• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พูดมากจังพี่บิ๊ก
เงียบหน่อย
:boss: นู๋ลี่

ดีครับน้องใหม่ครับ ผมอยู่แถวบางนาครับจะเจอกะพวกพี่ได้ไงเหรอครับ

ดีครับน้องใหม่ครับ ผมอยู่แถวบางนาครับจะเจอกะพวกพี่ได้ไงเหรอครับ
ยินดีต้อนรับครับ ยังไงแนะนำตัวละเอียดนิดนึง เช่นชื่ออะไร อายุเท่าไหร่ บ้านอยู่ไหน ขับรถสีไรพร้อมทิ้งเบอร์โทรไว้ มีรวมตัวเดี๋ยวโทรตาม หรือจะติดตามความเคลื่อนไหวในบอร์ดนี้ก็ได้ครับ

ยินดีต้อนรับท่านสมาชิกใหม่ครับ
ปล.ท่านสมาชิใหม่เตรียมพบกับ
ความบันเทิงของสามชิกกลุ่มCEF71ได้เลยครับ
อีกอย่างจะเจอพวกกระผมได้ตามสถานบันเทิง
ทุกศุกร์ - เสาร์.....:biggrin: ครับพี่น้องครับ.................

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,505
พูดมากจังพี่บิ๊ก
เงียบหน่อย
:boss: นู๋ลี่
หึ เดี๋ยวจะโดนไม่ใช่น้อย...
ยินดีต้อนรับคับ อยู่บางนาช่วงไหนอะ งัยบอกรายละเอียด
สีรถด้วยก็ดี เผื่อเจอ จะได้หักหัวใส่...แอ๊..
ผมบิ๊กคับ......

ดีด้วยคนคับมีไรโทรหาบิ๊กได้เลยคับ:biggrin:

ยินดีต้อนรับครับ เซฟ71 ส่วนมากก็ทำรถกันในซอยลาซาลอะครับ ส่วนที่ล่องๆๆกันอยู่แถวลาซาลเป็นประจำก็มีอยู่3-4 คันอะครับ

ยินดีต้อนรับครับ เซฟ71 ส่วนมากก็ทำรถกันในซอยลาซาลอะครับ ส่วนที่ล่องๆๆกันอยู่แถวลาซาลเป็นประจำก็มีอยู่3-4 คันอะครับ
ล่องๆที่พี่โต้พูดนี่มันล่องๆอะไรคร๊าบบแต่"เล่"ว่าน่าจะเป็นล่อง.........5555:redface:

ข้าพเจ้าอยู่อุดมสุข ตอนนี้รถก็ยังอยู่บน3ขาที่อุดมสุข 5 5 5

ยีนดีคัฟ เด็ก อ่อนนุชคัฟ
ติดตามในกระทู้นี้เลย...วันเวลา สถานที่ ๆ นัดเจอคัฟ

ติดตามในกระทู้นี้เลย...วันเวลา สถานที่ ๆ นัดเจอคัฟ

ผมจำได้ว่าคุณแก่แล้วนะครับ

อย่าอำเค้าสิ 5 5 5

ขออณุญาต งดงานรื่นเริงชั่วคราว
กำลังฝึกพลังจิตอยู่
(ทำแก้ตัวไปเรื่อย จิงๆแล้วตังค์หมด)

((เยะเขร้ เดือนนี้มี่ตั้ง5เสาร์..))

เสาร์5 ช่วยด้วย...

หือ..........

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,517

เฟิมร์คับ ล่องๆกันประจำโดยเฉพาะ243 ล่องๆออกมาเกือบ8โมงคับแถวแบริ่ง..

ผมจำได้ว่าคุณแก่แล้วนะครับ
แค่แนะนำตัวแบบ อ่อนโยนอ่ะ แค่ 33 ขวบเอง อิอิ

อย่าอำเค้าสิ 5 5 5

ชื่อหมิวปะคับ....แอ๊
น้องเค้าแค่ 19 อ่ะนะ สดๆ

ละเว้นเรื่องทางโลกชั่วคราว

กำลังฝึกพลังจิตอยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม