ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

สงสัยช่วงนั้นพี่เหยีอบอยู่220เลยทักไม่ทัน สวนตรงไหนอะ
ช่วงนั้นผมก็เหยียบประมาน225เหมือนกันพี่ 55 ( แถวแยกไฟแดงร้านตายาย ):embarrassed:

• กระทู้ ผู้เขียน
ช่วงนั้นผมก็เหยียบประมาน225เหมือนกันพี่ 55 ( แถวแยกไฟแดงร้านตายาย ):embarrassed:
อ๋อพี่ส่งลูกสาวเสร็จ เลยแวะไปกินติ่มซำร้านเจ๊ใจ จะเป็นอย่างนี้ทุกเช้านะ ร้านที่ไปก็มี ร้านเจ๊ใจ ร้านเกาเหลาเลือดหมูตรงข้ามร้านเจ๊ใจ แล้วก็ติ่มซำร้านโชคชัย ร้านวังกุ้งนาคา สลับกันไปวันไหนเบื่อๆก็ซื้อหมูปี้งข้าวเหนียวมากินที่ทำงาน ที่หลังเจอจอดมาแจมกันดิ:tongue:

อัพไปอย่าให้ตก

หายไปไหนกันหมด

พวกอยู่ Pk นัดๆเจอ รวมหัวกันมั่งดิค๊าบ

พวกอยู่ Pk นัดๆเจอ รวมหัวกันมั่งดิค๊าบ
ท่านอยู่ไหนเหอร จะมาแจมด้วยเหอรคับ ยิดดีคับผม

อย่ามาเลย คุณโอ๊ต คนที่นี้เค้า ต่างคนต่างอยู่:wink:

a31629 & a31630 2 คนนี้เค้าจางอนกันไปถึงไหนน้า.....................:tongue: :tongue: :tongue:

อย่ามาเลย คุณโอ๊ต คนที่นี้เค้า ต่างคนต่างอยู่:wink:
ใครเหรอตั้ม ไม่สร้างสรรก็อย่าทำลายนะน้องไม่พอใจอะไรบอก แต่ถ้าล้อเล่นก็ไม่ว่ากัน

มันงอนพี่ ทิ้งมันเข้าใจล้อเล่นกันน่า เออตั้มวันศุกร์ สัก สามทุ้ม หาที่กินเบียร์สดกันอยากกินว่ะ ชวนน้อยด้วย โก๊ะตี๋หรือกุ้งกะทะดี เอาแบบประหยัดนะ สังสรรกันดีก่าววะ พี่เองก็ต้องขอโทษด้วยทิ้งน้อง นะวันศุกร์ตกลงนะ :biggrin:

มันงอนพี่ ทิ้งมันเข้าใจล้อเล่นกันน่า เออตั้มวันศุกร์ สัก สามทุ้ม หาที่กินเบียร์สดกันอยากกินว่ะ ชวนน้อยด้วย โก๊ะตี๋หรือกุ้งกะทะดี เอาแบบประหยัดนะ สังสรรกันดีก่าววะ พี่เองก็ต้องขอโทษด้วยทิ้งน้อง นะวันศุกร์ตกลงนะ :biggrin:

จะเชื่อได้ป่าวเนี้ย เด๋วก็เบี้ยว กันอีก หรอก:cry:

เออ ไม่เบี่ยว ไม่ได้กินของมึนเมามานานแล้ว จัดตรางแล้ว เพราะวันเสาร์ต้องอยู่ก็ลูกกะเมีย
วันศุกร์นะสะดวกที่สุด

พร้อมเสมอครับน้าจัดมาเลยเวลาสถานที่ช่วงนี้ยิ่งว่างๆบ่อยด้วย :dribble: :byebye:

จะเชื่อได้ป่าวเนี้ย เด๋วก็เบี้ยว กันอีก หรอก:cry:

เออ ไม่เบี่ยว ไม่ได้กินของมึนเมามานานแล้ว จัดตรางแล้ว เพราะวันเสาร์ต้องอยู่ก็ลูกกะเมีย
วันศุกร์นะสะดวกที่สุด

ดีๆๆ

ถ่ายรูปมาฝากด้วยน้ะ

รอดูรวมตัวมาสิบกว่าปีแล้ว

555 ดีใจด้วยนะคับ

1. กองเชียร์ แยะ เลยวะ อย่าให้เค้าผิดหวังละ พี่...ขี้เกียจ รอ เก้อ...:verwirrt:

วันนี้เอาเวลาสถานที่มาเลย:super:

จะถ่ายตอนเข้าได้เข้าเข็มกันเลยปะ หรือจะเอาตอน1รุมสองฟะ เออร้านไหนดี เวลา สามทุ้มไม่เกินสามทุ่มครึ่ง ช่วยคิดหน่อยดิ เอาไรโก๊ะตี๋, กุ้งกระทะ, บาโคนี่,กอ๊ตซิล่า หน้าซุปเบอร์ชิบก็ดีนะไม่แพง ลองคิดดูแล้วบอกด้วย