• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่ๆ พี่บิ๊ก หรือ พี่ท่านอื่นๆ ใครพอจะมีเบอร์โทรศัพท์ น้าสมพร ที่แกประตู ตกบ้างไหมคับ
พอดีจะเอารถไปทำ ขอบยางตามประตูก้อหลุด ว่าแต่ น้าสมพรอยู่แถวไหน คับ

รบกวนพี่ๆ ด้วยนะคับ

ไม่เห็นลงรูปงานซักที อยากดูใจจะขาดแล้ว

อยากดู เซฟคันจิ๋วคริฟนะ

พี่ๆ พี่บิ๊ก หรือ พี่ท่านอื่นๆ ใครพอจะมีเบอร์โทรศัพท์ น้าสมพร ที่แกประตู ตกบ้างไหมคับ
พอดีจะเอารถไปทำ ขอบยางตามประตูก้อหลุด ว่าแต่ น้าสมพรอยู่แถวไหน คับ

ช่างสมพร 083-179-5334 อยู่ ถ.เลี่ยงเมือง ซ.3 นนทบุรี
ปล.copy มาจากป๋าลองค่ะ น่าจะคนเดียวกันนะพี่เอ

ช่างสมพร 083-179-5334 อยู่ ถ.เลี่ยงเมือง ซ.3 นนทบุรี
ปล.copy มาจากป๋าลองค่ะ น่าจะคนเดียวกันนะพี่เอ

ขอบคุณคับ นู๋แน๊ก :coolly-0044:

พี่ บิ๊ก วันงานครบรอบ 7 ปี พี่เจ๋งวะ ชอบๆ

คำพูดพี่ทำให้งานสนุกขึ้นเยอะเลย

โอกาศหน้าผมจะไปนั่งฟังพี่พูดนะ

ต้า71 รายงานตัวคัฟ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,188
ไอทิดอยู่อุบล ส่วนกู พรุ่งนี้ขึ้นเหนือ

ไอทิดอยู่อุบล ส่วนกู พรุ่งนี้ขึ้นเหนือ

อุดร อุดร ไม่ใช่อุบล ..... ขึ้นไปรบทหารเมืองเวียงจันทร์มาด้วย..555

โครตง่วงขอนอนก่อน...

ขึ้นเหนือชิมิ เด๋วกูส่งตัวนี้ไปสิง...

คิดได้งัยเนี่ย 55555

อู๊ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
เล่นไรกัน

เอ รถคันกี่ตังอ่ะ อยากเลงบ้าง ตอนเด็กๆนั่งเล่นแต่ไอ้จู่

แม่ไม่ได้ชื้อให้เล่น อยากได้อ่ะ รถบังคับนะ

ยืนนิ่งๆ ตอบมันไปตรงๆว่าเต็มกร๊าฟ แล้วก็ต่อมัน
จาก5000เหลือ 1000นึง รอดไปอย่างหวุดหวิด
มีกอดอำลากูด้วยนะ ตำรวจไทยใจดี

มันมีลางตั้งแต่ตอนไปแล้วพี่ จักยานมันยังจับเลย 555+

ไปแช่วเขาอ่ะพี่ ที่ปั้มอ่ะ โดนสะเองรุย 555

แก้ไขล่าสุด:
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ของบ้าน CEF-71 ด้วยนะคับ
แล้วก็ขอบคุณน้องโต้ด้วยนะ กับแบล็คเรเบิ้ล
รายงานตัวกันด้วยละกันนะ

ผมชื่อโต้นะครับ(โต้เก่า380ตกรุ่นไปแล้วครับ):coolly-0020:ล้อเล่นนะพี่ชาย
ยินดี และดีใจครับ ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของบ้านหลังนี้

ผมเป็นคน เฮฮานะครับ(แต่ไม่ได้บ้านะครับ)555+

ล้อเล่นกันได้ครับไม่ถือตัวครับ มีอะไรให้รับใช้บอกได้นะครับ

และสุดท้าย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะ

แก้ไขล่าสุด:
ผมชื่อโต้นะครับ(โต้เก่า380ตกรุ่นไปแล้วครับ):coolly-0020:ล้อเล่นนะพี่ชาย
ยินดี และดีใจครับ ที่ได้เป็นส่วนหนึ่งของบ้านหลังนี้

ผมเป็นคน เฮฮานะครับ(แต่ไม่ได้บ้านะครับ)555+

ล้อเล่นกันได้ครับไม่ถือตัวครับ มีอะไรให้รับใช้บอกได้นะครับ

และสุดท้าย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะจ๊ะ

โต้ วันนั้น ใส่ เสื้อ สี ไร ไมมองไม่เห็น ว่ะ

สี น้ำตาลป่าว

+++พานควายกันสักรอบมั้ยคัฟ+++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม