• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,801
เออ กว่าจะมาผุดมาเกิดได้
นานเชีย ไปอยู่ไหนมา
เค้าจายุบแก้งแว้ว
ไปฟรีสไตล์แว้ว

:biggrin:​
ย้ายไปตั้งนานแล้วไม่ใช่เหรอ555:biggrin:

ย้ายไปตั้งนานแล้วไม่ใช่เหรอ555:biggrin:

หม้อน้ำคาโซนิค 61 ส่งไปแล้วเมื่อวานรอรับโทรศัพท์จากไปรษณีย์นะน้ากานต์ รอจ่ายที่ไปรษณีย์ภูเก็ต

ตาตั้มบอกมีตัวแรง wild body เลยต้องมาชมหน่อยดมาเกิดได้

[/quote]

:redface: รีบเสร็จซะน่ะป๋า เดี๋ยวแก้งยุบจะไม่ได้โชว์เน้อ[quote=A31781;148527]
เออ กว่าจะมาผุดมาเกิดได้

[/quote]

เอ้า วันเสาร์วนมาอีกรอบแล้ว จะไปกันไม๊ตอบด้วย

• #1,807
หม้อน้ำคาโซนิค 61 ส่งไปแล้วเมื่อวานรอรับโทรศัพท์จากไปรษณีย์นะน้ากานต์ รอจ่ายที่ไปรษณีย์ภูเก็ต
เสาร์อาทิตย์เค้าจะโทรมาไม๊คับ

เอ้า วันเสาร์วนมาอีกรอบแล้ว จะไปกันไม๊ตอบด้วย

ไปแน่นอนงับ
ใส่เสื้อทีมตั้งแต่เช้าแว้วงับ
ไปคุยกันบ้างเด้อเพ่น้องเด้อๆๆ

ไปแน่นอนงับ

ใส่เสื้อทีมตั้งแต่เช้าแว้วงับ
ไปคุยกันบ้างเด้อเพ่น้องเด้อๆๆ

ขออำไผ ตอนนี้อยู่กทม ขอขาดประชุมอีกครั้งละกัน:cry:

ผมว่าน่ะเราน่าจานัดกันเป็นเรื่องเป็นราวที่ร้านหมูกระทะหรือที่ไหนสักที่เอาแบบที่ว่างๆกันทุกคนดีไมเพราะเสาร์นี้ไม่แน่ว่าผมต้องไปพังงานะครับ ถ้าไม่ได้ไปขออภัย ณ.ที่นี้ด้วยจ้า ยังไม่หนีไปไหนหรอกครับ :biggrin:

ไปด้วยคน ซิคับ :byebye: แต่ว่ามีใครจะมารับผมไม๊เนี่ย!:wink:

เบื่อพวกธุระจัด...

• #1,814
ครอกกกกกกกกกกกกฟี๊ฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ:embarrassed: :embarrassed:

คึกคักหน่อยครับพี่น้องครับ:byebye:

• #1,816
สู้ไม่สู้..............เย้...............

คึกคักหน่อยครับพี่น้องครับ:byebye:

คึกตั้งนานแล้วงับป๋าโจ
ตั้งแต่น้ากานจ์กลับมาเนี่ย
สดใสรุ่งโพทองเลย
แหล่ม