• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

5555 มีมาวีนด้วยเว้ย ถ้าพี่โต้เป็นเอดส์
แม่งก็เป็นกันครึ่งประเทศล่ะวะ 5555

ถ้าพี่โต้เป็นเอดส์ แนนซี่ แม่งต้องถูกปิดอ่ะ

เปลี่ยนเป็นเขตกักกันเชื้อโรค :coolly-0028:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #6,042
พี่โผมรู้ลึกรู้จริง อ้าวตกลงแกเป็นหรอเห็นบอกตากแดด2-3แดดก็หายแล้ว แฮ่ๆ:coolly-0042:

ไอ้บ้า ระยะสุดท้ายแล้ว

หมอบอกว่า พูดได้เดินได้ตอนนี้เรียกว่าปาฎิหารย์

• #6,045
พี่โผมรู้ลึกรู้จริง อ้าวตกลงแกเป็นหรอเห็นบอกตากแดด2-3แดดก็หายแล้ว แฮ่ๆ:coolly-0042:

ไอ้บ้า ระยะสุดท้ายแล้ว

หมอบอกว่า พูดได้เดินได้ตอนนี้เรียกว่าปาฎิหารย์
บ้า ตอนนี้ภูมิต้านทานแกดีขึ้นเยอะ แกสังเคราะแสง
จากหลอดไฟหลอดนีออนได้แล้ว ไม่ต้องตากแดด
แต่เห็นบอกตัวล่าสุดนี่ก็ยังเล่นสดอยู่นะ.5555

บ้า ตอนนี้ภูมิต้านทานแกดีขึ้นเยอะ แกสังเคราะแสง
จากหลอดไฟหลอดนีออนได้แล้ว ไม่ต้องตากแดด
แต่เห็นบอกตัวล่าสุดนี่ก็ยังเล่นสดอยู่นะ.5555

ชอบจิงๆเลยคำนี้...น่ากลัวโคตร:coolly-0036:

สด สด........................
คงจะอร่อย น่าดู

• #6,051
หิวเหล้าเว่ย เจอกัน ที่เดิม วันนี้

ไอพวกเชี่ย ไอแสรดดดดดดดดด

นี่กรูวันนั้นจับมือตีมือไอ้โต้ ไปหลายทีกรูจะติดโรคไหมว่ะ
แล้วล้างแอลลกอออล์ตอนนี้จะทันไหมวะ

ปายหนายกานม่ะชวนเลยยยยยยยย :coolly-0007::coolly-0007::coolly-0007:​

นี่กรูวันนั้นจับมือตีมือไอ้โต้ ไปหลายทีกรูจะติดโรคไหมว่ะ
แล้วล้างแอลลกอออล์ตอนนี้จะทันไหมวะ
ไม่ทันแน่..ต้องกินยาคุมตามด้วยย..555

ตัดมือทิ้งอย่างเดียวคับ เพราะเปนเชื้อที่ลุกลามอย่างรวดเร็ว:coolly-0028:

ไอ่เชื้อโรค ตัวนี้ มันน่ากลัว จิง ๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม