• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:biggrin: :byebye: :confused: :sweet_kiss: :redface: :cold: :spiderman: :dribble:

คุกมีไว้ขังคนจนเท่านั้น

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,524
เฟิมร์คับ ล่องๆกันประจำโดยเฉพาะ243 ล่องๆออกมาเกือบ8โมงคับแถวแบริ่ง..
ไอสาดดดด ไม่จบใช่มั๊ย..
น้องเค้าแค่ 19 อ่ะนะ สดๆ
ระวัง..มันแค่ดูดเงินนะ พวกนี้

เลยคุกรึยังครับ:sexy_girl:
เลยแล้ว เกือบโดนเหมือนกัน
ทางบ้า้นเค้าจับได้...แต่น้องเค้าแก่ตัวกับทางบ้านเอง

ระวัง..มันแค่ดูดเงินนะ พวกนี้[/quote]
ไม่เป็นไร รู้ๆกันอยู่ ก้ผลัด กัน ดูดอ่ะนะ
เฮ้ย.....คนนี้ เกือบ 2 ปีแล้ว.........:eeek:

243pสติกเกอร์ขาด ให้เข้าไปได้วันไหนคับ

• #1,528
แถวบ้านเรามีที่ไหนรับซ่อมลำโพงมั่งไม๊เนี่ย

มี เปลี่ยนขอบ เปลี่ยนวอยส์ ก็ประมาณ 50-150 บาท แล้วแต่ขนาดอ่ะ

ร้านอยู่ไหนอะ

เดียวผมเอาไปซ้อมให้ครับน้าเก้น
เดียวเอาไปซ้อมที่สุพรรณส่งโมเลย555+

เออ เอาให้เปิดทีเดียวแก้วหูแหว่งเลยสราดดด

• #1,536
สุดยอดดดด 71 เริ่มมีสาระ เริ่มมีการให้คำแนะนำปรึกษา
สุดยอดดดดดดดดด...

สาระไหนยังกุยังไม่เห็น เห็นแต่พวกกุ๊ย

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] ขอเชิญพี่ๆ น้องๆ สมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และผองเพื่อนผู้สนใจเข้าร่วมกิจกรรมครบรอบ 5 ปีชมรม Cefiro-Thailand ในวันเสาร์ที่ 6 กันยายน 2551 สถานที่สโมสรวิทยาลัยป้องกันราชอาณาจักร (วปอ.) ถนนวิภาวดี-รังสิต (ตั้งอยู่ช่วงระหว่างกรมประชาสัมพันธ์ ช่อง 11 (NBT) กับมหาวิทยาลัยหอการค้าไทย) ตั้งแต่เวลา 16.30 น.เป็นต้นไป ค่าใช้จ่ายหัวละ 300.-บาท (ไม่รวมสุรา) รายการกิจกรรมสนุกสนานเช่นเดิม มีรางวัลแจกจ่ายเพียบ .. เจอกันครับทุกๆ คน
<!-- / message --><!-- sig --][/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

ดีเลยน้าเก้นไปวันไหนฝากเอาคู่หน้าผมไปเปลี่ยนด้วยดิ แตกไปข้างนึงหล่ะ เอิ้กๆ:biggrin:

............................เออ.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม