ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ยินดีด้วยครับ

ผมรู้สึกปลาบปลื้มจริงๆที่เจอกันได้ ลุ้นใจแทบขาด

รวามตัวถ่ายรูปที่สะพานควาย เห้ย สะพานหินซะด้วย

ยินดีด้วยครับ

ผมรู้สึกปลาบปลื้มจริงๆที่เจอกันได้ ลุ้นใจแทบขาด

รวามตัวถ่ายรูปที่สะพานควาย เห้ย สะพานหินซะด้วย

:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: เมื่อไหร่ลงมา อะคุณ

• กระทู้ ผู้เขียน
โห..น้องมันลงรูปแล้วเหรอเนี่ย ความจิงนะรวมตัวกันได้นานแล้ว แต่มันไม่เป็นรูปธรรมสักที เป็นการรวมตัวแบบต้นทุนต่ำนะคับ คนล่ะ 300 เอาพอท้วมๆ เดิมๆทั้งสามคันนะคับ :biggrin:

กัวจะมาได้สามีใหม่ที่ภูเก็ตป่าว:biggrin:

:verwirrt: :verwirrt: :verwirrt: เมื่อไหร่ลงมา อะคุณ

ต้นๆปีครับ เหอ เหอ เหอ

โห..น้องมันลงรูปแล้วเหรอเนี่ย ความจิงนะรวมตัวกันได้นานแล้ว แต่มันไม่เป็นรูปธรรมสักที เป็นการรวมตัวแบบต้นทุนต่ำนะคับ คนล่ะ 300 เอาพอท้วมๆ เดิมๆทั้งสามคันนะคับ :biggrin:

ได้เจอกันก็หรูแล้ว
:redface: สามีเค้าไม่ยอมให้ลงไปครับพี่ตั้มกลัวภริยาลำบากฮ่าๆๆๆ:biggrin: :biggrin:

ทะลึ่งแล้วไอ้น้อง นี่กระทู้ Cef@PK น้ะโว้ย

ไม่ใช่ Caf@Gay เดี๋ยวถีบหน้าไหม้เลย

:brick: :brick: :brick: :brick: :brick:

กัวจะมาได้สามีใหม่ที่ภูเก็ตป่าว:biggrin:

มีอยู่แล้วว้อยน้า:brick: :brick:

ต้นๆปีครับ เหอ เหอ เหอ

ได้เจอกันก็หรูแล้ว

ทะลึ่งแล้วไอ้น้อง นี่กระทู้ Cef@PK น้ะโว้ย

ไม่ใช่ Caf@Gay เดี๋ยวถีบหน้าไหม้เลย

:brick: :brick: :brick: :brick: :brick:

มีอยู่แล้วว้อยน้า:brick: :brick:

พันละวัน เชียว:biggrin:

เมื่อไหร่เงินเดือนจะออกวะ ใส้จะขาดแล้ววุ้ย:cry:

เหมือนกันน้าวันนี้ขับรดมาทำงานไม่ได้เอาตังมาอีก จนแล้วลืมอีก ยืมตังเพื่อนอีกนี่เศร้า

มีตั้ง 3 คันแน่ะ...

เหมือนกันน้าวันนี้ขับรดมาทำงานไม่ได้เอาตังมาอีก จนแล้วลืมอีก ยืมตังเพื่อนอีกนี่เศร้า
สังเกตุคนคับcefนี่ไม่ค่อยรวยกันเลยนะเป็นเหมือนกันหมด เออ...ระวังเหยีอบอ่างกะปิเค้านะเดี่ยวไม่มีเงินจ่าย:biggrin:

มีตั้ง 3 คันแน่ะ...[/quจิงๆเซฟที่ภูเก็ตมีเยอะครับแต่เค้าไม่เล่นเน็ตเหมือนพวกเรานี่ครับมันเลยไม่มารวมตัวด้วย ช่ายมั้ยน้ากาน ตั้ม:byebye:

มันดูแต่เวปโป๊อะ

อัพไป

ตอนนี้ร่วมๆ 400 แล้ว