• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ขาวๆ กลมๆอวบๆ..

หลงไปมาครับ กับพี่โจ๊ก เด็กนี่ มันน่าจิงๆ

เอ รถคันกี่ตังอ่ะ อยากเลงบ้าง ตอนเด็กๆนั่งเล่นแต่ไอ้จู่

แม่ไม่ได้ชื้อให้เล่น อยากได้อ่ะ รถบังคับนะ

ขั้นเริ่มต้น เอาแค่พอเล่นได้นะพี่ ประมาณ 3,900 บาท อะคับ

ถ้าจิงจัง 2หมื่นก้อไม่อยู่พี่ :coolly-0007:

20000 นี่เมมเบอร์อย่างหรูเลยนะ...

ผมชื่อโต้นะครับ(โต้เก่า380ตกรุ่นไปแล้วครับ):coolly-0020:ล้อเล่นนะพี่ชาย
ยินดี และดีใจครับ ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของบ้านหลังนี้

ผมเป็นคน เฮฮานะครับ(แต่ไม่ได้บ้านะครับ)555+

ล้อเล่นกันได้ครับไม่ถือตัวครับ มีอะไรให้รับใช้บอกได้นะครับ

และสุดท้าย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะ
ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังนี้ไอน้องรัก

ผมชื่อโต้นะครับ(โต้เก่า380ตกรุ่นไปแล้วครับ):coolly-0020:ล้อเล่นนะพี่ชาย
ยินดี และดีใจครับ ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของบ้านหลังนี้

ผมเป็นคน เฮฮานะครับ(แต่ไม่ได้บ้านะครับ)555+

ล้อเล่นกันได้ครับไม่ถือตัวครับ มีอะไรให้รับใช้บอกได้นะครับ

และสุดท้าย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะ

ใช่ที่ขายน้ำมันเครื่องโตต้าป่ะคับ ..

ถ้าใช่เดี๋ยวขอหลังไมล์หน่อย ถึงเวลาถ่ายพอดี ...

หนูไปด้วยคนดิ จะเลยไปจตุจักรเลย ไปด้วยนะ

ใช่ที่ขายน้ำมันเครื่องโตต้าป่ะคับ ..

ถ้าใช่เดี๋ยวขอหลังไมล์หน่อย ถึงเวลาถ่ายพอดี ...

คนรู้จักไม่ขายครับ โทรมาต่อส่ะ เสียราคาเลย555++

โทรมาแล้วกันครับ มี2ราคาครับ

เด็กที่นั่งขอทานอยู่หน้า ร.พ เปาโล
อ่ะนะ

โหเสียเลยอ่ะ พี่โจ๊กเคลียหน่อยดิ วันนั้นเราไป สนามหลวงเน่อะ

เดี๋ยวนี้เขาพัฒนาแล้วครับพี่ แจ่มกว่า สดกว่า

แต่เสียดายที่มันจบตรงนั้นเลยไม่ได้

:coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045::coolly-0045:

แก้ไขล่าสุด:
ยินดีต้อนรับสู่บ้านหลังนี้ไอน้องรัก

ทีหลังพาไปอ่ะพี่ หาที่ ที่มันจบเลยได้ป่ะ

เมาก็เมา ยังให้ไปนั่งคุยอีก น้ำแตกกันพอดี 555++

20000 นี่เมมเบอร์อย่างหรูเลยนะ...

มีเหตุผลมากๆครับพี่บอย เปิดเมมเบอร์ดีกว่า

ขอบคุณมากครับเอ ไม่เอาละรถหาเงินเปิดเมมเบอร์ดีกว่า

55++

เอ้ยย แต่ผมไม่ได้ห้ามนะ ก้อแล้วแต่คนชอบคับ....

แต่ผมชอบด้านนี้้..55555

เงียบเหงาเลย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,219
เออ.....................

นอนอยู่บ้านวันนี้.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม