• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

หวัดดี ตอน เช้า ครับ...............

วันนี้มะได้ไปทำงาน อยู่บ้านแม่ทำบุญให้พี่สาว...ครบ100 วันที่จากไป..

เหล้าเบียร์ไม่เพียบ..555

ไปกานมั้ยหัวหินอะบอกด้วยนะ 243
กูจาได้เก็บตังทัน
คิดถึงพวกมึงว่ะช่วงนี้ไม่คอยมีเวลาเลย
ขายของอย่างเดียว

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,184
ไปกานมั้ยหัวหินอะบอกด้วยนะ 243
กูจาได้เก็บตังทัน
คิดถึงพวกมึงว่ะช่วงนี้ไม่คอยมีเวลาเลย
ขายของอย่างเดียว
ไปแน่นอน.....โถ่ ไอรถแก๊ส

ไอ้บิ๊กมึงไปออกตี 10 มาเรอะ

ไฟล์แนบ

22.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 23
ู^

^

^

:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

• #5,189
อยากไปด้วยจังเลย เเต่ต้องไปเเก่งกระจานกับที่ออฟฟิตอะ ฮือออออ:coolly-0041:
ไม่ได้ไกลกันเลย....
ไอ้บิ๊กมึงไปออกตี 10 มาเรอะ
แหม่ สงสัยพักนี้จะเริ่มดื้อ ไอทิดเว่ย พร้อมมั๊ย
เดี๋ยวไล่กลับเชียงใหม่เลย

ไฟล์แนบ

38.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 25
แหมนาน ๆ พี่เล่นทีนะจ๊ะ อย่าว่ากันนะขำ ๆ

• #5,191
แหมนาน ๆ พี่เล่นทีนะจ๊ะ อย่าว่ากันนะขำ ๆ
5555 อย่านะ ผมยิ่งคิดถึงคิดถึงพี่อยู่นะ....
หรือจะเอาเวอร์ชั่นใหม่ซักชุด 5555

• #5,197
LPGแล้วไง CC.ไม่ถึงอย่เสียงดัง555:coolly-0020::coolly-0028:
แหม่ ไอสาดดด แค่เสียงสตาร์ทรถมึง
แม่งอย่างกะคูโบต้า ถ้าโดนมา อย่ามาอ้างนะ
5555 แม่ง ไม่เคยเห็นเทพบุตรเครื่องเอียง

ู^

^

งานนี้ต้องมี เดิมพัน เเร่ะผมว่าน่ะ

พี่น้อง71โปรดทราบพรุ่งนี้พี่ลองไม่อยู่บ้านคร้าบบบบบ ตัวใครตัวมันคร้าบบ555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม