++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ชิ.....พลาด น่ะ

โอ...เพื่อนมาตามไปเล่นกองทรายแล้ว..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,104
ไม่ต้องแระ กรูโดนชุดใหญ่แระ....เออกรูผิดเอง

ขอโทษที่กรูไม่ดี
กรูดีใจที่เห็นพวกเมิงมีความสุข
อย่าดื้อนะ เพื่อน อย่าดื้อ....
5555 เล่นทราย
อย่าลืมหาขี้ไปเขี่ยเล่นด้วยนะมึงอะ..

สรุปคุณโอเป็นเกย์หรือคะ แก้มติดตามเวปนี้มาตั้งนานแล้ว ไม่เป็นไรค่ะสังคมเราเปิดกว้างแล้ว

เค้ายังกล้าๆๆกลัวๆๆอยู่อะครับ แต่มาพักหลังนี้เริ่มเปิดตัวเองยอมรับว่าตัวเองเป็นตุ๊ดมากขึ้นแล้วอะครับ
ปล.ขอขอบคุณแทนโอด้วยนะครับที่เข้าใจความรู้สึก55555

• #1,107
สรุปคุณโอเป็นเกย์หรือคะ แก้มติดตามเวปนี้มาตั้งนานแล้ว ไม่เป็นไรค่ะสังคมเราเปิดกว้างแล้ว
คืองี้คับ พอโอมันมารู้ตัวว่ามันชอบผู้ชาย
ด้วยกัน มันก็สายแล้วล่ะคับ คือมันดันไปคบ
ผู้ ญ คือแฟนมันอะคับ ก่อนหน้านี้อะคับ
ตอนนี้พอมันจะแสดงตัว มันเลยกลัวแฟน
มันเสียใจ น่าเห็นใจโอนะคับ...เกย์/สาม/เศร้า
เค้ายังกล้าๆๆกลัวๆๆอยู่อะครับ แต่มาพักหลังนี้เริ่มเปิดตัวเองยอมรับว่าตัวเองเป็นตุ๊ดมากขึ้นแล้วอะครับ
ปล.ขอขอบคุณแทนโอด้วยนะครับที่เข้าใจความรู้สึก55555

แก้มเข้าใจค่ะเพราะแก้มก็มีเพื่อนเป็นอยู่ คุณโอจะลองคุยกับเพื่อนแก้มดูมั๊ยคะแก้มจะให้เบอร์ไป โทรไปคุยได้ค่ะเพื่อนแก้ม น่ารักๆทั้งนั้น
ต้อง ขอชี้แจง คุณแก้ม น่ะครับ สังคมเปิดเผย ใครๆ ก็รู้
แต่ โอ ไม่ได้เป็น น่ะครับ ผม ผู้ชายครับ เกย์ ตุ๊ด กระเทย ไม่ได้เป็นครับ
เข้าใจ น่ะครับ มันเป็น เพียง สีสัน ครับ ชอบล่อผม กัน ผมก็ไม่ว่าไร ครับ
ปล. เข้าใจ น่ะ จ้ะ จุ๊บๆๆ

แก้มเข้าใจค่ะเพราะแก้มก็มีเพื่อนเป็นอยู่ คุณโอจะลองคุยกับเพื่อนแก้มดูมั๊ยคะแก้มจะให้เบอร์ไป โทรไปคุยได้ค่ะเพื่อนแก้ม น่ารักๆทั้งนั้น
ผู้หญิงหรือครับ55555555:byebye:

• #1,111
ต้อง ขอชี้แจง คุณแก้ม น่ะครับ สังคมเปิดเผย ใครๆ ก็รู้
แต่ โอ ไม่ได้เป็น น่ะครับ ผม ผู้ชายครับ เกย์ ตุ๊ด กระเทย ไม่ได้เป็นครับ
เข้าใจ น่ะครับ มันเป็น เพียง สีสัน ครับ ชอบล่อผม กัน ผมก็ไม่ว่าไร ครับ
ดูเอาเองละกัน อย่างงี้ยังบอกเป็นผู้ชายอีก
เอาน่า ไม่มีใครว่าโอหรอก 71 เค้าเห็นใจโอนะ
แสดงออกมาเลย โอ แสดงออกมา..

คุณโอ แก้มเห็นคำนี้แก้มก็เข้าใจแล้วค่ะ..55555

ปล.ล้อเล่นค่ะ

55555555ก๊ากกกกกกกกกกหลักฐานมัดตัวเลยโอเมิงดิ้นไม่หลุดแล้ว555555555

อย่างโอ 545

เค้าเรียกว่า

เสือไบ หรือ ไบโอเซ็กส์ช่วน ชายก็ได้ ญ ก็ดี มีแฟนไว้บังหน้า

โหวันนี้กระทู้ขายดีจิงๆ

เรื่องนัดเจอเอาไงโทรบอกด้วยน่า

ช่วงนี้ทำงานทำ ot ดึกทุกวัน

มะค่อยได้เข้าเวป

งิงิ

เพียบจ่ะ...เปลี่ยนไม่ซ้ำหน้า555
555ขอแถมครับ ถ้าไม่อยากเหงาก็พาเพื่อนๆสาวๆมาเยอะๆนะ ข้างๆผมขับยังว่างที่นึง

มาฮาน้องโอปอ545รอบเช้า
5555555555555555555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม