Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

สั่งจองเสื้อ และ สติกเกอร์ บางแสนโซน..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
ตามนั้นเลย สั่งตัดไปแล้ว..เรียบร้อย ตั้งใจจะเอามาให้เสาร์หน้ากัน..แล้วใส่ออกงานแต่ง..นายจิ๊ก วันอาทิตย์ ไม่ต้องซักเลย..เฮ้อ.ๆๆ..

พี่เหวกเรียกน้องมันว่า ..ปลาร้า..เหรอพี่

ซาร่า ม่ายช่าย ปลาร้า :biggrin: เด๋วนู๋เบ๊นซ์ก็งอนกัน :wink: :byebye: :byebye: อ่ะคริ อ่ะคริ

และแล้วเราก็ได้สติกเกอร์สวยงามครับ
รอเสื้อที่จะใส่โชว์ โอว์ว้าว...

ติดติกเกอร์กันตาลายเลย งานนี้ แถมดูดน้ำมันจากถัง ออกมาเช็ด คราบติ๊กเกอร์เก่า เมาเลย..เอิ๊ก.

พี่ยศเล่นดูด 95 ในถังเช็ดคราบติ๊กเกอร์ซะน่านเล่นสดๆสุดๆ.. 5 5 5
เด๋วคราวหน้าป๋มเอาน้ำมันสนติดรถไปเลยก่า

ว่าแล้วเสื้อได้ใส่งานแต่งจิ๊กทันนะพี่..ดีจะได้เท่ห์เป็นทีม:biggrin: :smile:

จะพยายามให้ได้ตามนั้น อ่ะ..

เก็บติ๊กเกอร์ชุดเล็กให้ด้วยน้า..... รถเสร็จจะไปเอา แล้วพบกันคร้าบ..........

เก็บติ๊กเกอร์ชุดเล็กให้ด้วยน้า..... รถเสร็จจะไปเอา แล้วพบกันคร้าบ..........
ได้เลยครับ
วันนี้ คุณหรั่งบ่อวิน อุตส่า ฝากเงินค่าเสื้อมาให้ 1000 บาท ขอบคุณมาก..ขอให้จำเริญ ๆน่ะ น้องน่ะ..

วันนี้ไปอู่มาคงใกล้เสร็จแร้วนี่พี่เหวก

เหนช่างแกทำงานเนียนดีใช้ได้

ไปนั่งเฝ้าทั้งรถพี่รถผมหลายวันแระ..ไม่ต้องห่วงช่วยดูให้..อิอิ

ของพี่ใกล้พ่นสีแระอีกสองวันคงหล่อส่วนของผมคงนานหน่อย

ออกมาแหล่มแน่ ๆ

เหวก..ยูราชชชชชช (ยูราชสีขาวคันเดียวในกลุ่มเลยนะเนี่ย)

อยากเห็นจัง จะทันงานแต่งจิ๊กป่าว

พรุ่งนี้จะแวะเข้าไปที่อู่ เอาตูดเป็ดไปให้อู่เค้าจัดการทำสีพร้อมใส่ให้ด้วยคับ
นี่ก็ลุ้นอยู่ว่าจะเสร็จทันเสาร์นี้มั๊ยเนี่ย ส่วนผมว่างๆก็ทำสีล้อ equip รอไว้ใส่แล้วคับ
(เอาล้อเดิมมาบูรณะใหม่ ของเดิมก้านสีดำด้าน เปลี่ยนเป็นเทาเมทัลลิค งาน DIY คับ ว่างๆ จัดปาย......)

:spiderman: ลองดูงาน diy ของผมคับ อิ อิ :biggrin: นั่งขัดสีเก่าซะปวดหลังเลย :sweat: :cry:

ไฟล์แนบ

147.9 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 64
    151.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 65
    142.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
ก็ โอ.น่ะ ว่าแต่ว่า..มันกี่นิ้ว.ล่ะ ออฟ เท่าไหร่

มันเป็นล้อเดิมติดมากะรถคับพี่ยศ ขอบ 17 หน้า 8 หลัง 9
ออฟไม่ระบุแต่ไม่ติดเบรคสกายคับ ถอดออกกองไว้ตอนได้ circlar มา
นี่ก็กะว่าจะเอามาใส่ระหว่างรอหา 18 อ่ะคับ

ทำไรการแอบมาดู อิอิ

:spiderman: ลองดูงาน diy ของผมคับ อิ อิ :biggrin: นั่งขัดสีเก่าซะปวดหลังเลย :sweat: :cry:
อ้าวแล้วล้อที่ใส่อยู่จะขายหรือว่าไงอ่ะพี่

อืม...พี่น้องครับ

ใครมีล้อ ห้ารู 114 เอามายืมใส่สัก สามอาทิศจิครับ

เก่งสั่งล้อยี่ปุ่น 18 ไป มากะเรือเข้าสิ้นเดือนอ่ะ

ใครมียกมือหน่อยครับบเด๋วเลี้ยงหนม:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม