• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตอนนี้ไม่มีคณะทำงานอยู่เลย....และผมก้อไม่สามารถแก้ไขอะไรให้ได้..ทำได้เท่านี้จิงๆ...

ปล.ไอสาดดดดดดดดดด380..

5555555555555

...ค่อยยังชั่ว.....

ไอ้ผมก็หลงนึกว่าสายแข็ง :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,548
ปายเจียงใหม่..........

พรุ่งนี้ไปนคนปฐม สุพรรณ กาญ 2วันคับ
ปล.ไปหาตังใช่หนี้563ที่ไปก่อไว้ด้วยกัลลลลลลลล สาดดดดด

พรุ่งนี้ไปนคนปฐม สุพรรณ กาญ 2วันคับ
ปล.ไปหาตังใช่หนี้563ที่ไปก่อไว้ด้วยกัลลลลลลลล สาดดดดด

เมิงด่าพี่ตู่ทำไม...สาดดดด

5555555555555555++

ทำเองก้อต้องชดใช้เอง

แมร่งเอากรูตายไปด้วยเดือนนี้

:coolly-0004: :coolly-0004: :coolly-0004: :coolly-0004:

อย่ามาบ่น ตอนทำไม่มียั้ง.......

แค่คนนิด คนละหน่อย เอง

แก้ไขล่าสุด:
เอามาเผื่อมั้งน่ะ ตังอ่ะ:coolly-0046:

อุ่ยยยยย.!!!

เอามาเผื่อมั้งน่ะ ตังอ่ะ:coolly-0046:[/CENTER]
สาดดดด เห็นรูปแล้วหมันส้าย ...ตอนอยู่เซฟิโร่แต่งตัวเชี้ยไรก็ไม่รุ้...พอกลับไปดีเซลทำเป็นแต่งพิทตี้ ......เด๊ยวให้เสี่ยโต้จัดซะเลยนิ:coolly-0035:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม