• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสียดายไม่ได้ไป

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,162
แม่งเอ๊ย โดนเป่า เพลาขาดอีก ชีวิต

• #7,164
อ้าว ไปโดนที่ไหนอ่ะพี่ เปนไงมั่งอ่ะ
ยืนนิ่งๆ ตอบมันไปตรงๆว่าเต็มกร๊าฟ แล้วก็ต่อมัน
จาก5000เหลือ 1000นึง รอดไปอย่างหวุดหวิด
มีกอดอำลากูด้วยนะ ตำรวจไทยใจดี

แล้วไม่แหกด่านแบบที่เคยทำละ

• #7,166
แล้วไม่แหกด่านแบบที่เคยทำละ
ก็กะอยู่ แต่กูเมา ไม่ชินพื้นที่ แหกไป ไม่รู้จะออกยาวไปไหน
เลยมอบซะ แบบแมนๆ ถึงแหกก็ไม่รอดหรอก พอหลุดด่าน
สับเกียร์ 2 เพลาขาด เย็ดเขร้ เลยด่านมานิดนึงเอง
ดีแล้ว ที่มอบอะ ไม่งั้นอะ งานยาว

ยืนนิ่งๆ ตอบมันไปตรงๆว่าเต็มกร๊าฟ แล้วก็ต่อมัน
จาก5000เหลือ 1000นึง รอดไปอย่างหวุดหวิด
มีกอดอำลากูด้วยนะ ตำรวจไทยใจดี

จาก 5000 เหลือ 1000 นึงโห มันลดราคาแบบนี้ได้กำไรมั่งมั้ย 555+

ไม่กอดอำลาได้ไงอ่ะ มันเอาตังพี่ไปซื้อกลมต่อไป มันคงเต็มกราฟเหมือนกัน :coolly-0010::coolly-0010:

ก็กะอยู่ แต่กูเมา ไม่ชินพื้นที่ แหกไป ไม่รู้จะออกยาวไปไหน
เลยมอบซะ แบบแมนๆ ถึงแหกก็ไม่รอดหรอก พอหลุดด่าน
สับเกียร์ 2 เพลาขาด เย็ดเขร้ เลยด่านมานิดนึงเอง
ดีแล้ว ที่มอบอะ ไม่งั้นอะ งานยาว

ตกลงโชคดีหรือซวยกันเนี้ย

^^

ฟาดเคราะห์ไปพี่

• #7,170
ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ของบ้าน CEF-71 ด้วยนะคับ
แล้วก็ขอบคุณน้องโต้ด้วยนะ กับแบล็คเรเบิ้ล
รายงานตัวกันด้วยละกันนะ

ไปกะกรูก้อสิ้นเรื่องแล้ววววว

แต่พี่โจ๊กบอกว่าขับตามพี่ไม่ทันนะ555

• #7,174
แต่พี่โจ๊กบอกว่าขับตามพี่ไม่ทันนะ555
ก็มันนำกูยูเทิร์น กูก็นึกว่าพี่ออยนำไปแล้ว กูก็หวดไล่เดะ
คนเมาๆ หวดเท่าไหร่ ก็ไม่เจอ เอะใจ เลยจอดข้างทาง
ให้แม่งโทหาพี่ออย สรุป เลี้ยวคนล่ะทาง เจ๊ดโด้ว
กูก็ไล่ไปเดะ....

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ของบ้าน CEF-71 ด้วยนะคับ
แล้วก็ขอบคุณน้องโต้ด้วยนะ กับแบล็คเรเบิ้ล
รายงานตัวกันด้วยละกันนะ

อ้าวนึกว่าพี่เลี้ยงนะนั้นอ่ะ

ฝากเนื้อฝากตัว ฝากท้องด้วยคนนะคับพี่น้อง 71 :coolly-0033:

55555+ ถึงว่า เจอหนัก เด่วจัดหัวเทียนให้ ฮ่าๆๆ

คิดถึงพี่น้อง 71 วะ

ก็มันนำกูยูเทิร์น กูก็นึกว่าพี่ออยนำไปแล้ว กูก็หวดไล่เดะ
คนเมาๆ หวดเท่าไหร่ ก็ไม่เจอ เอะใจ เลยจอดข้างทาง
ให้แม่งโทหาพี่ออย สรุป เลี้ยวคนล่ะทาง เจ๊ดโด้ว
กูก็ไล่ไปเดะ....
เขร้....มึงจะเอาอะไรกะกรูสติ100นึงเหลือไม่ถึง50
แต่มันเสือกมาถึงร้านไล่ ๆ กะกรูเลยนะ
เออ งงว่ะไปถึงเห็นเพิ่งเดินเข้าร้านกัน จำไม่ได้แล้วอ่ะว่าไปเส้นไหนยังไง รู้แต่ว่าต้องไปให้ถึงจุดหมายโดยเร็ว5555

เขร้....มึงจะเอาอะไรกะกรูสติ100นึงเหลือไม่ถึง50

เออ งงว่ะไปถึงเห็นเพิ่งเดินเข้าร้านกัน จำไม่ได้แล้วอ่ะว่าไปเส้นไหนยังไง รู้แต่ว่าต้องไปให้ถึงจุดหมายโดยเร็ว5555

:coolly-0020: ไปก็ไม่ชวนมังเลย ไอ้เราก็รอว่าจะไปไหนกัน นึกว่ากลับ :coolly-0027:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม