• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เด๋วเอาพร้า จามให้คนละที ...

สวัสดีครับ พี่ๆ ชาวบางนา - สุขุมวิท 71

ผม โอ๊ต อยู่ซอยลาซาล - แบริ่ง ครับผม

มาฝากเนื้อฝากตัวครับ ผมเป็นรุ่นน้องพี่ออย mamamusub ครับ

คุย และปรึกษากับพี่ออยเรื่อง Cef มานาน

พี่ออยแนะนำให้ลองเข้ามาแนะนำตัวครับ

เล็งๆ Cef มาหลายปี ผ่านมื่อรุ่นอื่นๆ มาหลายคัน

พึ่งได้ Cef มาวันแรก เมื่อวานครับ ปัญหาแอบเพียบ !! เฮ่ออ...

คงมีโอกาสได้ปรึกษาพี่ๆ หลายเรื่องครับผม

1995 12v กันชนอูม ติดแก๊ซครับผม

ขอบคุณครับ

สวัสดีครับ พี่ๆ ชาวบางนา - สุขุมวิท 71

ผม โอ๊ต อยู่ซอยลาซาล - แบริ่ง ครับผม

มาฝากเนื้อฝากตัวครับ ผมเป็นรุ่นน้องพี่ออย mamamusub ครับ

คุย และปรึกษากับพี่ออยเรื่อง Cef มานาน

พี่ออยแนะนำให้ลองเข้ามาแนะนำตัวครับ

เล็งๆ Cef มาหลายปี ผ่านมื่อรุ่นอื่นๆ มาหลายคัน

พึ่งได้ Cef มาวันแรก เมื่อวานครับ ปัญหาแอบเพียบ !! เฮ่ออ...

คงมีโอกาสได้ปรึกษาพี่ๆ หลายเรื่องครับผม

1995 12v กันชนอูม ติดแก๊ซครับผม

ขอบคุณครับ

ยินดี ต้อนรับครับ
มีปัญหาอะไร ก็ เเจ้งมาเเระ่กันครับ
ช่วยได้ก็จะช่วยครับ

ขอบคุณครับ

สวัสดีคับ ผมอยู่ ซ.วัด่านแต่ไปนั่งกินเหล้าแถวแบริ่งบ่อยๆ ... เรื่องปัญหาการเช็ค-ซ่อมคงไม่มีปัญหา เจ็บกันมาเยอะ 555555

ไม่อยากเจ็บแล้วววววว ....

แค่ออกมาทำงาน กลับบ้าน เติมแก๊ซ เติมน้ำมัน ก็ทั้งเหนื่อย ทั้งเจ็บแล้ววววว ...

555++

(โทษทีครับ ผมพยายามจะย้อนๆ อ่าน จะได้ทราบความเป็นมาของชาว 71 บ้าง

แต่ 600 กว่าหน้า นี่ ต้องขอเวลานิดนึงครับ ยังไงแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ)

แค่ออกมาทำงาน กลับบ้าน เติมแก๊ซ เติมน้ำมัน ก็ทั้งเหนื่อย ทั้งเจ็บแล้ววววว ...

555++

(โทษทีครับ ผมพยายามจะย้อนๆ อ่าน จะได้ทราบความเป็นมาของชาว 71 บ้าง

แต่ 600 กว่าหน้า นี่ ต้องขอเวลานิดนึงครับ ยังไงแนะนำผมด้วยนะครับ ขอบคุณครับ)

ตาม สบายครับ
จะได้รู้ ว่า ใคร เป็น ใครครับ

555++

ผมว่าอย่าเสียเวลาดีกว่าครับ ไร้สาระทั้งนั้น

เอาเวลาที่มาอ่านรีบทำงาน

แล้วถ้าเค้านัดกันจะได้ออกมารู้จักกันตัวเป็นๆดีกว่า

71 ไม่มีกั๊กฟอร์ม กล้าแสดงออกทุกคน(มากไปด้วยซ้ำ) :coolly-0028:

ผมว่าอย่าเสียเวลาดีกว่าครับ ไร้สาระทั้งนั้น

เอาเวลาที่มาอ่านรีบทำงาน

แล้วถ้าเค้านัดกันจะได้ออกมารู้จักกันตัวเป็นๆดีกว่า

71 ไม่มีกั๊กฟอร์ม กล้าแสดงออกทุกคน(มากไปด้วยซ้ำ) :coolly-0028:

ผมพยายามลองแล้วครับ แค่หน้าแรกก็ตามไม่ทันแล้วครัีบ 555++

ถ้ามี meeting จะไปแนะนำตัวแน่นอนครับผม

ตอนนี้ยังไม่ค่้อยชินกับรถเท่าไหร่ ไม่เคยขับรถยาว ขนาดนี้ครับ

ผมพยายามลองแล้วครับ แค่หน้าแรกก็ตามไม่ทันแล้วครัีบ 555++

ถ้ามี meeting จะไปแนะนำตัวแน่นอนครับผม

ตอนนี้ยังไม่ค่้อยชินกับรถเท่าไหร่ ไม่เคยขับรถยาว ขนาดนี้ครับ

งั้นเตรียมตัวเลยครับ 5 มิถุนายน นี้เจอกัน

ตั้งขบวนมากับพี่น้อง 71 ได้เลย :coolly-0003:

ตั้งขบวนไปไหนกันครับ

งั้นเตรียมตัวเลยครับ 5 มิถุนายน นี้เจอกัน

ตั้งขบวนมากับพี่น้อง 71 ได้เลย :coolly-0003:
เป็นทั้งรุ่นน้องและลูกน้องกรูที่ทำงานเก่า เต็มที่เลยนะ
ไอโอ๊ตนี่แสบไม่ธรรมดาหรอก เหมาะกับ 71 อย่างยิ่ง
555++

เป็นทั้งรุ่นน้องและลูกน้องกรูที่ทำงานเก่า เต็มที่เลยนะ
ไอโอ๊ตนี่แสบไม่ธรรมดาหรอก เหมาะกับ 71 อย่างยิ่ง
555++

แล่ว แล่ว แล่วววว...

เปิดตัวมาอย่างสวยงาม จบตรงพี่ออยเรียบร้อย

:coolly-0017:

555++
ว่าแต่ว่าโสดป่าวพี่ออย...แอ๊:coolly-0010:

ว่าแต่ว่าโสดป่าวพี่ออย...แอ๊:coolly-0010:

ไหนบอกมีแฟนแล้ว แล้วจะมาจีบทำไม แล้วไหนบอกว่า ชอบแก่ๆ แอ๊ ........:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
:coolly-0010::coolly-0010:
:coolly-0010:

ใช่ Nikon รุ่นไหน ครับ

D3000 ครับ

เป็นกล้องออฟฟิศครับ งบมันมาได้แค่นี้... :coolly-0023:

ส่วนตัว นี่กำลังเล็งๆ อยู่ครับ รอจบเรื่องรถซะก่อน

เล่นกล้องด้วยรึป่าวครับ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม