• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตามลายเซนต์ป๋าลองว่า..
เราอยู่กันเหมือนครอบครัว

ก็ปฏิบัติตัวต่อกัน
ให้เหมือนปฏิบัติต่อคนในครอบครัว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,922
สงสัยจะไม่จบ
ดูเเล หน่อย สิ........243
มึงก็ใช้คำพูดดีๆหน่อย ไอเชี่ย เค้าฉุนมึงที่มึงลง
กูผิด ที่กูให้มึงลง แต่กูอะ โทคุยขอโทษกะมันแล้ว
มึงก็ขอโทษมันซะ........จะได้จบ

• #5,923
รักษาน้ำใจและให้เกียรติกันหน่อยดีมั้ย ไม่ใช่จะเล่นอย่างเดียว เมิงเห็นเรื่องกรูเป็นเรื่องตลกหรอ ไอสาดดดดดดดดด
เริ่มหยาบ แสดงลืมตัว คุณทำงานแล้วนะคับ คุณอำนาจ
กรุณาด่าแบบสุภาพด้วยคับ ไม่งั้นกูจะฟ้องเจ้านายมึง

มึงก็ใช้คำพูดดีๆหน่อย ไอเชี่ย เค้าฉุนมึงที่มึงลง
กูผิด ที่กูให้มึงลง แต่กูอะ โทคุยขอโทษกะมันแล้ว
มึงก็ขอโทษมันซะ........จะได้จบ

ขอบคุณครับ ที่เเนะนำ

สงสัยจะไม่จบ
ดูเเล หน่อย สิ........243

กระทู้ต้นฉบับโดยคุณ A31243

[TBODY] [/TBODY]

ผมว่าแม่งแค่เรื่องง่ายๆ ถูกว่าตามถูก ผิดว่าตามผิด

เรื่องบางเรื่องไม่ต้องให้ใครมาบอกก็สมควรรู้ว่าต้องทำไง

กับคนที่คุณเรียกคนรุ่นเดียวกันว่าพี่ เค้ายังเคารพกัน

แล้วคุณหล่ะที่ว่าจบคุณได้ทำไรด้วยตัวคุณเองรึยัง

ในบ้านหลังนี้เค้าอยู่กับแบบครอบครัวมีกระทบกระทั่งกัน

แต่มันไม่ได้มากมายจนเกินที่จะอภัยให้กัน

ขอบคุณครับ ที่เเนะนำ

ที่ผ่านมาผมเห็นคุณเอาแต่โพสท์ตอบอะไรมากมาย ซึ่งล้วนแล้วแต่ไม่เป็นสาระ

แต่กับอีแค่รับผิดชอบสิ่งที่คุณทำลงไปแล้วมันเกิดไม่ถูกไม่ควรกับความรู้สึกของคนอื่นที่เค้า

แค่คำขอโทษ จากความรู้สึกรับผิดชอบในการกระทำของตนเอง
คงไม่ใช่เรื่องใหญ่ใช่ไหมครับ คุณเค..

พี่386..อธิบายเนื้อหาสาระดีมากๆครับ..นับถึอ....
ปล..พี่โจ๊กพร้อมจะให้..อภัยยยยครับบบบ

เรื่องแค่นี้ ไม่น่าจะคุยกันได้...

พี่โจ๊กเลี้ยง.....ว้าว..
ลืมไปพี่โจ๊กทำงานแล้วนี้...น่าสน 5555555+ ถึงพี่โจ๊ก คันสตาร์มมาแล้วมารับด่วน..

ที่ผ่านมาผมเห็นคุณเอาแต่โพสท์ตอบอะไรมากมาย ซึ่งล้วนแล้วแต่ไม่เป็นสาระ

แต่กับอีแค่รับผิดชอบสิ่งที่คุณทำลงไปแล้วมันเกิดไม่ถูกไม่ควรกับความรู้สึกของคนอื่นที่เค้า

แค่คำขอโทษ จากความรู้สึกรับผิดชอบในการกระทำของตนเอง
คงไม่ใช่เรื่องใหญ่ใช่ไหมครับ คุณเค..

-ใช่ครับพี่ครับ ไม่ใช่เรื่องใหญ่
ผมเพิ่งเข้ามาดูกระทู้ครับ วันนี้งานยุ่ง ๆครับ ไม่ได้อยู่หน้าคอม ขอโทษครับ พี่ๆทุกท่านที่ตอบช้า

-เเละก็ขอโทษพี่โจ๊กด้วยครับที่ทำอย่างนั้น ผมหวังว่าเหตุการณ์ อย่างนี้จะไม่มีอีก
คัยให้ลงอะไรก้อไม่เอาลง เเร่ะ เเต่ที่ผมต้องเอาลงเพราะคิดว่ามันไม่มีปัญหาอะไร ผมก้อเเค่ช่วยพี่บิ๊กเค้าก้อเท่านั้น เห็นบอกว่าเอาลงไม่ได้ก้อเเค่นั้น ผมก้อคิดว่าไม่มีอะไร ครับเรื่องของเรื่อง เเต่ไม่คิดว่ามันจะบานปลายขนาดนี้ ครับ

เรื่องแค่นี้ ไม่น่าจะคุยกันได้...
อุ่ยยยยยยยยยย........

ต้องเทเลือด........

อันนี้ก้อเกินไปมั้ง พี่

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อะไร ไอซ์

แค่นี้ก็จบครับเค...เห็นไหมมันไม่ได้อยากเลยกับคำว่า ..ขอโทษ..
เราพี่น้องกันแท้ๆ..อยู่ในกลุ่มเดียวกัน....เราผิดเราขอโทษ...
พี่ๆเขาก็พร้อมจะให้อภัยอยู่แล้วครับ...55555+ใช่ไหม นักเลงมักกะสัน5555+

แค่นี้ก็จบครับเค...เห็นไหมมันไม่ได้อยากเลยกับคำว่า ..ขอโทษ..
เราพี่น้องกันแท้ๆ..อยู่ในกลุ่มเดียวกัน....เราผิดเราขอโทษ...
พี่ๆเขาก็พร้อมจะให้อภัยอยู่แล้วครับ...55555+ใช่ไหม นักเลงมักกะสัน5555+

-ก้อตอนเเรกคิดว่าไม่มีอะไร ไงครับ พี่
ผมเห็นเค้า สนุกกัน เเระคิดว่าเรื่องเเค่นี้ไม่น่าเป็นประเด็น
เออถ้าผมคิดเอง เออเองว่าไปอย่าง

มามั๊ย วันนี้.......ไอโจ๊กเลี้ยงเหล้า

ต้องไปเตรียมงานกีฬาสีอ่ะดิพี่ วันอาทิตย์สาวๆ มากันเยอะเลย

:coolly-0010::coolly-0010:

โอเคน่ะครับ ขอโทษแล้วดีกันพี่น้องรักกันเหมือนเดิม ^^

• #5,938
จะรีบจบไปไหนวะ....กะลังมันส์

เกิดอะไรขึ้น...ไม่เห็นรู้เรื่องเลย

ข้อนี้ผมไม่ค่อยแน่ใจครับว่าคุณเคอยู่ในกลุ่ม71

แต่ยอมรับว่าคุณคนนี้เค้ามาปั๊มกระทู้อยู่ในกระทู้บ้าน สุขุมวิท71เพื่อทำให้คนส่วนใหญ่เข้าใจแบบนั้นครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม