• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

55555555 สาดดดดดดดด

ขำเชี่ยไรกานนนน JENNY โมโหแล้วน๊าาา...
ว๊ากกกกกกกกก(อ่านแล้วดูรูปประกอบ)

5555 :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010: กรูฮา ล็อคอินมันตั่งแต่แลกแล้ว JENNY ชื่อคนตายมีตั้งเยอะไม่เอามาตั้ง คิดได้ไง JENNY อ๋อๆ JENNY ยักษ์ในตะเกียงนี่เอง

ไป มาวันเสาร์ สนุกมากมายครับพวก พี่ๆ ยิ่ง พี่บิ๊ก ฮร่าโคตร ครับ 555+ ว่างๆ วันเสาร์พวกผมคงไป รายงานตัวใหม่นะครับ พวกพี่ๆครับ

ไปทำงาน ต.จ.ว. 3 วัน ....

จะไปตีเมืองจัททบูรเป็นเมืองขึ้นซะหน่อย

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #7,027
ไป มาวันเสาร์ สนุกมากมายครับพวก พี่ๆ ยิ่ง พี่บิ๊ก ฮร่าโคตร ครับ 555+ ว่างๆ วันเสาร์พวกผมคงไป รายงานตัวใหม่นะครับ พวกพี่ๆครับ
ฮาเพราะพวกมึงปุ๊นป่าว ไอสาดดดดดดดดด

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำอู่ประกันทีคับผมอยู่แถวสุขุมวิท 50..........พอดีรถผมโดนเชี่ยวตรงกันชนหน้าไม่เป็นอะไรมาก....แต่อยากเปลี่ยนกันชนหน้าอ่ะคับไม่รู้จะไปทำอู่ไหนอ่ะ...........ผมอยากได้กันชนหน้า TBO-2 ด้วยอ่ะคับไม่ทราบว่าพี่ๆคนไหนพอจะมีบ้าง..........^^ ( ขอคำแนะนำด้วยคับผม )..........!!!

ไอสาด น้องแน็ท แม่งมาขึ้นตู้ที่จันท เปิดที่ 3500- เจ็ดโด้ววววววว

แน็ท ไหน ขยายความด้วย สราดดดดดด

เด้วรีบตามไป

รบกวนพี่ๆช่วยแนะนำอู่ประกันทีคับผมอยู่แถวสุขุมวิท 50..........พอดีรถผมโดนเชี่ยวตรงกันชนหน้าไม่เป็นอะไรมาก....แต่อยากเปลี่ยนกันชนหน้าอ่ะคับไม่รู้จะไปทำอู่ไหนอ่ะ...........ผมอยากได้กันชนหน้า TBO-2 ด้วยอ่ะคับไม่ทราบว่าพี่ๆคนไหนพอจะมีบ้าง..........^^ ( ขอคำแนะนำด้วยคับผม )..........!!!

โทรหาผมเลย 0837088753 บอล ( อู่ประกันอยู่อ่อนนุช 46 ) ผมอยู่อ่อนนุช44

จะแนะนำให้ รถผมก็ทำที่นี่

น้องเเน็ทใน AV หรอพี่...เเล้วพี่ได้จัดปะ

แน็ท ไหน ขยายความด้วย สราดดดดดด

เด้วรีบตามไป

เเน็ท AV เมืองไทยไง แสดงหนังออกหลายเรื่อง....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม