• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สงสัยเมียตัดงบประมาณ5555

ถุ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

แหมพ่อ แดงกระเบนน้อย..(มีส่งเข้า hi5 ด้วยนะ เอออย่าให้เสียหมาแล้วกัน 555)

ไฟล์แนบ

• Limulus_polyphemus แพะ.jpg
    Limulus_polyphemus แพะ.jpg
    76.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,885
แหมพ่อ แดงกระเบนน้อย..(มีส่งเข้า hi5 ด้วยนะ เอออย่าให้เสียหมาแล้วกัน 555)
สัด รถเสร็จไม่ทันมาลองกับเค้า อย่าเอาเครื่องบูชา
ของมันมาลงเหน็บมันเดะ รถมึงอะ แน่จิงไปเร่งเอาออกมา

แพะกรูช่วยเมิงนะเนี่ย

กรูไปเจออีกพันธุ์แถววัดด่าน ม่วงจัดๆกลัวรถไม่เสร็จ

สายพันธุ์ฟีโน่

ไฟล์แนบ

82.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 78
  • #1,887

กรูไปเจออีกพันธุ์แถววัดด่าน ม่วงจัดๆกลัวรถไม่เสร็จ

ต้องขาขาวกระดองเขียว ใช่เลย....

สัด รถเสร็จไม่ทันมาลองกับเค้า อย่าเอาเครื่องบูชา
ของมันมาลงเหน็บมันเดะ รถมึงอะ แน่จิงไปเร่งเอาออกมา

ต้องขาขาวกระดองเขียว ใช่เลย....

555555555 ก๊ากกกกกกกกกกกก

กรูเหนื่อย................ขอร้อง

• #1,890
กรูเหนื่อย................ขอร้อง
เหนื่อยก็ยอมแพ้ไป เข้าใจคำว่านักกีฬามั๊ย
จิงๆอะ รถมึงอะ น่าจะเสร็จนานแล้ว
แต่พี่เสือแม่ง ยัดตังใต้โต๊ะพี่อู๊ด บอกให้
ดึงเชงรถมึง..ฉะนั้น เทียนแพ ขมามันซะ

ทำเสื้อกลุ่มใส่กันเล่นๆๆมั้ยพี่น้อง
http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=537542 เห็นมันไม่แพงอะ จะสกรีนแบบไหนก็ช่วยกันออกแบบมา

• #1,894
ทำเสื้อกลุ่มใส่กันเล่นๆๆมั้ยพี่น้อง
http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=537542 เห็นมันไม่แพงอะ จะสกรีนแบบไหนก็ช่วยกันออกแบบมา

น่าสนว่ะ เดี๋ยวลองให้ไอเล่ไปทำแบบมา..
จัดไป งบเท่าไหร่บอกมา...

ไอโต้มีสาระกับเค้าด้วย วันๆนึกว่าคิดจะเยะอย่างเดียวซะอีก 5 5 5

จัดปาย เอาด้วยๆๆ

ไอโต้มีสาระกับเค้าด้วย วันๆนึกว่าคิดจะเยะอย่างเดียวซะอีก 5 5 5
ขออนุญาติ..ขำพี่โต้...ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

จัดไป งบเท่าไหร่บอกมา...

อย่าลืมบอก ไอ้แระมานด้วยนะ
เผื่อมานจะทำ ขาเดปขายด้วย
เหอะๆ

เหนื่อยก็ยอมแพ้ไป เข้าใจคำว่านักกีฬามั๊ย
จิงๆอะ รถมึงอะ น่าจะเสร็จนานแล้ว
แต่พี่เสือแม่ง ยัดตังใต้โต๊ะพี่อู๊ด บอกให้
ดึงเชงรถมึง..ฉะนั้น เทียนแพ ขมามันซะ
มึงเป็นเหี๊ยไรมากป่ะเนี๊ย
เรื่องเป่าหูคนอื่นนี่ชอบจิงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม