• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เเบ่งผม ดู ด้วย ครับ พี่ :coolly-0028:
นี่น้าอยากดูจิงๆหรอ..?
ของแต่ล่ะคนนั่นยังกะหนอนไม้ไผ่
แถมยังก็ไม่เลือกยิ๋งอีกด้วย...จรึ๋ยยยย!!!..

55555..... :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

นี่น้าอยากดูจิงๆหรอ..?
ของแต่ล่ะคนนั่นยังกะหนอนไม้ไผ่
แถมยังก็ไม่เลือกยิ๋งอีกด้วย...จรึ๋ยยยย!!!..

55555..... :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

อุ้ยยยยยยย..........

ไม่ ใช่ เเล้ว ครับ

ไอ้ที่อยากดู อ่ะ ของ สาว ๆ ครับ น้า :coolly-0010:

พูดเรื่องไรกันคับเนี่ย...

วันหยุดวันว่างไปกินสุกี้อ่างไหนดี
243/357/380ว่าไงจะตามไปถ่ายคลิป555
เค้าไปลงอ่างกัน...แล้วเราไปไหนกันดีล่ะป๊าหรือว่าเราจะไปลงอ่างด้วยกันดี...:coolly-0001:อิอิ..

เค้าไปลงอ่างกัน...แล้วเราไปไหนกันดีล่ะป๊าหรือว่าเราจะไปลงอ่างด้วยกันดี...:coolly-0001:อิอิ..

โห.................................
ไม่ น่า เชื่อ...................
ขนาดนั้น เลย หรือ มีน
ไม่ธรรมดา "ไชยามิตรชัย จิงๆ

อู๊ยยยยยยย.....ไอแชร์แม้ มึงโดนแน่:coolly-0010:

วันนี้ 71 ไป บ้าน ป๋า กัน กี่ คัน ครับ

โห.................................
ไม่ น่า เชื่อ...................
ขนาดนั้น เลย หรือ มีน
ไม่ธรรมดา "ไชยามิตรชัย จิงๆ
เค...ไม่มีรัย
แค่แซวพี่ๆเค้าเล่น...เห็นชอบลงอ่างกัน...ขำๆวันหยุดคิดมากปวดหัวนะ...:coolly-0043:

:coolly-0044::coolly-0019::coolly-0019::coolly-0014::coolly-0028:

เรียนเชิญพี่ๆทุกท่านร่วม งานสมรสของผม
ในวันที่ 27 กุมภาพันธ์ 2010
ณ สโมสรบ้านรัตนพราหมณ์ ซ.อ่อนนุช 17
พี่ๆท่านใดว่างเชิญนะครับ

จะได้เมียเเก่าครอบครองเเล้ววววววว.......วุ้ยยยย :coolly-0028:

ปล.ต้องขออภัยพี่ๆบางท่านนะครับที่ไม่ได้ไปเชิญด้วยตัวเอง

แก้ไขล่าสุด:
เรียนเชิญพี่ๆทุกท่านร่วม งานสมรสของผม
ณ สโมสรบ้านรัตนพราหมณ์ ซ.อ่อนนุช 17

จะได้เมียเเก่าครอบครองเเล้ววววววว.......วุ้ยยยย :coolly-0028:

ปล.ต้องขออภัยพี่ๆบางท่านนะครับที่ไม่ได้ไปเชิญด้วยตัวเอง

จัดไปครับ ...

บอย บิ๊ก เสือ งานนี้ขอแบบงานพี่เก้นนะ ....

เมเม่........
วันนั้น ยัง เห็น บอกว่า เเอบ ชอบ พี่เสือ อยู่ไม่ใช่ หรือ ?
เเล้ว เเต่งงานทำไม อ่ะ :coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

ลืมเรย...ยินดีด้วยนะคับน้า..:coolly-0009:

เพิ่งกลับถึงบ้าน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม