เดี๋ยวเอาไปฝาก แถมแถแถม ขนมโงกเงก อีกนึงถุง :biggrin: :biggrin: :biggrin:
มันคืออะไร ขนมโงกเงก คนนี้มาทีไร ปั่นไจ๋ไกดูหุง
ปดุงรังจี๋ไหม่ เง่กๆ เจอภาษาผมมั่ง เอา งงกันไป

A31550;174065[SIZE=3 กล่าวว่า:
]มะขามเปียกไหมพี่ เดี๋ยวเอาไปฝาก แถมแถแถม ขนมโงกเงก อีกนึงถุง :biggrin: :biggrin: :biggrin:
[/SIZE]
ไหวมั้ยครับเนี่ย เอาน้ำขิงร้อนๆสักถ้วยมั้ย..เผื่อจะดีขึ้น 5555

อ่านไม่รู้เรื่อง ค่าโช๊คหายกัน...

ไม่มาทำงานหลายวัน
พ่อป่วยเข้า โรงพยาบาล เป็นมะเร็งขั้นสุดท้ายแล้ว ตอนนี้อยู่ ICU ที่ร.พ.ไทยนครินร์ ใครที่ไปงานบวชผมคงจำได้นะ....

เสียใจด้วยน่า

แต่สู้ๆละ

แม่ผมก์เพิ่งไปผ่าตัดโรคหัวใจมา

เข้าใจความรู้สึก

งิงิ

^^

จิงดิ เรื่องแบบนี้อย่าล้อเล่นนะเว่ยเฮ่ย

ใช่พี่เก้นพูดถูกครับยังงัยถ้าเป็นความจริง
ก็ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ...............

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม