• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เย็นนี้ออเดอร์คอไก่มาแล้ว.....สั่งตรงจาก CP. ส่วนอย่างอื่นตามมาเอง

เจอกันที่เก่าเวลาเดิมโว่ย..

ขอแจมนิ๊ดนึง

BENZ มันไม่ช่ายรถซิ่งนะ
ถ้าจะซิ่งต้อง CEF เท่านั้น
BENZ ต้องรถเดิมๆที่มันดูหรูๆ เท่านั้นพี่น้องช่ายมะ:coolly-0003:

ถูกกกก.....

ขอแจมนิ๊ดนึง

BENZ มันไม่ช่ายรถซิ่งนะ
ถ้าจะซิ่งต้อง CEF เท่านั้น
BENZ ต้องรถเดิมๆที่มันดูหรูๆ เท่านั้นพี่น้องช่ายมะ:coolly-0003:
เขร้ ให้ดูเฉยๆเว้ย ไปดูมาแล้วถ้าจะเอาไม่ใช่คันนี้ นะจ๊ะ อิอิ:coolly-0033::coolly-0011:

เขร้ ให้ดูเฉยๆเว้ย ไปดูมาแล้วถ้าจะเอาไม่ใช่คันนี้ นะจ๊ะ อิอิ:coolly-0033::coolly-0011:
ต่อไปเป็น benz71ป่าวว่ะน้อง เอิ๊กๆๆๆ

Mercedez กันหมดเลยหรอ

HBD. คัฟพี่เสือ นักสู้พันธ์ข้าวเหนียว แข็งๆ แรงๆ นะคัฟ

สุขสันต์วันเกิด คับพี่เสือ ผมก้อมอง Benz 190E อยู่ ^_^ mini VIP

พี่เสือเค้า ไม่มองvipแล้ว.......เค้ามองแต่ เครื่องบิน..

เมื่อคืนออกมาจากซุ้ม กลับห้อง ลงทางด่วน รามอินทรา อุ๊แม่เจ้า ด่านแม่มบึ่มเลยกูร หน้าซ. นวลจันทร์ คิดในใจ ซวยแล้วกูรแต่ก้อไม่มีทางหลบแล้วนี่หว่า ทำใจดีสู้ตำรวจขับแม่มเข้าไป นิ่ง ๆ แม่มไม่เรียกเป็นโชดดี ของกูร 5555

แต่ใจหายแวปเลยล่ะกูร

วันที่ 6 นี้ ใครไป meetting บ้างอะพี่

เมื่อคืนออกมาจากซุ้ม กลับห้อง ลงทางด่วน รามอินทรา อุ๊แม่เจ้า ด่านแม่มบึ่มเลยกูร หน้าซ. นวลจันทร์ คิดในใจ ซวยแล้วกูรแต่ก้อไม่มีทางหลบแล้วนี่หว่า ทำใจดีสู้ตำรวจขับแม่มเข้าไป นิ่ง ๆ แม่มไม่เรียกเป็นโชดดี ของกูร 5555

แต่ใจหายแวปเลยล่ะกูร
มันตั้งประจำแล้วพี่ตู่ตรงนั้นอ่ะ เลี่ยงได้เลี่ยงเลยทางนั้นอ่ะ

พ่อค้า ขายวัว...

พี่น้องช่วงนี้กูไม่รู้เป็นไรกวนตีนเค้าไปทั่วเลย5555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม