++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก้มเคยเห็นคันสีแดงๆค่ะล้อโตๆสวยดีใช่กลุ่มพวกพี่หรือเปล่าคะ ส่วนแก้มขับสีขาวค่ะ
เคยเห็นแถวๆคลองตัน

คันสีแดงที่คุณแก้มเห็นอะ
คันนี้ระดับเทพนะครับ5555
ครับพี่น้องครับ.......:biggrin: :biggrin: ........

นั่นชื่อ พี่แพะ ครับ เปิดกระจก ตะโกนเรียกได้เลย

หรือเรียกพี่เค้าว่า TIGER PIMP ก็ได้ครับ
ปล.ไอทิดมันบังคับกูวะเสือ555

แก้มเคยเห็นคันสีแดงๆค่ะล้อโตๆสวยดีใช่กลุ่มพวกพี่หรือเปล่าคะ ส่วนแก้มขับสีขาวค่ะ
ใช่คันนี้ป่าวคับ:biggrin:

ไฟล์แนบ

100.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,065
กลุ่มนี้มีนัดเจอกันบ่อยป่ะคะว่างๆแก้มจะขับรถไปให้ดูบ้างค่ะ
บ่อยมากจนไม่มีจะกินแล้วคับ555
นัดเจอตาม

ร้านจิ้มจุ่ม สถานบันเทิงตอนดึกๆ

ไม่เคยคุยเรื่องรถ

ชอบแอบซุ่มโมกัน

นี่แหละ 71

ไหวไม๊ 5 5 5
555 ถูกต้องนะค๊าบบบบบ ซุ่มจนได้ดี..
ชอบออกหากินตอนกลางคืนครับ
.......ตอนดึกๆ..................
มึงอะ ปลดระวางแล้ว อย่ามาพูด..
หรือเรียกพี่เค้าว่า TIGER PIMP ก็ได้ครับ
ปล.ไอทิดมันบังคับกูวะเสือ555
กร๊ากกกกกก..(กูขำเฉยๆ)..

• #1,067
ก่อนหน้านี้แก้มอ่านมาหลายหน้าแล้วนะคะ เดี๋ยวพี่เค้าก็เคืองอีกหรอกค่ะ อิ อิ

ใช่ค่ะคันนี้แหละ
เห็นเปรยๆว่าวันนี้ น่าจะไปรับประทานอาหารเย็นกันที่
บลูเบอรี่ หลังซีค่อนนะ สนใจมาร่วมรับประทานด้วนกันมั๊ยคับ
ยังงัยโทรสอบถามได้นะ...

เห็นเปรยๆว่าวันนี้ น่าจะไปรับประทานอาหารเย็นกันที่
บลูเบอรี่ หลังซีค่อนนะ สนใจมาร่วมรับประทานด้วนกันมั๊ยคับ
ยังงัยโทรสอบถามได้นะ...
อืมที่ร้านนั่นมีเหล้าป่าวคับพี่ ผมอ่าอยากไปด้วยจัง อิอิ :biggrin: :dribble:
ยังไงแก้มขอเป็นศุกร์เสาร์ดีกว่าค่ะ วันธรรมดาแก้มทำงาน
ยินดีคับเด๋ววันศุกร์ ผมเอามอเตอร์ไซด์ไปรับนะครับ:brick: :wink:

ยังไงแก้มขอเป็นศุกร์เสาร์ดีกว่าค่ะ วันธรรมดาแก้มทำงาน
ทำงานเหมือนกันหมดครับ555 มานั่งทำความรู้จักกันก่อนได้คัรบแล้วซักค่ำค่อยกลับก็ได้ครับ
อืมที่ร้านนั่นมีเหล้าป่าวคับพี่ ผมอ่าอยากไปด้วยจัง อิอิ :biggrin: :dribble:
มีพี่มาให้ไวเลยครับ5555
ยินดีคับเด๋ววันศุกร์ ผมเอามอเตอร์ไซด์ไปรับนะครับ:brick: :wink:

• #1,074

มาให้ไวเลยคับ พี่เหน่ง555 ถามได้
มีเหล้ามั๊ย กินนมกันมั๊ง555..

มาไงเนี่ยน้า...?!!!......... อิอิ :biggrin:

มาให้ไวเลยคับ พี่เหน่ง555 ถามได้
มีเหล้ามั๊ย กินนมกันมั๊ง555..

ให้............ไวพี่:eeek:
ครือเห็นน้าอ๊อดมาเลยตามมากะเค้าด้วย
ตอนนี้รถพังคับแล้วก้อตัวกระผมอยู่ปราจีน ทุกอย่างลงตัวเจอกันนะจ๊ะ little อิอิ:brick: :wink: :byebye:

เป็นรถดัดแปลงไม่กินน้ำมัน กินแต่แพลงตอนเป็นอาหาร

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม