• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อบอุ่นค๊าฟ อบอุ่น ขอขอบคุณพี่ๆทุกๆท่านมา ณ ที่นี้ด้วยนะครับ

งานนี้พอดีผมกลับก่อน (5 ทุ่ม) แต่ถึงห้องอีกที ตี 4
:coolly-0044:

ขอตินิดนึงนะคับ
อาหารโต๊ะฝั่งธนรู้สึกจะได้น้อยกว่าโต๊ะอื่นนะครับ
เดินออกไปแปปเดียว 2 อย่างแรกเกลี้ยงจานเลย 55555+

555

เมื่อคืนใหนใหนวะพี่แระ

สนุกมากคับ ขอบคุณพี่ๆเซฟไทยนะค้าบบบ:coolly-0009:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,128
ขอบคุณนะค๊าบบบบบ ทีมงานทุกคน

เออ พี่น้องคับมีใครเห็นกระเป๋าแผ่นโปรแกรม สีน้ำเงินกรูมั่งคับ

ถามหน่อย จะไปเที่ยว ระหว่างสิงคโปร์ กะ เวียดนาม จะเลือกไปไหนดี

สิงค์โปรก็ดีคับ การจารจร บ้านเมือง และอากาศดีคับ คนไม่วุ้นวายมาก แหล่งท่องเที่ยวดีคับ สาวน่ารักด้วยคับ อิอิ เวียดนามก็สวยดีคับ(บ้านเมือง+สาวๆ) อิอิ เชียร์ทั้งคู่คับ อิอิ (ยังไม่เคยไปเวียดนามเลยมะรุ้คับ)

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,135
ถามหน่อย จะไปเที่ยว ระหว่างสิงคโปร์ กะ เวียดนาม จะเลือกไปไหนดี
ถ้าจะไปเที่ยว ขอบอกว่าสวยทั้ง 2 ประเทศ แต่คนล่ะแบบ
สิงคโปร์ บ้านเมืงสวย สะอาด ทันสมัย แต่ของทุกอย่าง
แพงโครต รวมถึงอาหาร ยิ่งเบียร์ถูกที่สุดกระป๋องละ75บาท
เงินไทย ที่สำคัญ ยี่ห้อลีโอบ้านเรานี่แหละ ที่เหลือก็กระป๋องละ
150-300- บุหรี่ ซองละ 250- ทุกยี่ห้อ
-เวียดนาม สวย ได้บรรยกาศแบบย้อนยุค ของกินถูก
ของก็ถูก แต่ถ้าขับรถหรือเดินตามถนนหนทาง จะรำคาญเสียงบีบแตรรถ หรือรถมอร์ไซค์มาก
ต้องดูว่ามึงชอบแบบไหน อยากเที่ยวแบบไหน
แต่กูเชียร์เวียดนาม....

ไปเขมรดีกว่าพี่ 555

:coolly-0010:พี่ไปแล้ว ฝากเอาระเบิกไปให้ลาวด้วยนะคับ อิอิ ล้อเล่นคับ

สิงค์โปร์เจริญดี เวียดนามธรรมชาติสุด ลองคิดดูพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม