• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โทดนะครับ คือผมสนใจ a31 มากครับ แต่ยังไม่เคยสัมผัสของจิง มาก่อนเลย
ผมแค่อยากลองนั่งดูนะครับ พอดีบ้านผมอยู่ สุขุมวิท 101 พี่คนไหนว่าง ผมรบกวนขอลองนั่ง หน่อยนะครับ พี่สะดวกที่ไหน เด๋วผมไปหาได้นะครับ ขอบคุนครับ

โทดนะครับ คือผมสนใจ a31 มากครับ แต่ยังไม่เคยสัมผัสของจิง มาก่อนเลย
ผมแค่อยากลองนั่งดูนะครับ พอดีบ้านผมอยู่ สุขุมวิท 101 พี่คนไหนว่าง ผมรบกวนขอลองนั่ง หน่อยนะครับ พี่สะดวกที่ไหน เด๋วผมไปหาได้นะครับ ขอบคุนครับ

พี่ บิ๊ก ให้เค้าลองนั่งรถพี่ดิ เอาแบบที่หัวหินนะ :coolly-0026:

20 มีนา จะมีปรากฏการเหนือธรรมชาติเกิดขึ้นอีกครั้ง!!!:coolly-0025:

อยากรู้ล่ะสิว่ามีอะไร:coolly-0043:

ต้องมาที่นี่ LAKE HILL ถ.เกษตร-นวมินทร์

ตั้งแต่เวลา 17.00 เป็นต้นไป
ค่าบัตรผ่านประตู 300 บาท
จะพบกับการต้อนรับแสนพิเศษ ที่จะไม่มีวันลืม
พิธีกรสุดหล่อและเกมส์สุดมัน

ถ้าอยากรู้ ห้ามพลาด:coolly-0028:
ต้องมาสัมผัสด้วยตัวคุณเอง

>>> มาจากทางอุโมงเกษตร นับมา2ไฟแดงอยู่ฝั่งขวามือ

attachment.php

>>>>>>แล้วพบกัน<<<<<<<
<!-- / message --><!-- sig -->

พี่ จอง ก่อนนะ ไม่ให้ขายหลอก 5555+

ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 3 คน ( เป็นสมาชิก 3 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน )
A311055, A31895*, A31899

555 จิง ๆ ครับ

อุ่ย เจ้าของรถ มา

อ้าว ขายจิงอ่ะ นู๋อยากได้ฝาโปรง

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
พี่ จอง ก่อนนะ ไม่ให้ขายหลอก 5555+

จิงๆ
เห็นบอกว่าจะไปเล่น Nissan March มั้งไอซ์

ช่วงนี้ปวดจิต ขุดไม่ขึ้น อะไรก็ไม่ดี เเย่.....
อีกอย่างอยากให้ลูกกับเมียนั่งรถสบายสบาย

ขอเวลาซักพัก ถ้าไม่ดียังไงขายเเน่นอน CONFIRM

ราคา ธรรมดาก็พอ พิเศษแม่งแพงกว่า ธรรมดา จิงป่าวว่ะ แกงค์ 555

อาจารย์ตี๋มาเอาไปโมให้ห่อยสิ สิ้นเดือนจะเปียเเชร์ ถ้างวดนี้ถ้าไม่ดียังไงจำต้องลาจากกันเเน่นอน

อาจารย์ตี๋มาเอาไปโมให้ห่อยสิ สิ้นเดือนจะเปียเเชร์ ถ้างวดนี้ถ้าไม่ดียังไงจำต้องลาจากกันเเน่นอน
มาแม่มา เดี๋ยวโมไส่ไก่ให้

ขายทำไม กรูขายได้คนเดียวนะ....หึ

อ้าว ของพี่ก็มีแล้วนี่นา ให้น้องเหอะน๊า

จิงๆ
เห็นบอกว่าจะไปเล่น Nissan March มั้งไอซ์

ดีแล้ว มีครอบครัวแล้วจะได้นั่งสบายๆๆ

อยากได้เหมือนกัน ....

อ้าว....มีคนอยากได้หลายคนนะเนี่ย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม