• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่โต้สุดหล่อกูเปงไรฟะ

เมื่อคืนคำนี้สุดซึ้งจิงๆ

สุดท้ายเหลือเพียง สหาย71

โครตรักพวกเมิงเลยไอห่าลาก 243 558

5555555..

วันนี้ว่าไงไปเทพนครป่าว71

ไม่ครบองค์ประชุม....

เมื่อคืนคำนี้สุดซึ้งจิงๆ

สุดท้ายเหลือเพียง สหาย71

โครตรักพวกเมิงเลยไอห่าลาก 243 558

5555555..

อ้าว พี่ ผมก็อยู่น๊า

ว่าแต่ค่ำๆวันเสาร์ เส้น กาญจนา ขับซิ่งเลยนะพี่ จะรีบไปหนายย

อิอิ

มอนิ่งงงงงงงงง :coolly-0013:​

อ้าว พี่ ผมก็อยู่น๊า

ว่าแต่ค่ำๆวันเสาร์ เส้น กาญจนา ขับซิ่งเลยนะพี่ จะรีบไปหนายย

อิอิ

หลังกลับจากงานเดะ....พอดีหางานให้พวกมันนิสหน่อย..555555

ปล.ออกกำลังนิดหนุ่ยยย..

แม่งอยู่ซอยถัดไปเสียวแปล๊บเลย 55555

ไรว่ะ ไม่รู้เรื่อง เลย ไม่ได้ไป.

ท่านใดรู้จักอู่ช่าง จุ้บ มั่งคับอยู่BANGNA-SUKHUMVIT 71:coolly-0022:

ไรว่ะ ไม่รู้เรื่อง เลย ไม่ได้ไป.

แล้ว ล้อที่ชื้อต่อ กีกี้ มาอะพี่ตู่
เป้นไงมั้ง วิ่งสนามเดียวแล้วถอด
ขายเลยน่ะ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

รถพี่ใหญ่นี่แรงจิงๆ
วิ่งเทพนครลงไปขอหล่ออย่างเดียว555

Motor show เมามากมาย...ติ่นมาอีกทีอยู่หน้าบ้านซะงั้น

หลังกลับจากงานเดะ....พอดีหางานให้พวกมันนิสหน่อย..555555

ปล.ออกกำลังนิดหนุ่ยยย..

มีไรอ่ะพี่ ไม่เห็นรู้เรื่องเลย

71 หายไปไหนกันหมดเนี่ย........

ไอหน้าเป็ดไปเวียดนาม....กลับวันพุทธ
วันพุทธกรูไปอุบล แล้วจะแดกเหล้ายังไงเนี่ย

ไอหน้าเป็ดไปเวียดนาม....กลับวันพุทธ
วันพุทธกรูไปอุบล แล้วจะแดกเหล้ายังไงเนี่ย
ม่ายเปงรายพี่ทิด เด๋วนู๋รับช่วงต่อ เด๋วจากินเผื่อหั้ย อิอิ
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:​

ม่ายเปงรายพี่ทิด เด๋วนู๋รับช่วงต่อ เด๋วจากินเผื่อหั้ย อิอิ

:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:​

แน่ใจแล้วเหรอ จะไปนั่งกินกะไอบิ๊ก.....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม