• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้อง 71 ครับ

รบกวนหน่อยผมมีเพื่อนอยู่แถวราม 21 อยากถามว่าในกลุ่มนี้ทำรถอู่ไหนกันครับ

แบบว่าเข้าใจเซฟิโร่และไม่ฟันแพง ๆอ่าครับช่วยแนะนำหน่อยครับแถว ๆย่านนี้ไกล้ ๆบ้าน

ช่วยบอกตำแหน่งด้วยยิ่งดีครับผมจะได้แนะนำไป

(เพื่อนเพิ่งได้รถมาอ่ะครับกลัวไปเข้าอู่แบบไม่ดีโดนฟันมาแย่เลย รบกวนแนะนำหน่อยครับ)
ผมก็อยู่รามซอย30/1 71 ส่วนมากทำกันแถว อุดมสุข ลาซาล ถ้าจะเอาไม่ไกลจากรามมากก็เข้าไปหาพี่จบเลย เก่งลองให้เพื่อนโทรมาหาผมก็ได้จะได้บอกทางให้อีกที

อ้าว นึกว่าจะบอกว่า จะกลับกี่โมงดี

บอกเมียด้วยนะ โดนล้อ กลับบ้านเร็วเนี่ย

อายเค้า
จ๊ากกกกกกกกพี่แม๊กผมออกได้สะบาย555+

อิๆ แอบมาดูอีกแระ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,564
พี่น้อง 71 ครับ

รบกวนหน่อยผมมีเพื่อนอยู่แถวราม 21 อยากถามว่าในกลุ่มนี้ทำรถอู่ไหนกันครับ

แบบว่าเข้าใจเซฟิโร่และไม่ฟันแพง ๆอ่าครับช่วยแนะนำหน่อยครับแถว ๆย่านนี้ไกล้ ๆบ้าน

ช่วยบอกตำแหน่งด้วยยิ่งดีครับผมจะได้แนะนำไป

(เพื่อนเพิ่งได้รถมาอ่ะครับกลัวไปเข้าอู่แบบไม่ดีโดนฟันมาแย่เลย รบกวนแนะนำหน่อยครับ)
ทำแถวอุดมสุข กะ ลาซาล ไกลหน่อย แต่ชัว...

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,566
รู้ว่าออกได้สบาย แล้วเวลากลับล่ะ...ไอบิ๊ก ขอมิวสิคด้วย......
"เธอทามห้ายฉานรู้สึกเหมือนตอน 14
ตอนที่ฉันโดนไม้เรียวของแม่"...

วันที่ 6 กันยา สถาปนา เซฟไทย
ไปกันครบๆนะ 71 ....

"เธอทามห้ายฉานรู้สึกเหมือนตอน 14
ตอนที่ฉันโดนไม้เรียวของแม่"...

วันที่ 6 กันยา สถาปนา เซฟไทย
ไปกันครบๆนะ 71 ....
ไป............ชัวร์

ผมก็อยู่รามซอย30/1 71 ส่วนมากทำกันแถว อุดมสุข ลาซาล ถ้าจะเอาไม่ไกลจากรามมากก็เข้าไปหาพี่จบเลย เก่งลองให้เพื่อนโทรมาหาผมก็ได้จะได้บอกทางให้อีกที

ทำแถวอุดมสุข กะ ลาซาล ไกลหน่อย แต่ชัว...
ขอบคุณบิ๊ก กะ โต้ มากครับ

เด๋ววันไหนจะไปจะโทถามนะ..จุ๊พ ๆ ๆ:smile:

ที่ๆรถมึงจอดแม่งมีอาถรรณ์จริง เหมือนเป็นตัวตายตัวแทนบีเอ็มคันนั้นเลย555

55555555555คันนั้นมันไปเกิดแล้วได้ตัวตายตัวแทนพอดีเลย555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม