• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31243
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

อยากแรงงรถยังไม่เส็ดดดฮู้ๆๆๆ:coolly-0020:

เหงาๆ ไปกินเหล้าบอกกันมั่งน๊า

เมื่อคืนเวลาเที่ยงคืนกว่าเจอน้าปุ้มที่มอเตอร์เวย์ ขับเบนซ์อีคลาสอยู่อย่างหรูเลย ถามน้าไปไหนมาตอบกลับมาว่าไปล่อกระหรี่ที่แปดริ้ว แสรดเดินสายล่อเลยสุดจิงๆๆคนนี้555

ปล.ไอทิดเมิงยอมได้ไงว่ะ

สุดจิงๆ ขับ E-Class ไปตีกระหรี่แปดริ้ว -*-

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #5,125
เมเม่......................

ไฟล์แนบ

55.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 56
เมื่อคืนเวลาเที่ยงคืนกว่าเจอน้าปุ้มที่มอเตอร์เวย์ ขับเบนซ์อีคลาสอยู่อย่างหรูเลย ถามน้าไปไหนมาตอบกลับมาว่าไปล่อกระหรี่ที่แปดริ้ว แสรดเดินสายล่อเลยสุดจิงๆๆคนนี้555

นี่พูดเรื่องไรกันคับเนี่ย...

พูดเรื่องเลียสะดือคับ
ปล.ไอโอเข้ามาซ้ำเร็วพี่เขี่ยให้แล้ว5555
วู้..บอก 357 น่ะ.. เลิกเลียสะดือ เมื่อไร ค่อยมาคุย ก่ะ เพื่อนแล้วกัน
ตรงนี้ CC. เค้าสูง กันหมด .....ระดับ สะดือ ไม่มี 5555

แล้วพี่โต้ไปไหนมาเที่ยงคืน ไม่หลับไม่นอน หรือว่าไปบางน้ำเปรี้ยว กับพี่ปุ้มมา555555555

^
^
^

ว่า จะ ถาม อยู่ พอ ดี พี่ ตี๋ ถาม ก่อน 5555

• #5,133
วู้..บอก 357 น่ะ.. เลิกเลียสะดือ เมื่อไร ค่อยมาคุย ก่ะ เพื่อนแล้วกัน
ตรงนี้ CC. เค้าสูง กันหมด .....ระดับ สะดือ ไม่มี 5555
อูยยยยยย....เสื่อมได้อีก

แล้วพี่โต้ไปไหนมาเที่ยงคืน ไม่หลับไม่นอน หรือว่าไปบางน้ำเปรี้ยว กับพี่ปุ้มมา555555555

อ๋อพอดีผมวิ่งจูนรถอยู่พอดีคับพี่ตี๋5555

เงียบเหงาจังเลย..........

คนข้างบนนี่ ขยันตอบกระทู้ดีจัง

• #5,140
คนข้างบนนี่ ขยันตอบกระทู้ดีจัง
มันไม่ค่อยสมประกอบอะคับ บ้าๆบอๆ เดี๋ยววันไหนมันเมาๆ
จะเอาไฟลนผมแม่ง.....รุงรังเหลือเกิน
ว่าแต่ วันนี้ที่ไหนดี น้าเก้น...555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม