Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:spiderman: ถ่ายรูปได้สวยมากเลยน้องเบิร์ดโหนกถูกใจเค้าละ55555มันนนนนนนนนนนน:spiderman:

ที่นครศรีฯงับน้องนิดโหน่ย

วันที่3/8/08วันอาทิตย์
มีแข่งชัวร์1แล้วงับ
จาไปดูรถ แล้วไปแข่งด้วยงับ
ไปด้วยกันมั้ย ได้เจอกันงับ
จะเอารถป๋าวอร์ ป๋าตี้ ไปวิ่งขำๆก่อง
เซงจาแย่อยู่แว้วงับเพ่น้อง
:smile: :smile: :smile:​

คับ ป๋า รับแซ่บ.......... ถ้าวันนั้นว่างนะคับจะไปด้วยคนคับ:byebye: และก้อฝนมายตกด้วย กลัวไปแล้วเสียเที่ยวอะคับ อิอิอิอิ.
แล้วไม่ทราบว่าเอารถป๋าวอร์คันไหนไปอะคับ และแข่งรุ่นไรรือคับ:biggrin::eeek:

แหล่ม จังครับ:biggrin: เมื่อไรเสร็จเนี้ย ..

มารายงานข่าวครับ พี่น้องทุกท่าน:byebye: เมื่อคืนผมได้ไปที่ โรงแรมที่ เจ๊โจ้พัก ไปรับเจ๊ออกมานั่ง ดริ๊งกันแถวๆ บาร์ที่อ่าวพระนางครับ นั่งพูดคุย ฟังเพลง และลี๊สาวแถวบาร์ :dribble: ตามภาษาวัยรุ่นเค้าทำกันนะ สนุกกันขนาดไหน ผมบอกได้ว่ามัน เอาเป็นว่าให้เจ๊เค้ามาการันตีดีกว่าว่าเป็นจะได๋ก๋า:biggrin:

:biggrin: เจ๋ง..เสียดาวหว่ะ เพลียโคดๆ
ไม่อย่างนั้น ไอ่น้องนิดมันคงลาก เจ๊เข้าไป
ลูบก้นสาวในเมืองแล้ว แต่เจ๊ ไปม่ายหวาย
เลยเล่นแม่มแถวนั้นแหละว่ะ เอิ๊กๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

• DSC04713 (Small).JPG
    DSC04713 (Small).JPG
    47.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
  • DSC04714 (Small).JPG
    DSC04714 (Small).JPG
    57.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 69
  • DSC04715 (Small).JPG
    DSC04715 (Small).JPG
    43.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 71
  • DSC04716 (Small).JPG
    DSC04716 (Small).JPG
    49.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
  • DSC04717 (Small).JPG
    DSC04717 (Small).JPG
    42.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
  • DSC04718 (Small).JPG
    DSC04718 (Small).JPG
    48.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
  • DSC04719 (Small).JPG
    DSC04719 (Small).JPG
    46.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 72
  • DSC04720 (Small).JPG
    DSC04720 (Small).JPG
    44.6 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 68
เจ๊ตกลงถึง กะบี่ป่าว อิอิเจ้านิดบริการ ถึงใจ เอ้ยใจถึงรึป่าว เนี้ย:biggrin:

มีอะไรกันหรอครับบ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,788
น้องรถเป็นไงรายงานหน่อยดิ:confused:

น้องรถเป็นไงรายงานหน่อยดิ:confused:
เรื่องของเรื่องก้คือ.....กลองอากาศตันครับพี่ทนขับแบบเสียงท่อปุดๆๆๆ :brick: มาตลอดทางจากพังงา จนมาถึงภูเก็ตก้กะว่าเช้าว่าจาพาไปให้ญาติดูให้พอดีโทรไปถามเค้า ก้บอกว่าน่าจะเป็นนที่แอร์โฟร์ก้เลยถอดมันออกมาจากกลองอากาศลองสตาร์ดูเล่นๆปรากฎว่าติดไฟแดงหายรอบหายค้าง ตอนนี้เปลี่ยนกลองเรียบร้อยแล้วดีเหมือนเดิมแล้วครับพี่ :burn: ขอบคุนทุกท่านที่เป็นห่วงครับผม.....เออว่าแต่พี่ได้หม้อน้ำยังอ่ะครับ

ขอแสดงความยินดีกับอาการโหนกนูนของป๋า 555
ขอแสดงความเสียใจกับคุณน้อง แต่ก็ผ่านมาได้:burn:
ขอเอาใจช่วยให้น้าหาหม้อ(น้ำ)เป็นของตัวเองไวไว:sexy_girl:
:biggrin: อิ อิ

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,791
เรื่องของเรื่องก้คือ.....กลองอากาศตันครับพี่ทนขับแบบเสียงท่อปุดๆๆๆ :brick: มาตลอดทางจากพังงา จนมาถึงภูเก็ตก้กะว่าเช้าว่าจาพาไปให้ญาติดูให้พอดีโทรไปถามเค้า ก้บอกว่าน่าจะเป็นนที่แอร์โฟร์ก้เลยถอดมันออกมาจากกลองอากาศลองสตาร์ดูเล่นๆปรากฎว่าติดไฟแดงหายรอบหายค้าง ตอนนี้เปลี่ยนกลองเรียบร้อยแล้วดีเหมือนเดิมแล้วครับพี่ :burn: ขอบคุนทุกท่านที่เป็นห่วงครับผม.....เออว่าแต่พี่ได้หม้อน้ำยังอ่ะครับ
เปลี่ยนกรองครั้งสุดท้ายเมื่อไหร่ฟะ

ป๋าโจมาแหล้ว

เออ กว่าจะมาผุดมาเกิดได้
นานเชีย ไปอยู่ไหนมา
เค้าจายุบแก้งแว้ว
ไปฟรีสไตล์แว้ว

:biggrin:​
ป่ะ ย้ายไป ฟรีสไตล์ กัน:biggrin: :dribble: :dribble: