Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)

สั่งจองเสื้อ และ สติกเกอร์ บางแสนโซน..

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31623
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ว่าจะปล่อย 2 หมื่นพอพร้อมยาง
แต่สำหรับเก่งเอาไปใส่ก่อนได้เลยพี่น้องกัน ว่าแต่ไฟหน้า depo เก่งจะขายป่าว(จะเป็น s15 แล้วนิ) ถ้าขายบอกพี่นะ พี่จาอาว ของเดิมไม่สว่างขับกลางคืนโครตเครียดเลยอ่ะ

ยังไงเย็นนี้เด๋วคุยกันหลังไมค์ก็ได้ อิ อิ

• กระทู้ ผู้เขียน
จะหล่อกันใหญ่โตเลย คราวนี้..อิ.อิ

อิดฉา..........อิอิ.........หล่อการเกินหน้าเกินตา............

อยากรู้ว่าไอ้ตูดเป็ดนี่ราคามานเท่าไหร่งับเป็นของอะไรงับ หาอยู่ท้ายอูมด้วยหาอยู่เหมือนกันใครมีขอทราบราคาด้วยงับ......

ตูดเป็ดงานไฟเบอร์ 1300 บ. ที่ post ขายในเวปนี่แหละคับ(post ว่าหางซิ่งน่ะคับ) ชื่อคุณแป๋มน่ะ พี่ชายเค้าทำงานอยู่ อบจ.ชลบุรี เลยฝากให้ถือมาให้
เหมือนที่รถป๋าลองใส่น่ะคับ

อิดฉา..........อิอิ.........หล่อการเกินหน้าเกินตา............

จะว่าไปพี่ก็ชอบรถนู๋เบ็นซ์นะ แลดูซุ่มๆดี ที่สำมะคัญกันชนแท้ พลาสติกเข้ารูป หล่อๆไม่ตกยุค :smile: :biggrin:

จะว่าไปพี่ก็ชอบรถนู๋เบนซ์นะ แลดูซุ่มๆดี ที่สำมะคัญกันชนแท้ พลาสติกเข้ารูป หล่อๆไม่ตกยุค :smile: :biggrin:
อย่าพูดแบบนั้นจิพี่........มานเขิลน่ะ.........อิอิ :smile: แหะๆที่สำคัญชอบด้วยแหละไม่ต้องขับคอยระวังมากมาย อิอิ :byebye:

อย่าพูดแบบนั้นจิพี่........มานเขิลน่ะ.........อิอิ :smile: แหะๆที่สำคัญชอบด้วยแหละไม่ต้องขับคอยระวังมากมาย อิอิ :byebye:
ส่วนผมน่ะ..ไม่ชอบรถหรอก..แต่ชอบนู๋เบ็นซ์..เพราะนิสัยดี ว่าไงว่ากัน
เหมาะสำหรับเป็น PRงานชมรมของเรา..(อย่า..เข้าใจผิดน่ะ..แบบน้อง.อ่ะ..เฮ้อๆๆ)

ส่วนผมน่ะ..ไม่ชอบรถหรอก..แต่ชอบนู๋เบ็นซ์..เพราะนิสัยดี ว่าไงว่ากัน
เหมาะสำหรับเป็น PRงานชมรมของเรา..(อย่า..เข้าใจผิดน่ะ..แบบน้อง.อ่ะ..เฮ้อๆๆ)
อย่าพูดแบบนั้นไปซิ พี่ยศ เค้ายู้การหมด อิอิ :biggrin:

แหม๋ประทานบางแสนเรา

ใจดีแถมปากหวานจิง

งี้จีบสาวมีหวัง.........อุ๊บ..คริ ๆ:biggrin:

ว่าจะปล่อย 2 หมื่นพอพร้อมยาง
แต่สำหรับเก่งเอาไปใส่ก่อนได้เลยพี่น้องกัน ว่าแต่ไฟหน้า depo เก่งจะขายป่าว(จะเป็น s15 แล้วนิ) ถ้าขายบอกพี่นะ พี่จาอาว ของเดิมไม่สว่างขับกลางคืนโครตเครียดเลยอ่ะ

ยังไงเย็นนี้เด๋วคุยกันหลังไมค์ก็ได้ อิ อิ
อ้าวเพิ่งมาเปิดเจอ

เมื่อเย็นเจอกานที่อู่ผมมัวแต่ลอกเลขเครื่องอยู่ยากฉิบ:sweat:

ง้านพี่ใส่อีควิปเมื่อไหร่ผมยืมล้อใส่สักสองสามอาทิสจิครับ

รอล้อโตสิบแปดหน้า 10 หลัง 11.5 มาสิ้นเดือน

ส่วนล้อสิบหกที่ติดรถอยู่จะเอาไปซ่อมไว้ใส่ตอนทำสี

เด๋วช่วยบอกขายให้..ขายได้เลี้ยงเบียร์ผมด้วย..อิอิ

อ้าวเพิ่งมาเปิดเจอ

เมื่อเย็นเจอกานที่อู่ผมมัวแต่ลอกเลขเครื่องอยู่ยากฉิบ:sweat:

ง้านพี่ใส่อีควิปเมื่อไหร่ผมยืมล้อใส่สักสองสามอาทิสจิครับ

รอล้อโตสิบแปดหน้า 10 หลัง 11.5 มาสิ้นเดือน

ส่วนล้อสิบหกที่ติดรถอยู่จะเอาไปซ่อมไว้ใส่ตอนทำสี

เด๋วช่วยบอกขายให้..ขายได้เลี้ยงเบียร์ผมด้วย..อิอิ

เมื่อวานเจอเก่งที่อู่ว่าจะถามเรื่องไฟหน้าแล้วก็อีกหลายเรื่อง คุยกะช่างเพลินไปหน่อยเลยลืมคุยเรื่องล้อกะไฟหน้าเลย แล้วก้อพอดีจะพาแฟนคนเล็กไปส่งบ้านด้วยก็เลยรีบ :biggrin: :wink:
โทษที...:burn: :smile:

มะวานก็แวะไปไม่เจอน้าเหวกเลย..

มะวานก็แวะไปไม่เจอน้าเหวกเลย..

คลาดกันหน่อยพี่ พอดีผมไปหลังเลิกงาน ถึงอู่ก็เกือบ 5 โมงแล้ว ถ้าเสร็จพฤหัสนี้จริง เสาร์นี้พบกันคร้าบ.......:byebye: :byebye: :byebye:

แอบมาดูอิอิ......ทำไรกาน....ใกล้จะหล่อการแว้ววววววววววว

แล้วเจอกานนู๋เบ็นซ์ :biggrin:
อุ๊ยยยย!!........เส็ดออกมาแว้วววววหนึ่งคัน..........หล่อกานไปตามระเบียบบ.....อิอิ ทีนี้ก้อเหลืออีก 2 คัน แต่ถ้าอีก 2 คัน นั้นออกมาเส็ดมะไหร่ คงหล่อบาดจัยโคตตตตต อิดฉา จัง แค่สีก้อกินขาดแว้วววววว หุหุ

คันนึง เหลือง หน้า สกาย..อีกคัน เหลืองอมส้มหน้า S15 อูย...ซี็ด.ดดด

พี่ยศพี่นริศ cef thai บอกให้เอาสติกเกอร์รหัสที่พี่
ยังไงก็เอามาให้วันอาทิตย์นี้ด้วยนะเห็นเค้าบอกว่าจะส่ง ems มา:rolleyes:

พี่ยศพี่นริศ cef thai บอกให้เอาสติกเกอร์รหัสที่พี่
ยังไงก็เอามาให้วันอาทิตย์นี้ด้วยนะเห็นเค้าบอกว่าจะส่ง ems มา:rolleyes:
พรุ่งนี้ถึงครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม