• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,062
พี่ครับ เข้ากลุ่มบางนาด้วย

บ้านอยู่พระประแดง
น้องของพี่แระ เซฟขาวบางกอบัวครับ
เข้ากลุ่มด้วยเด้อ 0838222395
ไอห่านี่ที่พาแม่ยายดริ๊ฟปะ
ไอ357เดี๋ยวนี้รักมาม่าซังนะเมิง กูโทรไปขอเบอร์จะโทรไปจองเด็กซะหน่อยสัดไม่ยอมให้เบอร์กูมา เมิงนี้เชี่ยจิงๆๆ555
55555 ช่วงนี้มันหาแดกยาก มันบอกมีไรมันต้องเก็บ

ไอ357เดี๋ยวนี้รักมาม่าซังนะเมิง กูโทรไปขอเบอร์จะโทรไปจองเด็กซะหน่อยสัดไม่ยอมให้เบอร์กูมา เมิงนี้เชี่ยจิงๆๆ555

กลัวเมียจับได้ไง...กะอีแค่เบอร์เมมไม่ได้ ไหวป่าว ถ้าไม่ไหวก้ออย่าฝืน 5555555
ปล.โทรมาผิดจังหวะกูยุ่งอยู่

• #7,064
กลัวเมียจับได้ไง...กะอีแค่เบอร์เมมไม่ได้ ไหวป่าว ถ้าไม่ไหวก้ออย่าฝืน 5555555
ปล.โทรมาผิดจังหวะกูยุ่งอยู่
5555555 จดใส่รองเท้าเหมือนเดิม พี่โต้กู

555 แน่นอนจิงๆๆๆ จอดใส่รองเท้า

ไปไหนกันหมดเอ่ย...:coolly-0043:

พี่น้อง71เสาร์นี้ เรียนเชิญสังสรรค์กันนะครับ สถานที่ บ้านผู้กองกล้า ใครไม่มา กรูงอลนะ สาดดดดด
(กับแกล้มอยากแดรกอะไรบอกมา)

พี่น้อง71เสาร์นี้ เรียนเชิญสังสรรค์กันนะครับ สถานที่ บ้านผู้กองกล้า ใครไม่มา กรูงอลนะ สาดดดดด

จะเเก่ไปอีกปีเเล้วพี่ชายเรา อิอิ
ปล.อยากกินคอไก่อะครับ อาหารหลัก 71

ขอสุกี้หม้อคับ

• #7,070
มึงเลี้ยงใช่มั๊ย....

งานนี้ผมไม่ได้อยู่ 71...

ไปด้วยได้ไหมครับ ...

ขอสุกี้หม้อคับ
ถ้าสุกี้จริงๆอ่ะพอได้ แต่ถ้าสุกี้อย่างว่านั่นอ่ะผมไม่สามารถครับพี่555
เออ........................................(เฉพาะกับแกล้มนะ)

แก้ไขล่าสุด:
  • #7,074
เชิญครับไม่ได้อยู่71ก็มาได้ครับ เเต่ต้องหิ้วเบลน285มาด้วยนะ555
ไม่ขอไรมาก ล้มหมูตัว ล้มวัวตัว พอละ เดี๋ยวเตา กูจัดเอง

วันเฮี่ยไรวะ.........

จะเเก่ไปอีกปีเเล้วพี่ชายเรา อิอิ
ปล.อยากกินคอไก่อะครับ อาหารหลัก 71

แก๊งแดกไก่.....5555

เออ มันเลี้ยงงงง...กูไป

1เจโบ แคร้งหน้า 27000 แคร้งหลัง 30000 สวยๆเลย ไปเดินเชียงกงมา..

เชิญครับไม่ได้อยู่71ก็มาได้ครับ เเต่ต้องหิ้วเบลน285มาด้วยนะ555

ผมอยากไปด้วย..เด่วดูว่าจะได้ไปไหม อยากๆๆๆๆคิดถึงพี่ๆๆๆๆๆ หิวสุกี้ด้วย :coolly-0031::coolly-0031::coolly-0010:

ไม่ขอไรมาก ล้มหมูตัว ล้มวัวตัว พอละ เดี๋ยวเตา กูจัดเอง

เด๋วออกแรงกินเองพี่ :coolly-0033:

แล้วงายยยยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0014:

ดีคับพี่เสื้อ สบายดีไหมพี่ไม่ค่อยเจอเลย

เด๋วผมเอาถ่านไป 555+
แล้วงายยยยยยยยยยยยยยยยย:coolly-0014:

เมื่อมันเหงาแล้วเราจะทำงายยยย :coolly-0010::coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม