• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เชื่อป่ะพี่บิ๊กว่ารถพี่คือแรงบันดาลใจของผมเลยนะนั่น :coolly-0044:

ขอบคุณคับพี่บิ๊ก & ป๊ารอง คับ
รอพี่ดำ เคลียกับคณะกรรมการ งับ แล้วค่อยว่ากันวันที่ 5 คับผม ขอโทดด้วยคับ เหนื่อยเลยคับเรื่องนี้ :coolly-0023:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,103
เชื่อป่ะพี่บิ๊กว่ารถพี่คือแรงบันดาลใจของผมเลยนะนั่น :coolly-0044:
เจ๊ยยยย ขนาดนั้นเลย ยังงัยก็ขอบคุณสำหรับคำชม
ก็ไปอยู่แถบเดียวกันแล้วนี่ ฝากดูแลด้วยนะค๊าบบบบ

ไอ่ผมตอนแรกก็ไม่รู้หรอกครับ รู้แค่ว่าอยากใส่ท่อแบบพี่

พอดีเห็นโลโก้ข้างหลังคุ้นๆ ตัวจริงกะในรูปมันเหมือนกันนี่นา

ถามเลยล่ะกันว่าพี่ได้แต่ใดมา ข้างหลังผมมีแต่รูกุญแจซะงั้น
:coolly-0011:

คิดถึงพี่ บิ๊ก >_<

สวัสดีค้าบๆๆๆ วันที่ 5 ต้นมารอที่ปั๊ม 4x4 ก็ได้นะถ้าไปไม่ถูกเด๋วพี่บอกเพื่อนๆให้อีกทีนะ :coolly-0022:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #8,107
สวัสดีค้าบๆๆๆ วันที่ 5 ต้นมารอที่ปั๊ม 4x4 ก็ได้นะถ้าไปไม่ถูกเด๋วพี่บอกเพื่อนๆให้อีกทีนะ :coolly-0022:
ฝากดูแลทางโซนนั้นด้วยนะน้อง....

โน๊ต จะรอจนถึงกี่โมง อะ เพ่อาจจะไปถึงค่ำๆหน่อย คาดว่างานจะเลิกช้าอะ
ร้านอยู่ใกล้ๆแค่นี้เอง :coolly-0041: แต่ดันติดงาน :coolly-0018:

โน๊ต จะรอจนถึงกี่โมง อะ เพ่อาจจะไปถึงค่ำๆหน่อย คาดว่างานจะเลิกช้าอะ
ร้านอยู่ใกล้ๆแค่นี้เอง :coolly-0041: แต่ดันติดงาน :coolly-0018:
ยังไม่แน่ใจนะพี่ โทมาหาดีกว่าคับจะได้นัดกันถูกคับ อิอิ

พี่จี้ถ้าเปิดเครื่องแล้วโทรหาผมด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

วันนี้ ไปด้วยคนน่ะครับ... เลิกงานแล้วจะตามไป...

โทดที่น้องต้น โทรศัพท์ พี่เสีย ...ยังไงก็ไปแน่นอ่ะครับ หรือจะเอาล้อมาฝาก อิอิ

พี่จี้ถ้าเปิดเครื่องแล้วโทรหาผมด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
โทรศัพท์ เสีย อ่ะครับน้องต้น :coolly-0023: :coolly-0023: หรือโทรมาที่ทำงานเลย
02-312 8443-55 ต่อ 1465

แอ๋ว แอ๋ว แอ๋ว

พึ่งถึงบ้าน งานหนุกมาก มาย จะร้องเพลงสักหน่อย โดน แย่งไมค์ อะ พี่ๆ

ขอโทษนะครับ งานนี้ไปช้าไปหน่อยติดงาน แต่ชอบบรรยากาศ ครับ กันเองเหมือนเดิม

แอ๋ว แอ๋ว แอ๋ว

เรียกเมียไอเสือทำไม.......

ขอโทษนะครับ งานนี้ไปช้าไปหน่อยติดงาน แต่ชอบบรรยากาศ ครับ กันเองเหมือนเดิม

ขอบคุณคับ ยาวไป ยาวไป ...

เมา มากมาย ถึง เพชร เกือบ ตีสาม

ขอบคุณ การต้อนรับและมอบสิ่งดีๆให้ครับ งานสนุกดีครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม