ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์นี้ พานหินไม๊ ใครไม่ไปผมไปน่ะ

พี่ตั้ม

จูซลองทำให้ดูแบบนึงก่อนนะ

จัดไป

ไฟล์แนบ

• cefPK (Small).jpg
    cefPK (Small).jpg
    9.7 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 86
อยากได๋สติ๊กเกอร์อะครับ CEF KRABI ติดได้เปล่าครับ พี่:dribble:

มีสติ๊กเกอร์แล้วโว้ย

ผมโอ น่ะ ครับ จะไปภูเก็ต วันที่ 11 ธ.ค. 50 น่ะ ครับ ถ้าไง เด๋ว ผมโทรหา ว่าจะให้ ช่วยพาเที่ยวที่เด็ดๆๆ หน่อย ไปกันหลายคน ครับ ที่ออฟฟิศ ครับ พอดี ไปดูงานแถวนั้น

ผมโอ น่ะ ครับ จะไปภูเก็ต วันที่ 11 ธ.ค. 50 น่ะ ครับ ถ้าไง เด๋ว ผมโทรหา ว่าจะให้ ช่วยพาเที่ยวที่เด็ดๆๆ หน่อย ไปกันหลายคน ครับ ที่ออฟฟิศ ครับ พอดี ไปดูงานแถวนั้น

มาเลยครับ โอ โทรฯตามเบอร์ข้างล้าง เลยน่ะ:biggrin: :biggrin:

• กระทู้ ผู้เขียน
เดี๋ยวจัดกะเทยเตรียมไว้สัก10คนพอไม๊5555
:sweet_kiss:

น้ากานต์ ติ๊กเกอร์ เป็นไง ถ้าโอเค ผมจะตัดแล้วน่ะ
ขอคำตอบด่วน

วันเสาร์จ้า

แล้วเรื่อง สติ๊กเกอร์ละ พอใจกันป่าว

แบบที่2 เสร็จแระครับ

ไฟล์แนบ

• cefPK-2 (Small).jpg
    cefPK-2 (Small).jpg
    19.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 76