• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อูยยย ท้ายซอย สาดดดดดดด เมื่อไหร่จับ ทักษิณได้ ค่อยว่ากัน:coolly-0020::coolly-0020:
หรือไม่งั้นรอลูกไอทิดบวช

เอาวววว ...ๆ

ทักษิณโดนจับเเล้วค่อยว่ากันอีกทีเน๊าะ....

นี่ผม พานทองแท้คับ ใครจะจับใครคับ

ปล. ยืมล๊อคอินพี่ทิดมาใช้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,505
นี่ผม พานทองแท้คับ ใครจะจับใครคับ

ปล. ยืมล๊อคอินพี่ทิดมาใช้
ว่างัยโอ๊ค บายดีป่าวมึง นี่กูเองนะ วันเฉลิม
จำกูได้ป่าว กูยืมล็อคอินพี่บิ๊กมาเล่น

• #6,506
คิดถึงโต๊ะหินอ่อนหน้าบ้านน้าเก้นเว้ย

มาเดะ แต่ขอเคอร์ฟิวตี1นะ เกรงใจแม่

ว่างัยโอ๊ค บายดีป่าวมึง นี่กูเองนะ วันเฉลิม
จำกูได้ป่าว กูยืมล็อคอินพี่บิ๊กมาเล่น

วันเฉลิม อยู่ใหนคับเนี่ย...

• #6,509
มาเดะ แต่ขอเคอร์ฟิวตี1นะ เกรงใจแม่
อะ โอเค ว่างๆจะแวะไป อย่าลืมโกยขนหม่อบกรอบ
มาแกล้มเหล้าด้วยนะ
วันเฉลิม อยู่ใหนคับเนี่ย...
เออ กูอยู่แถวนี้แหละ มึงอะ อยู่ไหน พ่อมึงโดนจับยัง

อะ โอเค ว่างๆจะแวะไป อย่าลืมโกยขนหม่อบกรอบ
มาแกล้มเหล้าด้วยนะ

เออ กูอยู่แถวนี้แหละ มึงอะ อยู่ไหน พ่อมึงโดนจับยัง

อ้าว ไม่ อยู่ bumrung แล้วเหรอ

สวัสดีครับจากศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย
เนื่องด้วยพี่น้องเราหลายท่านมีความคิดที่แตกต่างและแบ่งอ่างกันไปหลายหม้อ แล้ว
ยังมีสมาชิกอีกหลายท่านไม่ได้เข้ารวมในหม้อสุกี้อันเพราะเขินอาย กลัวกระบองสู้เพื่อนไม่ได้

จึงจัดมิตติ้งขึ้นเพื่อเพิ่มความสมานฉันท์ เป็นการพบปะ พูดคุยกันตามภาษาดอกไม้
ตามแบบฉบับสาวกโลกที่3 เพื่อความปรองดองแห่งพ้องเพื่อน

วันเสาร์ที่5 มิถุนายน นี้ เรียนเชิญพี่น้องเหล่าพ้องเพื่อน
เข้าสู่พิธีการมิตติ้งนะครับ
ณ ร้าน เกาะเสม็ด หลังห้างบิ๊กซีราษบูรณะ
เดินทางไม่ยากถ้าไม่ได้เดินเท้ามา
ที่จอดรถกว้างขวาง จะเล่นบอลโกหฯุ หรือ ตี่จับก็ยังไหว
เวลาเริ่มตั้งแต่4โมงเย็น เป็นต้นไปนะครับ

ใครไปไม่ถูก โทรถามอัปดุลย์ครับ หรือรอ แผนที่ครับ ถ้าว่างจะทำให้

ขอจบการแถลงของศูนย์ศูนย์รักษาความสมานฉันท์พี่ฉันท์น้องแห่ง เซฟไทย

หรือคุณจะเสี่ย

ด้านหน้าทางเข้า
attachment.php

ป้ายร้าน ไม่ต้งไปไกลถึงต่างจังหวัด เรายกมาไว้ที่ฝั่งธนแล้ว
attachment.php

ส่วนกระชับพื้นที่

ส่วนขยาย

ลานสามัคคีชุมนุน

หายไปไหนกันหมดว่ะเนี่ย

แล้ววันเสาร์ นี้ ยังไงเนี่ยยยยยยยยย

• #6,517
หายไปไหนกันหมดว่ะเนี่ย

แล้ววันเสาร์ นี้ ยังไงเนี่ยยยยยยยยย
ก็ตามนั้น ไปเจอที่ร้านเลยพี่ใหญ่อะ
หรือเอางัยเดี๋ยวค่อยโทคุยกัน

• #6,518
พี่คนนี้ไปด้วยมั๊ยคับ เสาร์นี้

พี่คนนี้ไปด้วยมั๊ยคับ เสาร์นี้

อยู่กรุงเทพแล้ว พรุ่งนี้เจอกันสมาชิกสุกี้ทุกคนเตรียมพร้อมไว้ด้วยนะคับ5555

ปล.ถึง.....เผื่อน้องได้เข้ามาอ่าน ของที่น้องเอาไปแดกต่อจากพวกพี่ๆๆอร่อยมั้ยคร้าบบ เมิงต้องมาคาราวะศิษฐ์พี่ทุกๆๆคนด้วยนะไอสาดดดดดด5555 ไว้น่าดูเลยนะเมิง5555

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแลระบบ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม