• สวัสดีครับชาวโลมาสีฟ้า cefiro-thailand.com

เว็บไซต์แห่งนี้เราเปิดให้ใช้งานกับฟรีๆ สามารถโพสต์อัพเดทสถานการณ์ต่างๆข่าวสารบ้านเมืองและข่าวสารของกลุ่ม cefiro-thailand.com ได้เต็มที่เลยนะครับขอแค่ไม่เป็นการปั่นกระทู้หรือโฆษณาอะไรที่มันล่อแหลมจนเกินไป
    เว็บไซต์ไม่ต้องเสียค่าสมัครใดใดทั้งสิ้นมีข้อเสนอแนะอะไรสามารถแนะนำเข้ามาได้ครับยินดีปรับแต่งและแก้ไขถ้าสามารถทำได้

กฎระเบียบของเราก็ไม่มีอะไรมากท่านสามารถใช้งานได้เต็มที่

ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เซงจังครับ กลุ่มเรา ทำไมเริ่มจะบางตากันลงไปทุกที คิดถึงวันแรกที่เรารวมกันหน่อยซิครับ
เด๋ว ปั๊ดขายรถซะเลย

หายกันปายหมดแว้วหรือคับ งั้นผมหายมั้ง:biggrin:

ไฟล์แนบ

52.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 52
ตามนั้นครับผม:boss:

ไฟล์แนบ

48.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 57
    42.8 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    40.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 62
    36.3 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 60
    46.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
    36.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 61
    31.4 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 58
  • กระทู้ ผู้เขียน
  • #1,666
มืดๆๆไอ้ปื๊ดหน้ามืดดดดดดดดดดดดดดดดดด:cool:

ไปกันวันไหนหว่าไหงไม่มีเราง่ะ :brick:

หายหน้าหายตากันไปไหนมาครับ
เค้าจะยุบกลุ่มแล้ว

ดีงับ ยุบเลยงับ
ย้ายไปอยู่ในฟรีสไตล์เลยงับ
หนับหนุน
:biggrin:​

พี่ตั้มกินแก๊วยังอะครับ:biggrin:

ตอนนี้มาแรด อยู๋ กทม แล้วน่ะจะเที่ยวเผือ น่ะจ๊ะ:biggrin:

กลับมาแร้วคับ พี่น้องคับ:byebye:

ตอนนี้มาแรด อยู๋ กทม แล้วน่ะจะเที่ยวเผือ น่ะจ๊ะ:biggrin:
มีเรื่องวานหน่อย(ไม่ใช่หั้ยวาน) ผ่านศูยน์หนังสือจุฬารึป่าว ตอนนี้ต้องการตำราบางเล่มอยู่

มีเรื่องวานหน่อย(ไม่ใช่หั้ยวาน) ผ่านศูยน์หนังสือจุฬารึป่าว ตอนนี้ต้องการตำราบางเล่มอยู่
เข้าข่ายล่อแหลมน่ะเนี่ย :cry: