Template errors

• Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • Template public:post_macros: [E_USER_WARNING] Cannot call method isMemberOf on a non-object (NULL) (src/XF/Template/Templater.php:1268)
  • สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

กฏเค้ามีไว้แหก เจ๊:burn:

ดีงับ หายไปหลายวัน
เปงงัยกันบ้างเพ่น้อง
ซำบาย บ่
เด่วเสาร์นี้ไปนครฯไปเลือกสีรถ
แล้วเค้ามีแข่งวันอาทิตย์
ใครไปบ้างงับเพ่น้อง
:smile:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,703
หากเจอน้ากานต์ฝากบอกแก่ด้วยน่ะครับว่าอย่าหักโหมเพราะความมันไม่เคยปราณีใคร:biggrin:
ช่วงนี้กำลังมันอยุ่อะคับผมฮฺๆๆๆๆ:dribble:

• กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,704
อีตั้มหมวกว่าไงตูไม่ลืมนะวุ้ย ไปถึงกรุงเทพแล้วอย่าบอกนะว่าลืม ให้ไวไอ้น้อง ไอ้นี่ทำเนียน:confused:

ดีงับ หายไปหลายวัน

เปงงัยกันบ้างเพ่น้อง
ซำบาย บ่
เด่วเสาร์นี้ไปนครฯไปเลือกสีรถ
แล้วเค้ามีแข่งวันอาทิตย์
ใครไปบ้างงับเพ่น้อง
:smile:​
วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้มีแข่งกันทีนครฯ ใช้ไม๊ครับ พอดีข่าวของผมยังไม่ชัดเจนเลยอะ กลัวว่าไปแล้วมันจะเสียเที่ยวนะ แต่ก็อยากไปครับ:dribble:

อ้าวป๋านี้ตกลง ยังไม่ได้สีอีกหรอ

สีง่ะได้แล้วอีนังตร้ำ
ก็สีเดิมนั่นแหละ แต่ว่าจะไปดูสีเกล็ด
ที่จะสาดเข้าไปว่ามันเปงยังงัย
เสียวๆอยู่เนี่ยง่ะ
ไปป่ะ
กินแก้วแล้ว กลัวรัย
น้องนิดโหน่ยว่างัย
ไปป่ะ ทีมงานที่นครฯแจ้งมา
แน่นอนแว้วงับ
:smile: :smile:​

อีตั้มหมวกว่าไงตูไม่ลืมนะวุ้ย ไปถึงกรุงเทพแล้วอย่าบอกนะว่าลืม ให้ไวไอ้น้อง ไอ้นี่ทำเนียน:confused:

จะเอาหมวกไปทำมัยน้า
เสาร์ที่แล้วนัดแล้วก่ะไม่ยอมมา
ผมกะตร้ำรอเก้อเลย
อ้อ แล้วฟรีสไตล์ง่ะ ไม่ยอมโพสเลยน๊ะ
สาวก โกรธแว้ว เครียดจัดเจงๆ
จัดดดดดดดดดด ด่วน
:super: :super: :super:

ว่างัยพี่น้อง ซำบายดีบ่
ขออำภัยที่หายไปนาน เพิ่งกลับจากชะอำ ไปโดดหอกะยิงปืนมาที่ค่ายนเรศวร มาน่ะ:sweat:

จะเอาหมวกไปทำมัยน้า

เสาร์ที่แล้วนัดแล้วก่ะไม่ยอมมา
ผมกะตร้ำรอเก้อเลย
อ้อ แล้วฟรีสไตล์ง่ะ ไม่ยอมโพสเลยน๊ะ
สาวก โกรธแว้ว เครียดจัดเจงๆ
จัดดดดดดดดดด ด่วน
:super: :super: :super:​
ป๋าเก็บภาพสวยๆมาฝากด้วยล่ะ
ส่วนน้าว่างๆเจอกันที่สนาม
หมวกขอด้วย:byebye:

เอาเป็นว่าค่าหมวก เด๋ววันเสาร์ผมเอาเงินไปคืนดีกว่าคัรบ ผมรุ้สึกลำบากใจเหลือเกินที่จะต้องมานั่งรับผิดชอบเงินคนอื่น ตามนั้น

:sexy_girl: ตกลงพวกเอ็ง ไม่มีใครโผล่มาหาเจ๊ ที่เขาหลักเลยหรอวะ

เอาเป็นว่าค่าหมวก เด๋ววันเสาร์ผมเอาเงินไปคืนดีกว่าคัรบ ผมรุ้สึกลำบากใจเหลือเกินที่จะต้องมานั่งรับผิดชอบเงินคนอื่น ตามนั้น
อีตั้มหมวกว่าไงตูไม่ลืมนะวุ้ย ไปถึงกรุงเทพแล้วอย่าบอกนะว่าลืม ให้ไวไอ้น้อง ไอ้นี่ทำเนียน

งอนกันอีกแล้วคู่นี้ แหมน่ารักเชียว :cry:

สีง่ะได้แล้วอีนังตร้ำ

ก็สีเดิมนั่นแหละ แต่ว่าจะไปดูสีเกล็ด
ที่จะสาดเข้าไปว่ามันเปงยังงัย
เสียวๆอยู่เนี่ยง่ะ
ไปป่ะ
กินแก้วแล้ว กลัวรัย
น้องนิดโหน่ยว่างัย
ไปป่ะ ทีมงานที่นครฯแจ้งมา
แน่นอนแว้วงับ

:smile: :smile:​
แน่นอนแล้วหรือครับ เห็นพรรคพวกผมที่หาดใหญ่ยังไม่รู้เรื่องกันเลยอะ เห็นเค้าบอกมาว่าน้าหม้อ(ผู้จัด)ยังไม่โทรมาหาเลยอะครับ เพื่อนๆก็ยังไม่ได้เตรียมรถกันเลยอะครับ สับสนจิงๆเลย:verwirrt: งั้นเดี๋ยวผมโทรไปบอกเพื่อนก่อนละกันว่ามันจะไปกันไม๊:byebye:

วันนี้เจอ รถcef สีส้ม กระจกด้านหลัง ติดสติ๊กเกอร์ Cef ภูเก็ต จอดอยู่ร้านพี่ MOUP ใครเอ่ย พอดีวันนี้เข้าไปหาพี่โม ไม่รู้รถใคร อ่ะคราบ อย่างรู้จักเพื่อเจอจะได้ทักทายกันคราบ
ผมอยู่ cef นครถม อ่ะ

วันนี้เจอ รถcef สีส้ม กระจกด้านหลัง ติดสติ๊กเกอร์ Cef ภูเก็ต จอดอยู่ร้านพี่ MOUP ใครเอ่ย พอดีวันนี้เข้าไปหาพี่โม ไม่รู้รถใคร อ่ะคราบ อย่างรู้จักเพื่อเจอจะได้ทักทายกันคราบ

รถป๋าหนุ่มมั้งงับ
แกทำรถกะพี่โมอยู่งับ
ที่ภูเก็ตทำกะป๋าโมอยู่ 2 คันงับ
ขาว-กะส้ม ป๋าทั้งคู่งับ
จบข่าว

แน่นอนแล้วหรือครับ เห็นพรรคพวกผมที่หาดใหญ่ยังไม่รู้เรื่องกันเลยอะ เห็นเค้าบอกมาว่าน้าหม้อ(ผู้จัด)ยังไม่โทรมาหาเลยอะครับ เพื่อนๆก็ยังไม่ได้เตรียมรถกันเลยอะครับ สับสนจิงๆเลย:verwirrt: งั้นเดี๋ยวผมโทรไปบอกเพื่อนก่อนละกันว่ามันจะไปกันไม๊:byebye:

แจ้งข่าวด้วยเด้อน้องนิด

ใช่ครับ เจ้าของรถชื่อ พี่หนุ่ม ครับ:biggrin:

ขออนุญาติ แนะนำ คาร์แคร์เปิดใหม่ครับ PCCS CAR WASH อยู่แถววัดกระตะครับ

เรามีบริการ ล้างอัดฉีด ขัดเครือบสี ซักเบาะพรม โดยช่างผู้ชำนานงาน และใส่ใจรถคุณจนใด้รับการยอมรับจากลูกค้าที่เคยนํารถมาใช้บริการว่า "คาร์แคร์ชาวบ้านมาตรฐานชั้นครู"

พิเศษ สำหรับชาว Cefiro Club ทุกท่านเพียงแจ้งว่ามาจาก club แล้วนํารถมาล้างอัดฉีด แถมฟรี ล้างห้องเครื่อง+waxห้องเครื่อง เพื่อให้ขุมพลังของ a31 ท่านดูใหม่เสมอ
เท่านั้นยังไม่พอ หากนํารถมาซักเบาะพรม หรือ พอกฆ่าเชื้อโรคและกลิ่นอัป จากปรกติ 1200-1500 บาท เราลดเหลือเพียง 900บาทเท่านั้น

ขอบคุณครับ

ขออนุญาติ แนะนำ คาร์แคร์เปิดใหม่ครับ PCCS CAR WASH อยู่แถววัดกระตะครับ

เรามีบริการ ล้างอัดฉีด ขัดเครือบสี ซักเบาะพรม โดยช่างผู้ชำนานงาน และใส่ใจรถคุณจนใด้รับการยอมรับจากลูกค้าที่เคยนํารถมาใช้บริการว่า "คาร์แคร์ชาวบ้านมาตรฐานชั้นครู"

พิเศษ สำหรับชาว Cefiro Club ทุกท่านเพียงแจ้งว่ามาจาก club แล้วนํารถมาล้างอัดฉีด แถมฟรี ล้างห้องเครื่อง+waxห้องเครื่อง เพื่อให้ขุมพลังของ a31 ท่านดูใหม่เสมอ
เท่านั้นยังไม่พอ หากนํารถมาซักเบาะพรม หรือ พอกฆ่าเชื้อโรคและกลิ่นอัป จากปรกติ 1200-1500 บาท เราลดเหลือเพียง 900บาทเท่านั้น

ขอบคุณครับ