• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เฮง เฮง ...

:coolly-0043::coolly-0007:

มาตามหา ช่วง ช่วง ....

ก่อนมิตติ้งจัดสักดอกก่อนมั้ยพี่น้อง

หากระทู้ไม่เจอขอเข้ามาคุยในนี้ด้วยคนนะคับ ชื่อ อาร์ท อยู่แถวๆ บางพลีคับ

ก๊อกๆ สวัสดีครับ 71 คืออยากจะถามพี่บิ๊กว่า พี่ขายรถไปแล้วใช่ไหมครับ

แล้วก็ขายมาทางราชบุรีหรือเปล่า ถ้าใช่ก็แสดงว่า

ท่อ HKS Drager มันมาอยู่กะผมแล้วนะครับ ถ้าผมคาดการณ์ไม่ผิด
:coolly-0043:

ดีคับทุกคนนนน เอิ๊กๆ

ตามสะดวกเลยพี่เลิกงาน 5 โมงเย็นเดียวกินไม่ทันคนอื่นเค้า อิอิ

จัดไปพี่ เค้าก็เลิกเย็นไปมึดนิดๆอะคับ นางโน๊ตก็ยาวเลยคับ เลิกงาน5.30คับ:coolly-0034:

สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆทุกท่าน ผม มา่รับอั่งเปาคับ:coolly-0044:

ช่วง ช่วง ....เอ้ย.

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,098
ก๊อกๆ สวัสดีครับ 71 คืออยากจะถามพี่บิ๊กว่า พี่ขายรถไปแล้วใช่ไหมครับ

แล้วก็ขายมาทางราชบุรีหรือเปล่า ถ้าใช่ก็แสดงว่า

ท่อ HKS Drager มันมาอยู่กะผมแล้วนะครับ ถ้าผมคาดการณ์ไม่ผิด :coolly-0043:
ถูกต้อง ไปอยู่กะไอแชมป์ที่แกซื้อท่อต่อมันไปนั่นแหละ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,099
สวัสดี แล้วก็ขอต้อนรับกลุ่มปากน้ำทุกท่านนะคับ
ผมในฐานะผู้ดูแลของกลุ่ม CEF-71 กลุ่มน้อยๆกลุ่มนี้
ยินดีและต้อนรับพี่น้องทุกคน ให้ใช้บ้านนี้ห้องนี้พูดคุย
หรือหากต้องการเป็นสมาชิกในกลุ่มนี้ ผมก็ยินดี เพราะการมีกลุ่ม
ไม่ได้หมายถึงเราแบ่งแยก แบ่งชั้น ยังงัยเราก็ยังใช้รถรุ่นเดียวกัน
(ถึงตอนนี้จะขายไปแล้ว)แต่เราก็ยังรักในรถรุ่นเดียวกัน
ที่สำคัญ เราคือ CEFIRO-THAILAND อีกอย่าง
ผมขอชี้แจงเรื่องกระทู้ปากน้ำ ในหน้า MEETING หาย
สาเหตุเกิดจากว่ากระทู้ปากน้ำนั้น ได้ใช้ห้อง MEETING
พูดคุยแบบผิดประเภท หน้านั้นเอาไว้โชว์ภาพเวลาไปมิตติ้ง
หรือการรวมตัวของชมรม หรือกลุ่มนั้นๆ แต่ว่ากระทู้นั้น
ได้มีการใช้ในการพูดคุย ซึ่งมันผิดประเภท ตอนแรกที่เห็น
มีการโพสคุย ที่ปล่อย เพราะเห็นว่ายังมีสมาชิกที่พูดคุยน้อย
ก็เลยปล่อยเลยตามเลย แต่ตอนนี้เห็นว่าสมาชิกทางโซน
ปากน้ำได้มีเยอะขึ้น และมีการพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้
กันมากขึ้น เลยอยากให้ตัวแทนมาบอกมาพูดคุยกับทาง
คณะทำงาน ให้ขอจัดตั้งกลุ่มปากน้ำให้เป็นกิจลักษณะ
เพื่อคอยประสานและช่วยเหลืองานชมรม แค่นั้นเอง
และที่ผมได้ยินมา เห็นว่าพอกระทู้หาย ก็เลยแอนตี้กัน
ว่างานมิตติ้งของ CEF-71 ปากน้ำจะไม่มาทั้งกลุ่ม
และจะนัดรวมตัวกินกันเอง ผมได้ยินแล้วก็รู้สึกเสียใจนะ
อันนี้ข้อเท็จจิงผมไม่รู้ ผมได้ยินพี่คนนึงบอกผมมา
แต่เอาเป็นว่า ถ้าไม่อยากมา หรือไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร
อย่างน้อยงานนี้ ก็เป็นกิจกรรมหนึ่งของทางชมรม
ที่จัดขึ้นเพื่อให้สมาชิกใหม่ๆได้มาพูดคุย หรือรู้จักกัน
จะได้ไม่ต้องคุยกันอยู่แต่ในกระทู้ตัวเอง จะได้ไม่ต้องแบ่งแยก
คณะทำงานทุกคน ยอมเหนื่อย ยอมเสียสละเวลาส่วนตัว
ของตัวเอง เพื่อให้งานหรือกิจกรรมออกมาดีที่สุด
ได้ยินอย่างนี้แล้ว เสียใจชิบหาย........
ยังงัยก็ขอออกตัวขอโทษด้วยนะคับ ที่กระทู้ปากน้ำโดนลบ
โดยที่ไม่ได้แจ้งหรือบอกกล่าวล่วงหน้า
มีอะไร สงสัย โทรคุยกะผมโดยตรงได้นะคับ 083-091-9774

แก้ไขล่าสุด:
สวัสดี แล้วก็ขอต้อนรับกลุ่มปากน้ำทุกท่านนะคับ
ผมในฐานะผู้ดูแลของกลุ่ม CEF-71 กลุ่มน้อยๆกลุ่มนี้
ยินดีและต้อนรับพี่น้องทุกคน ให้ใช้บ้านนี้ห้องนี้พูดคุย
หรือหากต้องการเป็นสมาชิกในกลุ่มนี้ ผมก็ยินดี เพราะการมีกลุ่ม
ไม่ได้หมายถึงเราแบ่งแยก แบ่งชั้น ยังงัยเราก็ยังใช้รถรุ่นเดียวกัน
(ถึงตอนนี้จะขายไปแล้ว)แต่เราก็ยังรักในรถรุ่นเดียวกัน
ที่สำคัญ เราคือ CEFIRO-THAILAND อีกอย่าง
ผมขอชี้แจงเรื่องกระทู้ปากน้ำ ในหน้า MEETING หาย
สาเหตุเกิดจากว่ากระทู้ปากน้ำนั้น ได้ใช้ห้อง MEETING
พูดคุยแบบผิดประเภท หน้านั้นเอาไว้โชว์ภาพเวลาไปมิตติ้ง
หรือการรวมตัวของชมรม หรือกลุ่มนั้นๆ แต่ว่ากระทู้นั้น
ได้มีการใช้ในการพูดคุย ซึ่งมันผิดประเภท ตอนแรกที่เห็น
มีการโพสคุย ที่ปล่อย เพราะเห็นว่ายังมีสมาชิกที่พูดคุยน้อย
ก็เลยปล่อยเลยตามเลย แต่ตอนนี้เห็นว่าสมาชิกทางโซน
ปากน้ำได้มีเยอะขึ้น และมีการพูดคุยแลกเปลี่ยนความรู้
กันมากขึ้น เลยอยากให้ตัวแทนมาบอกมาพูดคุยกับทาง
คณะทำงาน ให้ขอจัดตั้งกลุ่มปากน้ำให้เป็นกิจลักษณะ
เพื่อคอยประสานและช่วยเหลืองานชมรม แค่นั้นเอง
และที่ผมได้ยินมา เห็นว่าพอกระทู้หาย ก็เลยแอนตี้กัน
ว่างานมิตติ้งของ CEF-71 ปากน้ำจะไม่มาทั้งกลุ่ม
และจะนัดรวมตัวกินกันเอง ผมได้ยินแล้วก็รู้สึกเสียใจนะ
อันนี้ข้อเท็จจิงผมไม่รู้ ผมได้ยินพี่คนนึงบอกผมมา
แต่เอาเป็นว่า ถ้าไม่อยากมา หรือไม่สะดวกก็ไม่เป็นไร
อย่างน้อยงานนี้ ก็เป็นกิจกรรมหนึ่งของทางชมรม
ที่จัดขึ้นเพื่อให้สมาชิกใหม่ๆได้มาพูดคุย หรือรู้จักกัน
จะได้ไม่ต้องคุยกันอยู่แต่ในกระทู้ตัวเอง จะได้ไม่ต้องแบ่งแยก
คณะทำงานทุกคน ยอมเหนื่อย ยอมเสียสละเวลาส่วนตัว
ของตัวเอง เพื่อให้งานหรือกิจกรรมออกมาดีที่สุด
ได้ยินอย่างนี้แล้ว เสียใจชิบหาย........
ยังงัยก็ขอออกตัวขอโทษด้วยนะคับ ที่กระทู้ปากน้ำโดนลบ
โดยที่ไม่ได้แจ้งหรือบอกกล่าวล่วงหน้า
มีอะไร สงสัย โทรคุยกะผมโดยตรงได้นะคับ 083-091-9774

พูดเป็นการเป็นงานก็เป็นนะน้องบิ้ก..555
ในส่วนกระทู้กลุ่มปากน้ำที่โดนลบ และที่ตั้งใหม่ก็โดนลบไปอีกรอบ พี่เป็นผู้ลบไปเอง.เพราะเห็นว่ายังไม่ได้ข้อยุติว่าทางชมรมจะร่วมกันพิจารณาอย่างไร จึงลบไว้ก่อน.แต่เพื่อไม่ให้ยืดเยื้อในวันมิตติ้งนี้คงจะได้คุยกันโดยรวมถึงการตั้งกลุ่มของทุกกลุ่มในชมรมนี้ว่าจะคงอยู่หรือจะยุบกระทู้กันไป (กลุ่มนนท์พี่ลบไปแล้วเช่นกัน) และมติคณะทำงานชมรมที่คุยเป็นอย่างไรก็จะปฎิบัติไปตามนั้น
ปล.= ป๋าลอง ชมรมนี้ไม่ใช่ของพี่คนเดียว พี่เป็นแค่เศษเสี้ยวส่วนหนึ่งในชมรมนี้เท่านั้น อย่าให้พี่ต้องตัดสินใจด้วยตัวพี่เองในทุกเรื่องครับ.

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม