• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:coolly-0033: วันพฤหัสบดีที่ ๑๑ พฤษจิกายน ๒๕๕๓
ป๋า..จาทำพิธี ยกศาลพระภูมิเจ้าที่ ศาลตายาย
ที่หมู่บ้านสมอโพรง เลียบคลองชลประทาน
เลขที่ 14/104 ตรงข้ามค่ายมวย
ซ.โรงเรียนสมอโพรง ต.หัวหิน อ.หัวหิน
ประจวบคีรีขันธ์

โดยเริ่มพิธีสวดชุมนุมเทวดา 09:09 น.
ดำเนินพิธี เรื่อยไปจนถึง ๑๑.๐๐ น.

ร่วมรับประทานอาหาร แบบบุปเฟ่ต์ เดินกินเอานะคร๊าบบ.. เก้าอี้ม่ายมี โปรดหิ้วติดรถมาด้วย 555+

หลงทางกรุณาโทร...089-1829223 , 081-9263993

ถ้าสะดวกเรียนเชิญนะครับ....:coolly-0003:

:coolly-0033: วันพฤหัสบดีที่ ๑๑ พฤษจิกายน ๒๕๕๓
ป๋า..จาทำพิธี ยกศาลพระภูมิเจ้าที่ ศาลตายาย
ที่หมู่บ้านสมอโพรง เลียบคลองชลประทาน
เลขที่ 14/104 ตรงข้ามค่ายมวย
ซ.โรงเรียนสมอโพรง ต.หัวหิน อ.หัวหิน
ประจวบคีรีขันธ์

โดยเริ่มพิธีสวดชุมนุมเทวดา 09:09 น.
ดำเนินพิธี เรื่อยไปจนถึง ๑๑.๐๐ น.

ร่วมรับประทานอาหาร แบบบุปเฟ่ต์ เดินกินเอานะคร๊าบบ.. เก้าอี้ม่ายมี โปรดหิ้วติดรถมาด้วย 555+

หลงทางกรุณาโทร...089-1829223 , 081-9263993

ถ้าสะดวกเรียนเชิญนะครับ....:coolly-0003:

เด๋วส่งตัวแทนไปพี่...5555

http://www.youtube.com/watch?v=t6B78xQQs3A
เครื่องอะไรว่ะ..

ดีคับทุกคน:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

วันนี้แล้ว ..
ทุกอย่างพร้อม คน..พร้อม อาหารสถานที่ แสง เสียง พร้อม โคโยตี้ 3 สาวสุดสวิง พร้อม คอนเฟิร์มแล้ว ของแจก รางวัลเพรียบ คิดว่าจะได้ติดไม้ติดมือกันกลับบ้านครบทุกคน ที่ลงทะเบียน เอาน้ำจิ้มไปชิมก่อนนะ..จ๊ะ..
http://www.youtube.com/watch?v=uSjl-IshOQE

พึ่งถึงบ้านไม่ นาน นี้ งานหนุกมากมายคับ

เพิ่งถึงบ้านเนี่ยแหละพี่น้อง.......ไปนั่งกินต่อแหลมแท่นมา มาาาวววววว

เออๆ.....หน้าโรงแรมฝั่งชายหาด..........แม่มโชว์ดริฟ งูกินหางสดๆเลย( เซฟสีขาว ) 2 คัน แม่มสดมากกกก ( ปิดถนน โดนัด ) เราชาว71 ก็เลยสงไปกู้หน้าให้ซะ ( รถไอ้เปิ้ล 949 ) จัดไปงามๆ สุดท้าย 2 คันนั้นโดนตำรวจเชิญไปโรงพัก ( คนขับอายุ 21เอง ) แต่ 2 คันนั้นมันโชว์ได้ใจคนทั้งหาดเลย เก่งมากยอมรับ เอาไว้จะหาวิธีลงคริปให้ พี่น้องดูนะ ไปนอนก่อนนะ

เออลืมบอกไป........ไปถึงงานที่ร้าน COWBOY

ขับกันไป 4คัน เขาให้เข้าไปจอดหลังร้านซะงั้น

เออก็เลยลงรถกันมา.....เราก็หาคนมาต้อนรับหรือคุยด้วยนะ

กลับไม่มีใครสนใจกรูเลยว่ะ....คิดในใจเห็นกรูมากันนี่ ให้ยืน เอ๋อกันเป็น เสี่ยว เลย

เลยตัดสินใจขับออกจากงานกันไป 4 คัน ( ไปเล่นน้ำ ) แล้วก็ขับกันมาเข้างานต่อ

ไหนๆก็มาแล้ว ( หรือพวกกรูไม่ดังเลยไม่ทักหว่า ) แต่กรูก็เซฟไทยนะค๊าาบบบบ

ต้องขอขอบคุณพี่น้องทาง71ที่มาร่วมงานในครั้งนี้ และต้องขอโทษด้วยที่การต้อนรับขลุกขลัก ไม่มีคนต้อนรับกัน ตัวผมเองก็วุ่นจริงๆ งานนี้ส่วนมากก็มีแต่คนใหม่ๆกันทั้งนั้น เลยยังไม่รู้ว่าใครเป็นใคร เลยขาดตกบกพร่องในการต้อนรับ ตอนลงทะเบียนคนรับเรื่องก็ใหม่แและไม่ได้สอบถามเลยว่ากลุ่มไหน และทางนี้ก็ไม่ได้แจ้งให้เค้าทราบกัน ทั้งคนมาสมัครใหม่อีก เลยนัวกันไปเลย จนพี่มาเจอเลยต้องรีบเข้าไปทักทาย ดีใจ และขอบคุณที่อุตส่าห์ตั้งใจมางานนี้โดยเฉพาะ เลยหวังว่าคงได้เจอกันในงานมิตติ้งอื่นๆอีก นะครับ

ตามนั้น ว่าแต่งานสนุกมั้ยครับ

เออลืมบอกไป........ไปถึงงานที่ร้าน COWBOY

ขับกันไป 4คัน เขาให้เข้าไปจอดหลังร้านซะงั้น

เออก็เลยลงรถกันมา.....เราก็หาคนมาต้อนรับหรือคุยด้วยนะ

กลับไม่มีใครสนใจกรูเลยว่ะ....คิดในใจเห็นกรูมากันนี่ ให้ยืน เอ๋อกันเป็น เสี่ยว เลย

เลยตัดสินใจขับออกจากงานกันไป 4 คัน ( ไปเล่นน้ำ ) แล้วก็ขับกันมาเข้างานต่อ

ไหนๆก็มาแล้ว ( หรือพวกกรูไม่ดังเลยไม่ทักหว่า ) แต่กรูก็เซฟไทยนะค๊าาบบบบ
[

มันโคตรอ่ะพี่บอล.......!!!

555+ ไอเสี่ยวววววววว

ขอตอบในฐานะคณะทำงานและอยู่ในเหตุการณ์นะครับ
1. ที่ให้จอดหลังร้าน เพราะหน้าร้านที่จอดมันมีจำกัด จะให้จอดริมถนน ก้อกลัวเกิดอันตราย จะจอดหน้าร้านหรือหลังร้าน ผมว่ามันไม่ได้มีความสำคัญอะไรเลย เพราะทีมงานไม่ได้เซ็ทให้ใครจอดหน้า หรือหลังร้าน เพียงแต่แค่ใครมาก่อนมาหลังเท่านั้นเอง

2. ทุกคนมีหน้าที่ของตัวเองครับ จะดูแลเรื่องที่จอด อาหาร หรือความพร้อมของงานส่วนต่าง ๆ เรามีโต๊ะลงทะเบียนไว้หน้างานอยู่แล้ว นั่นแหละครับเจ้าหน้าที่ที่จะทำหน้าที่ต้อนรับคุณ แต่เค๊ารอคุณที่โต๊ะ คุณต้องเดินไปหาเค๊าเอง

3. ผมเจอบอล เจอพี่บูลย์ ผมก้อทักนะ แต่คนอื่นอาจจะไม่ได้ทักทายกัน เพราะผมเองก้อไม่รู้จัก คิดว่าคงไม่ว่ากัน

เซฟไทยเหมือนกันครับ เรื่องแบบนี้อย่าเก็บเอาไปคิดเล็กคิดน้อยเลย เอาไว้วันนึง คุณมีโอกาสได้เข้ามาทำงานตรงจุดนี้ คุณคงจะเข้าใจในสิ่งที่ผมพิมพ์

อยากให้ทุก ๆ คนมาสนุกกันครับ ไม่อยากให้ใครเอาเรื่องเล็ก ๆ น้อย ๆ เหล่านี้มาเป็นประเด็น หรือเป็นชนวนการแตกแยกของกลุ่มต่าง ๆ

ขอบคุณที่เดินทางไกลมาร่วมงานด้วยสปิริตอันยอดเยี่ยม อาจจะหลงทางบ้าง อาจจะไม่ได้รับความสะดวกสบายบ้าง มันเป็นเรื่องธรรมดาที่ต้องยอมรับมัน

ขอขอบคุณแทนทีมงานบางแสนอีกครั้ง พวกคุณทำให้พวกเราหายเหนื่อยครับ

ไม่เอาหน่ะ อย่าคิดมาก

ไม่เอาหน่ะ อย่าคิดไปกันใหญ่

พวกกัน พี่น้อง CEF-THAI เหมือนกัน

สำหรับงานมีตติ้ง...
ขอบคุณพี่น้อง แถบสุขุมวิทและบางนานะครับ...ผิดพลาดประการใด หรือไม่ทั่วถึง ต้องขอโทษไว้ด้วยครับ ขอแ้ก้ตัวโอกาสหน้าครับ

โทษที ไม่ได้ตามไป รถเสียน้ำเข้าเครื่อง วุ่นๆโทรตามรถพี่มาลากอยู่ เห็นโทรกันมาหลายสาย รับสายไม่ได้ติดสายอยู่ เงินก้อหมด เขร้.....แต่งซะหล่อเลยกูวันงาน..

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,637
อืม..................

โทษที ไม่ได้ตามไป รถเสียน้ำเข้าเครื่อง วุ่นๆโทรตามรถพี่มาลากอยู่ เห็นโทรกันมาหลายสาย รับสายไม่ได้ติดสายอยู่ เงินก้อหมด เขร้.....แต่งซะหล่อเลยกูวันงาน..

อืม..................

น้ำเข้าเครื่อง หรือน้ำเข้ารู ...

อ้างว่ามามีตติ้งหรือป่าว ...

แอ๊ ...

น้ำเข้าเครื่อง หรือน้ำเข้ารู ...

อ้างว่ามามีตติ้งหรือป่าว ...

แอ๊ ...
สาดดด เด๋วเมียมันเข้ามาอ่าน ทำงัยอ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม