• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

มันไม่ค่อยสมประกอบอะคับ บ้าๆบอๆ เดี๋ยววันไหนมันเมาๆ
จะเอาไฟลนผมแม่ง.....รุงรังเหลือเกิน
ว่าแต่ วันนี้ที่ไหนดี น้าเก้น...555

ตอนเเรก ว่า จะ เอา ตัง เข้าไป ให้ เเต่ ตอนนี้
ไม่ เข้า ไป แร่ะ
กลัวววววววววววว..

แก้ไขล่าสุด:

มันไม่ค่อยสมประกอบอะคับ บ้าๆบอๆ เดี๋ยววันไหนมันเมาๆ
จะเอาไฟลนผมแม่ง.....รุงรังเหลือเกิน
ว่าแต่ วันนี้ที่ไหนดี น้าเก้น...555

5555555+++
ตอนเเรก ว่า จะ เอา ตัง เข้าไป ให้ เเต่ ตอนนี้
ไม่ เข้า ไป แร่ะ
กลัวววววววววววว..

อิอิ...........

พูดเรื่องเลียสะดือคับ
ปล.ไอโอเข้ามาซ้ำเร็วพี่เขี่ยให้แล้ว5555

ทรยศ ไอห่านี่ ....เล่นมากๆเด๋วกรูงอนนะ....แสรดดดดด

วู้..บอก 357 น่ะ.. เลิกเลียสะดือ เมื่อไร ค่อยมาคุย ก่ะ เพื่อนแล้วกัน
ตรงนี้ CC. เค้าสูง กันหมด .....ระดับ สะดือ ไม่มี 5555

หมาเห่า หมาหอน

แล้วพี่โต้ไปไหนมาเที่ยงคืน ไม่หลับไม่นอน หรือว่าไปบางน้ำเปรี้ยว กับพี่ปุ้มมา555555555

ไปตีกระหรีเดะ ถามได้..

เลียสะดือ.....5555555....:coolly-0028:

วันนี้ไปเมาไหนกันครับพี่น้อง

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,147
หิวเหล้าเว่ยยยยยยย

เลียสะดือ.....5555555....:coolly-0028:

น้าอ๊อด อ๊อด ต้องเปลี่ยน จาก สะ ดือ เป็น ไอ้ ที่ อยู่ ใต้ สะ ดือ เเร่ะ มั้ง ผม ว่า อ่ะ(ไอ้ที่มันนูนๆ โหนกๆ อ่ะ :coolly-0010::coolly-0010:)

หิวเหล้าเว่ยยยยยยย

กี่ กลม ดี ลูก พี่ 5555

แก้ไขล่าสุด:
คุณปิติ วีซ่าไม่ผ่านคับวันศุกร์.......555

แล้วพี่โต้ไปไหนมาเที่ยงคืน ไม่หลับไม่นอน หรือว่าไปบางน้ำเปรี้ยว กับพี่ปุ้มมา555555555

พี่ปุ้มนี่ เอะอะก็บางน้ำเปรี้ยว ๆ

กว่าจะถึงที่นู่น พอดีพี่น้อง ได้เสีย ๆ กันในรถเรียบร้อย

พี่ตี๋ไปมาแล้วเหรอ? :coolly-0001:

ที่บ้านว่าง กาลังเปิดขวดแรก แล้วช่วยบอก คุณปิติ แซ่แต้ ด้วย ใจป่าววว..

สำนวน+ตัวอักษร+สี ไม่ใช่พ่อลองมาโพสแน่นอน น่าจะเป็นตัวอ๊อนอ่อนรหัส434 ฟันธง 55555

ปล.เมื่อคืนพอดีเพื่อนมารับไปเที่ยวแถวสาธรคร้าบบบบ

แน่ใจนะว่าเป็นเพื่อน...

วันนี้ ได้ ข่าว เเว่วๆ มา ว่า

เสี่ย ป้อง บางเเสน จะ มา 71 หรือ ครับ

วันเสาร์ 30 มกราคม ชมรมฯ เดินทางมามอบวิทยุสื่อสาร
ให้ใช้ในโครงการพระราชดำริ
เซฟ 71 จาตามมากันกี่ลำครับ..
แล้วจานอนค้างเมาด้วยกันหรือเปล่า

มากันแยะ จาได้ถือโอกาสเปิดตัว
กลุ่ม เซฟหัวหิน ไปพร้อมกันเลย

สบายดีนะครับพี่โจ้

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,158
วันเสาร์ 30 มกราคม ชมรมฯ เดินทางมามอบวิทยุสื่อสาร

แล้วจานอนค้างเมาด้วยกันหรือเปล่า

ไปคับ...ไปๆๆๆๆๆ จัดที่ซุกหัวนอนให้ด้วยคับ

แก๊งคนแก่ ล้วนๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม