• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสียใจด้วยนะครับ...มาให้กำลังใจอีกคน.........

ไม่มาทำงานหลายวัน
พ่อป่วยเข้า โรงพยาบาล เป็นมะเร็งขั้นสุดท้ายแล้ว ตอนนี้อยู่ ICU ที่ร.พ.ไทยนครินร์ ใครที่ไปงานบวชผมคงจำได้นะ....
คนที่เรารักและรักเรามากที่สุดคือ พ่อ และ แม่ ของเรา
ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนครับ

ไม่มาทำงานหลายวัน
พ่อป่วยเข้า โรงพยาบาล เป็นมะเร็งขั้นสุดท้ายแล้ว ตอนนี้อยู่ ICU ที่ร.พ.ไทยนครินร์ ใครที่ไปงานบวชผมคงจำได้นะ....

เข้าใจความรู้สึกเลย ...

พ่อเมก็มะเร็งปอด เคยอยู่ไทยนครินทร์เหมือนกัน ...

เอาใจช่วยเน้อ ...

เป็นกำลังใจให้นะพี่ ดูแลตัวเองด้วยหล่ะ

อืมๆๆ ไม่มีความเห็นจะมาแซวเล่นละว่ะ
อย่าเพิ่งคิดมาก จัดการไปทีละเรื่อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,946
ไอทิด พ่อเป็นงัยมั่ง 71 พอมีเวลาว่างไปเยี่ยมพ่อไอทิด
กันมั๊ย....

.เอาใจช่วย นะครับ .
เข้าใจ ขอให้พ่อ หายไว ไว ละกัน

สงสัยมานานแระ

พี่เก้น

ชื่อเต็ม ใช่ "ไฮเนเก้น" ปะ?

หรือ โคเปนเฮเก้น

อยากรู้

พี่เก้น

อยากรู้

หน้าออกจะหล่อโหดแบบนี้

ต้องชื่อ "บีทาเก้น" สิ

พี่เก้น

อยากรู้

คือว่าเรื่องมันยังงี้ครับ

ย้อนหลังกลับไป30ปี วันที่ผมเกิด..

ยายผมเป็นคนตั้งชื่อให้

ที่มาของชื่อมาจากยายผมแกชอบผลิตภัณฑ์ พวก โลชั่น แชมพู
ที่มาจากเยอรมันยี่ห้อนึง ชื่อว่า เจอร์เก้นท์ ทุกวันนี้ก็ยังมีผลิตอยู่นะ
เป็นของที่คุณตาผมส่งมาให้ใช้สมัยตอนที่คุณตาผมไปรบสงครามอินโดจีน

เอาชื่อจริงด้วยไม๊
ชื่อจริงผมพระสังฆราชเป็นคนตั้งให้ 555555

ย้อนหลังกลับไป30ปี วันที่ผมเกิด..

ที่มาของชื่อมาจากยายผมแกชอบผลิตภัณฑ์ พวก โลชั่น แชมพู
ที่มาจากเยอรมันยี่ห้อนึง ชื่อว่า เจอร์เก้นท์ ทุกวันนี้ก็ยังมีผลิตอยู่นะ
เป็นของที่คุณตาผมส่งมาให้ใช้สมัยตอนที่คุณตาผมไปรบสงครามอินโดจีน

ชื่อจริงผมพระสังฆราชเป็นคนตั้งให้ 555555
เจอร์เก้นท์ผมใช่อยู่แพงชิหายแต่ใช้ดี555+

• #1,953

อ้าว งี้เพื่อนรุ่นพี่ผมชื่อแพะ แสดงว่า....

แมงหวี่แมงวัน พรรนั้น
เขร้..กูว่าจะแสดงความเสียใจด้วยซะหน่อยเรื่องของพ่อมึง:super:
แต่คงไม่ต้องแล้วแหล่ะ
เปิดศึกกันเลยดีก่าไอ้
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
..
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
CEF-Pinkpimp :frown:

• #1,958
เขร้..กูว่าจะแสดงความเสียใจด้วยซะหน่อยเรื่องของพ่อมึง:super:
แต่คงไม่ต้องแล้วแหล่ะ
เปิดศึกกันเลยดีก่าไอ้
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
..
.
.
..
.
.
.
.
.
.
..
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
CEF-Pinkpimp :frown:
ขะ ขะเขร้ แม่งเอาแล้วงัย....
ปิดศึกชั่วคราว...

ขอไว้อาลัย และขอแสดงความเสียใจต่อทิดบอย
ที่สูญเสียคุณพ่อไปด้วยคับ
เสียใจด้วยเว้ย เพื่อน...

เสียใจด้วยจิงๆเว๊ยบอย
วันนี้ตอนเย็นผมมีงานที่รร.นายเรือ
ถ้ายังไงอาจจะเข้าไปฟังสวดวันอาทิตย์น่ะ

นัดกันไปไหม

ขอวันอาทิตย์นะ

วันจันทร์ผมต้องไประยอง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม