• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นี่กรูวันนั้นจับมือตีมือไอ้โต้ ไปหลายทีกรูจะติดโรคไหมว่ะ
แล้วล้างแอลลกอออล์ตอนนี้จะทันไหมวะ
ผมว่าพี่น่ากลัวกว่าว่ะ โรคผมร่วงเนี่ย ยี้..นึกแล้วขนลุก

:coolly-0010:71 ไม่ได้มีไว้ ...........

กรูชอบ อ่ะ วลีนี้......:coolly-0010:

สุด สุด เลย ทุกถ้อยคำที่ออกมา

รูปเล็กมองไม่ชัดเลย อุ๊บส์...

attachment.php

5555 มีมาวีนด้วยเว้ย ถ้าพี่โต้เป็นเอดส์
แม่งก็เป็นกันครึ่งประเทศล่ะวะ 5555

อาการพี่เค้าดีขึ้นยังคับ

อาการพี่เค้าดีขึ้นยังคับ

555

หายไปไหนมา ครับ เสีย หรั่ง

ร้าน บอน บอน คอนหวัน ไหม ? คืนนี้

เพื่อนผมไปเล่นดนตรีที่นั่น

555

หายไปไหนมา ครับ เสีย หรั่ง

ร้าน บอน บอน คอนหวัน ไหม ? คืนนี้

เพื่อนผมไปเล่นดนตรีที่นั่น

ไปภูเก็ตมาอ่ะดิคับ

มาก็โทรหาเลยคับจะได้ออกไปกินขิงฟรีด้วยคน ...:coolly-0010:

ม่ะวานแวะปายแอบดูพริตตี้มา เลยเอามาฝาก:coolly-0033:​

ไฟล์แนบ

75.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 30
    71 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 28
    99.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 39
    74.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 110
    88.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 29
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,073
พี่โต้ไปไหนวะ พาเพื่อนผมไปอ๊วกทำมัย

อุ๊ยส์ คนกลางไม่เป็นทอมแล้วเหรอเนี่ย โคตรน่ารักเลยอ่ะ

attachment.php

เฟย์ ฟาง แก้ว

อุ่ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

โห..เปลี่ยนไปเยอะจำแทบไม่ได้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม