• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

D3000 ครับ

เป็นกล้องออฟฟิศครับ งบมันมาได้แค่นี้... :coolly-0023:

ส่วนตัว นี่กำลังเล็งๆ อยู่ครับ รอจบเรื่องรถซะก่อน

เล่นกล้องด้วยรึป่าวครับ :coolly-0033:

ไม่ต้องรอหรอกครับ ...

มันไม่จบง่าย ๆ หรอก ...

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

D3000 ครับ

เป็นกล้องออฟฟิศครับ งบมันมาได้แค่นี้... :coolly-0023:

ส่วนตัว นี่กำลังเล็งๆ อยู่ครับ รอจบเรื่องรถซะก่อน

เล่นกล้องด้วยรึป่าวครับ :coolly-0033:

ก็ เล่น อยู่...........

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ถ้างั้นก่อนจะสายเกินไป... ขาย Cefiro a31 ปี 1995 กันชนอูมแท้ !#@#!@#@!@

555++ คงต้องสู้แล้วล่ะครับ เผื่องบไว้ซ่อมประมาณนึง สงสัยไม่พอ !!

ถ้างั้นก่อนจะสายเกินไป... ขาย Cefiro a31 ปี 1995 กันชนอูมแท้ !#@#!@#@!@

555++ คงต้องสู้แล้วล่ะครับ เผื่องบไว้ซ่อมประมาณนึง สงสัยไม่พอ !!

ประมาณนึง ไม่น่าพอครับ

น่าจะเตรียมไว้ประมาณ สอง ประมาณ สาม สี่ ห้า :coolly-0028:

น่าจะเตรียมไว้ประมาณ สอง ประมาณ สาม สี่ ห้า :coolly-0028:

เหมือน คันม่วง ใช่มั้ยคร๊าบ

ประมาณเนี่ยอ่ะ....55555555

ไปขู่มันเยอะ เด๋วมันก้อถอดใจซะก่อนหรอก เพิ่งได้รถมาเมื่อวันจันทร์แท้ ๆ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,427
สวัสดีครับ พี่ๆ ชาวบางนา - สุขุมวิท 71

ผม โอ๊ต อยู่ซอยลาซาล - แบริ่ง ครับผม

มาฝากเนื้อฝากตัวครับ ผมเป็นรุ่นน้องพี่ออย mamamusub ครับ

คุย และปรึกษากับพี่ออยเรื่อง Cef มานาน

พี่ออยแนะนำให้ลองเข้ามาแนะนำตัวครับ

เล็งๆ Cef มาหลายปี ผ่านมื่อรุ่นอื่นๆ มาหลายคัน

พึ่งได้ Cef มาวันแรก เมื่อวานครับ ปัญหาแอบเพียบ !! เฮ่ออ...

คงมีโอกาสได้ปรึกษาพี่ๆ หลายเรื่องครับผม

1995 12v กันชนอูม ติดแก๊ซครับผม

ขอบคุณครับ
ยินดีต้อนรับคับ ว่างๆเชิญดื่มกินนะคับ
มีไรโทมาปรึกษาได้
ผมว่าอย่าเสียเวลาดีกว่าครับ ไร้สาระทั้งนั้น

เอาเวลาที่มาอ่านรีบทำงาน

แล้วถ้าเค้านัดกันจะได้ออกมารู้จักกันตัวเป็นๆดีกว่า

71 ไม่มีกั๊กฟอร์ม กล้าแสดงออกทุกคน(มากไปด้วยซ้ำ) :coolly-0028:
สาดดดดดด หรือจะเอา......แอ๊
เป็นทั้งรุ่นน้องและลูกน้องกรูที่ทำงานเก่า เต็มที่เลยนะ
ไอโอ๊ตนี่แสบไม่ธรรมดาหรอก เหมาะกับ 71 อย่างยิ่ง
555++

งั้นดีเลย 71 กะลังมีงาน เดี๋ยวทดลองงานเลย
ละกัน ดีมั๊ยวะ ไอทิดลูกนาย5555

ไหนบอกมีแฟนแล้ว แล้วจะมาจีบทำไม แล้วไหนบอกว่า ชอบแก่ๆ แอ๊ ........:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:
ครายบอกง่ะว่ามีแฟนแล้ว:coolly-0043:
แล้วจะรู้มั๊ยหล่ะว่าเค้าแก่ยัง:coolly-0010:ไอนี่...
ยางม่ะด้ายบอกเลยว่าจะจีบแค่ถามดูเฉยๆจ๊ะที่รัก:coolly-0046:

ถูกต้องนะค๊าบบ มันไม่จบง่ายๆ แน่ๆ เปิดมาอุ๊ย ไอ้นี่ก็สวย ไอ้นั่นก็สวย
มันเลยต้อง สอย :coolly-0010::coolly-0010:

จะไหวไหมเนี่ย สู้ๆๆๆๆ

ึ71 งานดีทุกท่านนนนนนนนนนนนนนนนนนนน

หะ.. กลัวแล้ววว

นี่ผมจะขับ cefiro หรือ มาฝึก รด. เนี่ย

ดูน่ากลัวมาก...

ขอบคุณพี่ๆ ทุกคนนะครับ อบอุ่นจนร้อนนนนน เลย 555++

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:
ครายบอกง่ะว่ามีแฟนแล้ว:coolly-0043:

แล้วจะรู้มั๊ยหล่ะว่าเค้าแก่ยัง:coolly-0010:ไอนี่...

ยางม่ะด้ายบอกเลยว่าจะจีบแค่ถามดูเฉยๆจ๊ะที่รัก:coolly-0046:

มีแฟนยังไม่รุ้อะ รู้แค่ว่า มีลูกแล้วนิ 555+

ผมว่ามันอาจจะพุ่งเป็น หก เต็ด แปด เก้า ละ สิบ น่ะ 5555+

ยินดีต้อนรับคับ ว่างๆเชิญดื่มกินนะคับ
มีไรโทมาปรึกษาได้

สาดดดดดด หรือจะเอา......แอ๊

งั้นดีเลย 71 กะลังมีงาน เดี๋ยวทดลองงานเลย
ละกัน ดีมั๊ยวะ ไอทิดลูกนาย5555

คับ พี่สุพจน์ ปิ่มสุวรรณ

พี่น้อง 71

ระวังเนื้อ ระวังตัว ด้วยน่ะครับ

สถานการณ์เลวร้ายมาก

...........................

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

มีแฟนยังไม่รุ้อะ รู้แค่ว่า มีลูกแล้วนิ 555+
ไอนี่เด๋วปั๊ด บอกแล้วว่าอย่าบอกคัยว่าแฟรงค์เปงพ่อเด็ก:coolly-0040::coolly-0028::coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม