++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,042
กลุ่มนี้มีนัดเจอกันบ่อยป่ะคะว่างๆแก้มจะขับรถไปให้ดูบ้างค่ะ
นัดเจอกันบ่อยมากๆคับ...ไงก็ติดตามในกาทู้นี้แหละคับ
เด๋วก็มีคนชวนเมาชวนเที่ยว....!....อิอิ :wink: :biggrin:

นัดเจอตาม

ร้านจิ้มจุ่ม สถานบันเทิงตอนดึกๆ

ไม่เคยคุยเรื่องรถ

ชอบแอบซุ่มโมกัน

นี่แหละ 71

ไหวไม๊ 5 5 5

ชอบออกหากินตอนกลางคืนครับ
.......ตอนดึกๆ..................

71 เร็วๆนี้ คงต้องเจอกันแบบครบๆกัน
ซักแมทแล้วล่ะ ห่างกันเหลือเกิน เอาเป็นว่า
ขอความคิดเห็นวันที่สะดวก พร้อมๆกันซักวัน
หรือจะเจอทีเดียวงานจูเนียร์ เอางัย
ก็ออกความคิดกันละกัน...

`ไปด้วยครับ เดวพาน้องน้ำแดงไปด้วย

`ไปด้วยครับ เดวพาน้องน้ำแดงไปด้วย

คำเตือน

ถ้าท่านมาหาพวกผม โดยพาเมียมา คนเดียว รอบต่อไป เมียท่านอาจจะไม่ปล่อยท่านมาอีก

เพราะฉะนั้น ควรพาเพื่อนเมีย ขาวๆ น่ารัก อย่างน้อยสัก 2-3 คน รอบหน้าเมียท่านก็จะปล่อยท่านมาอีก

555

แก้มเคยเห็นคันสีแดงๆค่ะล้อโตๆสวยดีใช่กลุ่มพวกพี่หรือเปล่าคะ ส่วนแก้มขับสีขาวค่ะ
เคยเห็นแถวๆคลองตัน

นั่นชื่อ พี่แพะ ครับ เปิดกระจก ตะโกนเรียกได้เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม