• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมพึ่งได้รถมา ก็เริ่ม ซ่อม ซ่อม แล้วก็ซ่อม และ เหอะๆๆ ...

เเล้วก็ ซ่อม ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไม่จบ ไม่สิ้น

เอ๊ะช่วงนี้เงียบเหงาจัง

แวะมาทักทายทุกท่าน แล้ววันที่ 5 เจอกันครับ

เอ๊ะช่วงนี้เงียบเหงาจัง

แวะมาทักทายทุกท่าน แล้ววันที่ 5 เจอกันครับ

จะได้เจอหรอออออตะเอง

ปล..พี่71หายไปไหนกันหมด

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,467
แยกย้ายทำมาหากินก่อน ช่วงนี้
สิ้นเดือนค่อยชุดใหญ่....

นั่งอ่านได้สักพักเห็นข้อความว่า วันที่ 05/06/10

จะมีงาน ไม่ทราบว่างานอะไรนะครับ

ขออนุญาติ บรรดาสาวก 71

ไปจอยด้วยนะครับ

ขอข้อมูลด้วยนะครับ

ขอบคุณ ครับ

• #6,469
นั่งอ่านได้สักพักเห็นข้อความว่า วันที่ 05/06/10

จะมีงาน ไม่ทราบว่างานอะไรนะครับ

ขออนุญาติ บรรดาสาวก 71

ไปจอยด้วยนะครับ

ขอข้อมูลด้วยนะครับ

ขอบคุณ ครับ
เป็นงานมิตติ้งของชมรม CEFIRO-THAILAND จัดโดย
ทีมงานย่านฝั่งธน หรือ CEF-THON อะคับพี่ ยังงัย
ถ้าว่างก็เชิญนะคับ รายละเอียดตามลิ้งเลยคับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=527108

สิ้น เดือน เข้าไปคับ วันเสาร์ไปไหนกันป่าวก๊าบบบบบบบบบ

• #6,472
ยู๊ ฮู
บางนา +71
คิดถึงงงงงง................... ^ ^..

เป็นงานมิตติ้งของชมรม CEFIRO-THAILAND จัดโดย
ทีมงานย่านฝั่งธน หรือ CEF-THON อะคับพี่ ยังงัย
ถ้าว่างก็เชิญนะคับ รายละเอียดตามลิ้งเลยคับ
https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=527108

ขอบคุณครับ บิ๊ก

• #6,480
ขอบคุณครับ บิ๊ก
พี่หนุ่ม ผมเห็นรถพี่ลงหนังสือ แต่ทำมัยใช้ชื่อเจ้าของรถ
กับรูปเจ้าของรถเป็นคนอื่นอะ.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม