สั่งจองเสื้อ และ สติกเกอร์ บางแสนโซน..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมสั่งเพิ่มครับ
สรุปเป็นจำนวน ตามนี้ครับ
XL = 2
S = 1 ครับ
600 บาทช่ายไหมครับ
เสาร์ที่ 1 มี ค ไม่ได้ไปบางแสนอ่ะ
เสาร์ท่ 8 มี ค ไปจ่ายได้ไหมครับ หรือ โอนเงินได้ไหมครับ ถ้าได้ผมขอเลขด้วยนะครับ

แล้วจาใส่ไปงานแต่ง จิ๊ก(A31742)กันหรือป่าวอ่ะ
สั่งเผื่อใครเนี่ย....

รายชื่อ สมาชิกที่ชำระ ค่าเสื้อ มาแล้ว
1. คุณ เหวก A31715 = 600 .- S=1,XL=2
เมื่อเช้าป๋มฝากน้องที่ออฟฟิศโอนไปให้แร้วนะคับน้า...ขอบคุณค๊าบบบบบ :sweet_kiss: :biggrin:

แต่ที่รู้ๆหนูว่าพี่เค้าไม่ได้สั่งเผื่อพี่น่ะ........พี่จะรับสักตัวนึงม่ะค่ะ.......มานสวยนา:boss: :biggrin:

นึกว่าใคร นายบิ๊กแห่ง 71 นี่เอง
Size S ที่สั่งว่าจะเอาไว้ใส่เอง ตอนผอมอ่ะ ฮิๆๆๆ
มาแซวถึงที่แบบนี้ เด๋วก็ไปเมาที่ สุขุมวิท71 ซะเลย
ว่าแต่ Air flow+กรอง HKS จะผุแล้วอ่ะ ยังเอาอยู่ป่าวอ่ะ ยังไม่ได้นัดเอากันซะที:biggrin: :biggrin: :biggrin:

แต่ที่รู้ๆหนูว่าพี่เค้าไม่ได้สั่งเผื่อพี่น่ะ........พี่จะรับสักตัวนึงม่ะค่ะ.......มานสวยนา:boss: :biggrin:
สวยจิงหรือจ๊ะ ไหนใส่มาเป็นแบบให้ดูหน่อยซิ
นึกว่าใคร นายบิ๊กแห่ง 71 นี่เอง
Size S ที่สั่งว่าจะเอาไว้ใส่เอง ตอนผอมอ่ะ ฮิๆๆๆ
มาแซวถึงที่แบบนี้ เด๋วก็ไปเมาที่ สุขุมวิท71 ซะเลย
ว่าแต่ Ari flow+กรอง HKS จะผุแล้วอ่ะ ยังเอาอยู่ป่าวอ่ะ ยังไม่ได้นัดเอากันซะที
งั้นคงไม่ได้ใส่อะ.....
ว่างๆแวะมาพี่ ช่วงนี้ผมงดออกนอกสถานที่555
เอาติดมาด้วยนะ 2 อย่างเลย

สวยจิงหรือจ๊ะ ไหนใส่มาเป็นแบบให้ดูหน่อยซิ
งุงิ......สวยจิงซิจ๊ะ ไม่งั้นจะกล้าพูดหรอ สวยทั้งเสื้อทั้งวาจาทั้งจิดจัย............:eeek: :eeek:

ผมเอาxl 1 ตัว และ S 1 ตัวครับผม

• กระทู้ ผู้เขียน
ตัวอย่างเสื้อ..ของจริงมาแล้วครับ..ดูที่หน้าแรกได้เลย

โห.........แจ่ม

ไฟล์แนบ

29.5 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
    19.1 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 67
ที่ใส่อยู่เป็นเบอร์ L น่ะครับ

อิอิ..จัดให้ซักชุดดิ เสื้อขอเป็นxlแล้วกัน เอาติกเกอร์ด้วยนะทั้งอันใหญ่และอันเล็กแล้วจะโอนตังไปให้นะครับ A31481

เอาด้วยเรอะเมิงงง

ไม่เอาไซร็ M วะรัด ๆดี

โหๆๆๆๆ........งานนี้มานแหล่มทั้งเสื้อทั้งนายแบบเลย อิอิ.......จัดไป

นายแบบมีคนจองรึยังคับ?!.. :dribble:

:brick: :wink: :biggrin:

นายแบบมีคนจองรึยังคับ?!.. :dribble: นายแบบ ยังสด.อิ..อิ แต่ไม่โสด 5555++

:brick: :wink: :biggrin:

โหๆๆๆๆ........งานนี้มานแหล่มทั้งเสื้อทั้งนายแบบเลย อิอิ.......จัดไป
หานายแบบไม่ได้ ..ก็เล่นซะเองเลย 555..เด๋วเสาร์หน้า ต้องยืมนู๋เบ็นซ์ เป็นนางแบบมั่ง..อิ.อิ

หานายแบบไม่ได้ ..ก็เล่นซะเองเลย 555..เด๋วเสาร์หน้า ต้องยืมนู๋เบ็นซ์ เป็นนางแบบมั่ง..อิ.อิ
นายแบบทำหน้าโห๊ดโหด

เตรียมให้สวยไว้เลยนู๋เบ๊น

เด๋วเอามาเป็นนางแบบเสื้อหน่อย..:boss:

เพื่อกลุ่มนู๋ทำได้ทุกอย่างค่ะ..อิอิ:biggrin:

เตรียมให้สวยไว้เลยนู๋เบ๊น

เด๋วเอามาเป็นนางแบบเสื้อหน่อย..:boss:

เพื่อกลุ่มนู๋ทำได้ทุกอย่างค่ะ..อิอิ:biggrin:
ทะ..ทะ..ทามด้ายทู๊กอย่าง.. จิงดิ!!!:dribble:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม