• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปิดประเด็น................
เออ...จบง่ายดีเนอะ เหมือนไม่เคยมีอะไรเลยเดะ มาโพสให้ผมเสียหายแล้วลบ แล้วก็จบ ไม่ต้องสนเลยดิว่าผมจะรู้สึกยังไง จริงๆแล้วคุณกับผมเคยเจอกันครั้งนึง แต่ไม่ได้คุยกันเลยด้วยซ้ำไป พูดตรงๆถ้าให้ผมทำแบบนี้ผมไม่ทำหรอก เพราะไม่ได้สนิทกันขนาดนั้น ผมมีความคิดพอที่จะรู้ว่า คนไหนเล่นได้ แล้วลิมิตเท่าไหน สังคมตรงนี้มันกว้าง ก่อนที่จะพิมรึว่าโพสอะไร เชื่อว่าทุกคนต้องคิดก่อนอยู่แล้วว่าอะไรควรรึไม่ควร นอกเสียจากว่าคุณไม่รู้ว่าอะไรที่เค้าเรียกว่า ผิด-ถูก

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,902
เออ...จบง่ายดีเนอะ เหมือนไม่เคยมีอะไรเลยเดะ มาโพสให้ผมเสียหายแล้วลบ แล้วก็จบ ไม่ต้องสนเลยดิว่าผมจะรู้สึกยังไง จริงๆแล้วคุณกับผมเคยเจอกันครั้งนึง แต่ไม่ได้คุยกันเลยด้วยซ้ำไป พูดตรงๆถ้าให้ผมทำแบบนี้ผมไม่ทำหรอก เพราะไม่ได้สนิทกันขนาดนั้น ผมมีความคิดพอที่จะรู้ว่า คนไหนเล่นได้ แล้วลิมิตเท่าไหน สังคมตรงนี้มันกว้าง ก่อนที่จะพิมรึว่าโพสอะไร เชื่อว่าทุกคนต้องคิดก่อนอยู่แล้วว่าอะไรควรรึไม่ควร นอกเสียจากว่าคุณไม่รู้ว่าอะไรที่เค้าเรียกว่า ผิด-ถูก
บ่นควยไรงึมงัมงึมงัม
ไอสาดดดดดดด
มีงานทำ หัดมาเลี้ยงเหล้ากูมั่ง

คุยกับ 243 เพราะผมทำตามคำสั่ง ไม่มีจุดประสงค์อื่นใด

บ่นควยไรงึมงัมงึมงัม
ไอสาดดดดดดด
มีงานทำ หัดมาเลี้ยงเหล้ากูมั่ง
อย่างไง...............

เจ้าของเรื่อง

• #5,905
ไอ 2 ตัวนี้อยู่เบื้องหลัง มึงดูกันเอาเอง ว่ามันเป็นใคร

ไฟล์แนบ

41.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
    46 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 53
    25 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
มีหัวหน้าเเก้ง โอไห่โอ้ ด้วย

ฮา นา ก้า

5555555555555

ไอตอนทำล่ะไม่คิด....เด็กมันเลยจะเอาแบบอย่างผิดด้วยหรือ

มาเลี้ยงเหล้ากรูเลยไอสาดดดดดดดด...

• #5,908
ไอตอนทำล่ะไม่คิด....เด็กมันเลยจะเอาแบบอย่างผิดด้วยหรือ

มาเลี้ยงเหล้ากรูเลยไอสาดดดดดดดด...
ลงใน 71 มันทำขึ้น เดี๋ยวกูลง ยูทู๊ป
แม่งเลย มีรูปตอนมันถอดกางเกงด้วยนะ

เท่าที่ผมฟังพี่โจ๊กบอก...แก่ไม่ค่อยสะบายใจ...
แก่เป็นผู้ใหญ่แล้ว...

• #5,911
เท่าที่ผมฟังพี่โจ๊กบอก...แก่ไม่ค่อยสะบายใจ...
แก่เป็นผู้ใหญ่แล้ว...
ผู้ใหญ่เชี่ยไร มีประวัติเด็กแว้นอยู่ สน.
5555 ไอเด็กแว้น

อ้าว...หรอ5555555+
ซะงั้นพี่โจ๊ก...

คุยกับ 243 เพราะผมทำตามคำสั่ง ไม่มีจุดประสงค์อื่นใด
ผมจะไปคุยกับมันทำไมมันไม่ใช่คนโพส คุณเป็นคนโพสแล้วยังจะมาด้านหน้าว่าทำตามคำสั่ง ใครสั่งให้ทำไรก็ทำหรอคับ ถ้าไอบิ๊กมันสั่งให้คุณไปตายคุณจะไปมั้ย ท่าทางคุณจะไม่รู้จักคำว่าสามัญสำนึก

ผู้ใหญ่เชี่ยไร มีประวัติเด็กแว้นอยู่ สน.
รักษาน้ำใจและให้เกียรติกันหน่อยดีมั้ย ไม่ใช่จะเล่นอย่างเดียว เมิงเห็นเรื่องกรูเป็นเรื่องตลกหรอ ไอสาดดดดดดดดด

แก้ไขล่าสุด:
สถานการณ์ตึงเครียด...

แอ๊!! 71 เหมือนกัน ขับCEF เหมือนกัน ประเด็นแบบนี้เคยเกิดกับผมมาแล้ว:coolly-0033:

:coolly-0006:*******Miss U*******:coolly-0017:
บรรยากาศอึมครึมแห่ะ

สถานการณ์ตึงเครียด...

แอ๊!! 71 เหมือนกัน ขับCEF เหมือนกัน ประเด็นแบบนี้เคยเกิดกับผมมาแล้ว:coolly-0033:

แอ๊ มาจากไหนเนี่ย 555+ :coolly-0019:

ผมจะไปคุยกับมันทำไมมันไม่ใช่คนโพส คุณเป็นคนโพสแล้วยังจะมาด้านหน้าว่าทำตามคำสั่ง ใครสั่งให้ทำไรก็ทำหรอคับ ถ้าไอบิ๊กมันสั่งให้คุณไปตายคุณจะไปมั้ย ท่าทางคุณจะไม่รู้จักคำว่าสามัญสำนึก

สงสัยจะไม่จบ
ดูเเล หน่อย สิ........243

เอ๊า ๆ ๆ ... รุ่นใหญ่ขึ้น สงสัยจะยาว ...

แก้ไขล่าสุด:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม