• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มาวเผื่อนู๋ด้วยนะก๊าบบบบบ.... :coolly-0017:

ว้าาาาา ไม่มีคนถามถึงหมูเต๊ะเลย :coolly-0029:

พี่น้อง71เสาร์นี้ เรียนเชิญสังสรรค์กันนะครับ สถานที่ บ้านผู้กองกล้า ใครไม่มา กรูงอลนะ สาดดดดด
(กับแกล้มอยากแดรกอะไรบอกมา)
เขาไปด้วยได้ป่าวอ่ะ

สัญญาว่าจะไม่แย่งกินกับแกล้มนะพี่

เครียดกับงานและชีวิตจัง

เร็ว ๆ นี้ขอไปแฮ๊งค์เอ๊าท์กับ 71 ซักแมทช์ดีกว่า

ฝากเนือ้ฝากตัวด้วยคับ

ผมไป ด้วยได้เป่า ว่าแต่ วันไหนอะพี่ๆ ถ้าวันอาทิตย์ผมติดแข่งรถ ดริฟ

พี่ๆ ลองดูหน่อยคับ ว่าเหมือนรถจิงป่ะ รถบังคับดริฟผมเอง วันอาทิตย์นี้จะไปแข่งที่ เมเจอร์นน คับ :coolly-0015:

ไฟล์แนบ

• DSC00034 (Medium).JPG
    DSC00034 (Medium).JPG
    63.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 130
  • DSC00035 (Medium).JPG
    DSC00035 (Medium).JPG
    48.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
  • DSC00036 (Medium).JPG
    DSC00036 (Medium).JPG
    59.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
  • DSC00040 (Medium).JPG
    DSC00040 (Medium).JPG
    62.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 38
  • DSC00042 (Medium).JPG
    DSC00042 (Medium).JPG
    50.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 35
พี่ๆ ลองดูหน่อยคับ ว่าเหมือนรถจิงป่ะ รถบังคับดริฟผมเอง วันอาทิตย์นี้จะไปแข่งที่ เมเจอร์นน คับ :coolly-0015:

เฮ้ออออ ...

เห็นละนึกถึง TT-01 ที่นอนตากฝุ่นอยู่ที่บ้าน ...

พี่น้อง71เสาร์นี้ เรียนเชิญสังสรรค์กันนะครับ สถานที่ บ้านผู้กองกล้า ใครไม่มา กรูงอลนะ สาดดดดด
(กับแกล้มอยากแดรกอะไรบอกมา)
ดึก ๆ แล้วจะไปไหนกันต่อป่าวเนี่ย ฮ่า ๆ ๆ

เมากันยัง อยากไปกินด้วย เฮ้อออ

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 2 คน ( เป็นสมาชิก 2 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน )
A311055, A31899

เป็น ไงบ้าง ครับ เมย์ นานๆ เข้า มา

ส่งไอโจ๊กกลับบ้านไปแล้ว... ไม่เมานะแต่มึน...

ไอห่านี่ที่พาแม่ยายดริ๊ฟปะ

55555 ช่วงนี้มันหาแดกยาก มันบอกมีไรมันต้องเก็บ

ใช่เลยครับพี่

5555 ไม่ใช่แม่ยาย นั้นอาจารย์ผม
555

พี่อยู่.....บางน้ำผึ้ง ไกล้กันมะ:coolly-0034:

เหอๆไม่ไกล้เลยพี่

มันติดกันเลย อ่า รถพี่สี ไรอ่า เคยเจอนถผมบ้างปล่าวครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม