ขอจัดตั้งกลุ่มCef@phuket อีกทีคับ

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31629
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แบบที่3 ก็เสร็จแล้ว ตามมาติดๆ

ไฟล์แนบ

• cefPK-3 (Small).jpg
    cefPK-3 (Small).jpg
    17.2 กิโลไบต์ · จำนวนการดู: 85

พี่น้อง ว่าไงกัน เอาแบบไหนกัน ชี้แจงกันมาเลยครับ

แบบที่ 2 ครับ ผมเอาด้วยครับ พี่ตั้ม 3 แผ่นเลย:dribble:

แบบแรกครับตั้มผมว่านะ:confused:

ตกลงวันนี้ว่าไงมีไครไปมั้งยกมือดิ:byebye:

โย๊ว.ๆ..ของมันเคย..55+555

แบบแรกหล่อดีครับ..:biggrin: ............ติ๊กเกอร์นะ

น้ากานแสดงความคิดเห็นหน่อยเร็ว:boss:

• กระทู้ ผู้เขียน
โทษทีครับไม่ได้เข้ามาหลายวัน เอาแบบแรกคับตัดเลยคับผม:biggrin:

โอ๊ว

สวยแจ่ม

รีบๆหาพวกมาเพิ่มเร็ว

มีกันอยู่ 300 เอง

ถึง ตั๊ม...ซาไก
วันนั้นโทรมาหาพี่มีเรื่องไรเปล่า ติดต่อกลับด้วยน้องรัก ติดถ่ายงานแต่งงานเลยไม่ว่างคุยเด้อ...อย่าว่ากัน... :smile: :smile: :smile:

ปล.หรือว่างานเข้าจะโทรมาปรึกษา..........

ว่าไงตั้มเสร็จอะยาง:biggrin:

ตัดเผื่อไว้สักสามสี่ร้อยชุดนะเผื่อไม่ผอ

พี่ตั้ม

จูซลองทำให้ดูแบบนึงก่อนนะ

จัดไป
เอาแบบนี้เลยนะจ๊ะ เอ้..แต่ทำไมพี่โหลดมันไม่ได้อะ แบบอื่นโหลดได้

:biggrin: :biggrin: :byebye: